.::Club 9/5::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.::Club 9/5::.

.:Bảng xếp hạng:.

Trang ChínhTrang Chính  Portal*Portal*  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Bức xúc chuyện Audition Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

Zack_alex

Zack_alex
Hổ trợ thành viên™
Hổ trợ thành viên™
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5649 Đến từ : -'@'-Chí hòa-'@'-
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
Bức xúc chuyện Audition Left_bar_bleue0/0Bức xúc chuyện Audition Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Bức xúc chuyện Audition Bức xúc chuyện Audition EmptyThu Apr 10, 2008 8:16 pm
Audition : Game Ảo ==> Tiền Thật ==> Tình Thật ==> Chịu Chơi ==> Chơi Chịu ==> Trả Giá .....
- Đừng bao giờ hỏi mình rằng tại sao mình lại nói như thế ! ko ngoa khi cho rằng Autidion : sân chơi dành cho dân nhà giàu ( hay còn gọi là đại gia )

- vào 1 xã hội Game ảo đầy rẫy những niềm vui ! những tưởng sẽ tìm đc những người bạn tốt qua cách giao lưu đơn giản như ông bà vẫn nói " Khách Đến Nhà Không Mời Trầu Thì Mời Trà " " Miếng Trầu Là Đầu Công Chuyện " , phải ! lúc đầu là vậy ! nhưng thời gian sau này khi Audition phát triển và biết " khai thác " túi tiền của người chơi thì lúc này chúng ta phải kết bạn qua những đồng tiền ! qua những kiểu chữ loè loẹt ! qua cách nói chuyện ! qua cách thể hiện tính cách ăn chơi ! thể hiện rằng mình đây ăn chơi ! vung tiền ko kém ai ==> tự cho rằng đó chính là phong cách " X - Teen " của mình .....

- ...... Rồi Những câu chat tán gẫu qua Bảng Tin để thông báo đến toàn sv bây giờ ko còn lành mạnh và " dễ nghe " như trước nữa ! đơn giản là bây giờ nó đang bị " vấy **c " bởi những người muốn thể hiện " cái tôi " của mình ! muốn thể hiện rầng " tôi " biết ăn chơi ! " tôi " biết vung tiền ! ....... 1 lần thông báo đến toàn sv như vậy thì mình khỏi nói thì ai đang chơi Audition cũng biết rằng 1 lần như thế là mất 60 vcoin = 6 ngàn vnđ ! thử làm 1 phép tính đơn giản thôi nhé ! 1 ngày chỉ bần bạn Spam 10 lần có nghĩa là bạn đang tiêu hết 60k vnđ 1 cách vô nghĩa ! số tiền đó nếu cho 1 số người thì biết đâu sẽ là 1 niềm vui đến cho từng người !........ thử hỏi rằng nếu bỏ ra 60k vnđ chỉ để nói mấy câu trong 1 trò game ảo như thế liệu có đáng ko........ khi bạn làm như vậy thì bạn bè của bạn sẽ nghĩ gì về bạn ( vd : à , uh` thằng này giàu nhỉ ! kết bạn với nó đc đấy ) , bạn chỉ nghe có thế là có thể sẵn sàng vung hàng " đống tiền lẻ " để lấy le với bạn bè ( đặc biệt là với những bạn nhảy ghép đôi với bạn ) ! nhưng với người lớn : những người đã cho bạn số tiền đó để bạn " lấy le " với bạn bè nếu biết thì sẽ nghĩ gì ( vd : thật tốn tiền khi nuôi thằng / con ôn vật này ) ! Nói Có Sách , Mách Có Chứng : có như vậy thì các bạn mới tin là mình nói ko sai , những câu chào hỏi rất ư là Teen như lúc Audition mới ra như là : chúc cả nhà 1 ngày tốt lành ! hi , làm quen bạn nhé ! hân hạnh đc làm quen với mọi người ....... đâu hết rồi hả Teen !......thưa các bạn rằng đó chỉ là những năm " sến " của thời " gà chơi game " mà thôi ! .....còn bây giờ , khi mà các X - Teen đã lớn hơn 1 chút thì đương nhiên " cái tôi " trong lòng họ cũng " lớn " hơn đc chút xíu , " caí tôi " đó nó đc thể hiện qua những câu nói tục tĩu , những câu nói mà chỉ có " các bạn " mới có thể nghĩ ra đc những " câu nói đó " ......

- Đôi khi vào Room nhảy cũng là 1 cái tội ! nhiều người vì 1 số lý do nào đó đã lập 1 nick mới để chơi lại ( lý do để lập nick mới thì vô vàn lý do : mất nick này , quên pass này , bị hack này ... xxx .x... ) ! nhưng khi vào Room nhảy thắng thì tụi nó đổ thừa là do mình xaì Auto , mình chơi hack ......

- ..... Cũng có người lv mình gà thì trình độ mình nhảy gà thì đưong nhiên là ko có gì để nói ! cái đáng nói đây là lv mình gà nhưng trình độ mình " cực pro " ( nhờ Auto ) vì thế khi win những tay " pro " thuộc tầng lớp lv cao ( Nghiệp Dư , Nhảy Nền , Nhảy Chính.... ) thì "gà nhà ta " có thể " hôhô " tự sướng 1 mình vì lúc đó gà nhà ta đã win ( nhảy thắng ) , lúc đó " gà "có thể tha hồ chửi bới , sỉ nhục với những câu nói cùng 1 cha đẻ như : lv xx mà nhảy như ...... / lần sau gặp mặt tui thì chạy mặt nha bác / gọi Pro đi em trai / biến đi đồ con gà , sân chơi này chỉ dành cho pro thôi ..... / ..... /......

- .........Có phải tụi bác đang chửi tui đấy ư ! câu trả lời của tui dành cho tụi bác đây : Phải ! tui gà thì sao hả lũ gà ! tụi bác xem lại tụi bác đi ! 1 lũ gà ! à ko ! tui nhầm , phải nói là 1 lũ Dog mới đúng ! tụi bác Auto thì tụi bác win sung sứong lắm chắc ! tụi bác cũng bỏ 3k/1h chơi như tui mà tụi bác chỉ cần ngồi bấm Nút Space để ăn điểm thôi sao ! trong khi đó tui bỏ 3k/1h ra tui có thể đọc báo ! tui có thể cập nhật tin tức ,nghe nhạc , học tập để đáp ứng nhu cầu cho bản thân của tui ! tui chấp hết đấy ! cái loại gà chúng bác về tập thêm đi ! khi nào nhảy đc như tui hãy nói ! còn ko thì hãy câm cái **** lại và mang cái auto đó về nhà cài Audition Offline mà chơi 1 mình rồi " tự sướng , tự thủ dâm tinh thần " 1 mình đi , tụi bác đừng nghĩ tui nói vậy là tui đang chửi tụi bác ! ko đâu ! chính tui đang ỉa vào mặt tụi bác đó lũ Dog ạ ! tụi bác ngây thơ lắm ! tụi bác hơn tui đc gì ! giàu hơn tui ư : tui chấp nhận ! ăn nói sành sỏi , Pro hơn tui ư : quên đi , sành điệu ( cách ăn chơi , vung tiền , nói chuyện , cư xử ) hơn tui ư : vấn đề này tui nói thẳng là tụi bác xem lại cái cách nói chuyện của tụi bác đi ! đừng có bóp méo cái từ ngữ mẹ đẻ quá ! kẻo nó lại lẹo lưỡi đấy ! những câu nói / những cái nickname mà tụi bác đặt ra = những kí tự ASCII đó ... tụi bác xem lại coi nó có giống ai ko !
Unisex ! gái gú ! cách ăn chơi ==> tụi bác đang tự " thác loạn " đấy tụi bác biết ko ! tụi bác đang " tự thủ dâm tinh thần " 1 mình đấy tụi bác biết ko ! làm sao mà tụi bác ngộ ra đc khi mà tụi bác đang " thiêu thân " trong 1 cái xã hội ảo ! tụi bác muốn lập clan lành mạnh thì trước tiên tụi bác phải học hỏi Clan [ GDVH ] , Clan C.S.C.D , Clan Fam [ Cá ] ....... ! còn cái Clan của tụi bác khi phát âm ra , khi mở mồm ra tui cũng ko dám phát ra lời nữa chứ đừng nói là em tui ( muốn phát âm cũng chẳng biết dịch ra làm sao ! toàn là ngôn ngữ thú vật ) ! là người lớn tuổi hơn tui ! đừng nói chi người đó ! ngay đến tụi bác : là chủ nhân của những cái nick độc quyền đó ! tụi bác có dám đọc to , đọc rõ ràng cái nick mà tụi bác lập ko , tụi bác đọc nick của tụi bác ra tụi bác có thấy ngượng mồm ko ! tui thấy dơ bẩn , nhem nhuốc danh dự dùm tụi bác ! tui hỏi tụi bác 1 câu thôi : tụi bác có biết CC ( *** ) là gì ko mà tụi bác lại lập nick như thế ! tụi bác thấy vui sướng vì cái chữ ..... ( ko nói nữa ! ô uế cái Blog trong sáng của tui quá ) đó của tụi bác là Only Sever Thành Phố à ! tụi bác đang thể hiện tính ăn chơi ! tính phong cách của mình qua cái nick " vô văn hoá " đó chăng !?

- Tụi bác đang " thác loạn " đó ! tui ko biết tụi bác có phải là Girl ko ! nhân vật nick Au thì là nữ ! nhưng ko biết ngoài đời có phải tụi bác là Nữ ko nữa ! tui chỉ mong sao ngoài đời tụi bác là Boy chứ đừng phải là Girl ! nhục cái mặt ra khi mà 1 người con gái mang tiếng hiền dịu mà lại phát lập cái nick có 2 chữ độc quyền như thế ! tui ko nói nhiều đâu ! nhưng tui vẫn thấy xấu hổ giùm tụi bác , bố mẹ tụi bác có dám phát âm ra từ đó ko ??? vậy mà tụi bác Pm trong room mà Pm 1 cách rất hồn nhiên " ê ! con *** CC nó có online ko thế " .....chẳng ai ( dám ) chà đạp lên danh dự của tụi maỳ cả ! chỉ có tụi bác đang tự chà đạp lên danh dự và lòng tự trọng của tụi bác thôi ! còn riêng tui thì tui chỉ nói vài chữ đối với tụi bác thôi : Tụi bác Sống Cho Nó Giống Người 1 Tí Đi ..... ( còn tỉnh táo thì tự hiểu đi )

- Chuyện là thế ! cái Clan nói lên tất cả ! ai liều thì cứ vào 101 hoặc bỏ 6k vnđ ra thông báo 1 câu xúc phạm tới Clan của tụi nó câu thôi , tức khắc sẽ có kết quả ngay í mà ...... nói là vậy thôi chứ ít ra cũng phải Đọc Kĩ Hướng Dẫn Sử Dụng Trước Khi Dùng nhá ..... ko khéo lại bị tụi nó quay lại " cắn " cho thảm thương lúc đó lại bảo sao tớ ko nói trước

101 <== kênh tự do đc xem là Vip nhất trong Sv Thành Phố Hồ Chí Minh
- Ko Vip sao đc khi mà nơi đó là nơi hội tụ các anh tài Pro : ăn chơi có tiếng , là nơi họp mặt của các đại gia nhà giàu , là nơi mà các " Tứ Hải Giai Huynh Đệ " ( ko biết tụi nó có " Chuyên " về khoản học hành ko ha )luôn cắm ở đó và sẵn sàng " giao chiến " với bất cứ ai mà có cách cư xử ko hài lòng với tụi nó ! riêng về khoản " Sủa Nhau ,Cắn Nhau " thì phải nói tới tụi này ( " sống " ở td 101 ) ==> ko biết mọi người nghĩ sao chứ mình thì chẳng có từ để tả cái lũ này ngoài 2 chữ : Ghê Tởm
Nick OIXI---Mập ( mình ko quen dùng ngôn ngữ thú vật nên chỉ phiên âm ra tiếng việt chính gốc thôi - đừng chê tớ ngu nhá ) ==> riêng nhân vật này rất nổi trong kênh td 101 , bởi nó rất rất giàu giàu ( nói ra 2 chữ " Giàu " cho nó " tự sướng " ) và biết cách ..... " chửi nhau , cắn nhau " , mặc dù ko biết trình độ của nó ra sao ! nhưng lúc Mình theo dõi cả ngày trời ở td 101 thì thấy nó có tới 2 nick lập na ná y như nhau ! 1 nick lv 2x ( Nghiệp Dư ) , 1 nick lv 5 ( Vỡ Lòng ) ! à đâu , chắc bây giờ bác cũng phải lên lv 6 rồi chứ mập nhỉ ( Nâng Cao rồi ! hoan hô ... bis...bis... ) ! điều đáng nói ở đây là ko biết nó có phải là dân " chịu chơi " hay ko ! hay là dân " chơi chịu " hay " đú bẩn " thì mình ko biết ! nhưng 1 ngày bảo đảm rằng nó Spam bảng tin ko dưới 1 lần ( trên 60k vnđ / ngày ) ! khả năng chịu Online thì khoảng 4 - 7h / ngày ...... tay này rất chịu " chửi nhau " ! mặc dù rằng " địch thủ " của mình ở trong room nhưng ko bao giờ chửi ở trong Room ! thích Spam bảng tin chơi vậy đó , vậy nó mới sock ( 1 lần Spam bảng tin = 60 vcoin = 6.000 vnđ = 60 kí tự cho 1 lần Spam ) ! trong lúc văn thơ tui đang cao trào , đang lai láng thì tui " vẽ " cho bác câu thơ tặng bác đây !

Cua gái Ngọt Ngào khỏi chê
Cãi Nhau số 1 là bác Mập ơi

- Thôi chấm dứt tại đây ! tui chỉ nói vậy thôi ! nếu tụi bác đọc đc bài này thì nếu " Giận " tui thì cứ nhìn mặt tui ở trong Avartar đó ! mai mốt ra đường " cắn " thì tui còn biết đường né ! tui chẳng có gì phải nể nang tụi bác cả ! tui viết bài này vì nỗi bức xúc của công dân Audition thôi , vì tụi bác mà tui phải ngồi sưu tầm " những câu nói hay nhất , những khoảnh khắc đẹp nhất " của tụi bác đấy ! tụi bác biết ko ! cắn tui thì cắn nhẹ nhẹ thôi nhé ^^

- tui ko gà như tụi bác nghĩ đâu ! tui đủ pro để nói chuyện phải trái với tụi bác đấy
Hãy Nhớ Rằng : Tụi bác NÊn Sống Cho Nó Giống Người 1 Tí Đi

- cho cái Audition này nó trong sạch 1 chút , còn ko thì " lựon " đi cho Au nó trong .....hãy nhớ rằng bác cũng là người đấy ! ko phải là thú vật đâu .... coi lại cái cách nói chuyện của tụi bác đi ! .......chúc tụi bác " Hối Hận " thành công ...... ko quá trễ đâu ! hãy cố lên
xin dấu tên người này
có j mong anh chị thu lỗi

(=(!_!) - [†]*=-_()_-=*[†]- (@_@)=)

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

https://clb95.forumvi.com

Cristiano_Ronaldo

Cristiano_Ronaldo
V.I.P Club
V.I.P Club
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 09/03/2008 Tổng số bài gửi : 2935 Đến từ : Czech Republic
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
Bức xúc chuyện Audition Left_bar_bleue0/0Bức xúc chuyện Audition Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức xúc chuyện Audition Bức xúc chuyện Audition EmptyWed Apr 16, 2008 12:23 pm
Bức xúc chuyện Audition 866546

(=(!_!) - [†]*=-_()_-=*[†]- (@_@)=)

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

http://www.manutd.com/
Bức xúc chuyện Audition Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang