.::Club 9/5::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.::Club 9/5::.

.:Bảng xếp hạng:.

Trang ChínhTrang Chính  Portal*Portal*  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Admin Ơi Vào Đây Bầy Em với Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

ÇâµÇhµÑhø

ÇâµÇhµÑhø
Thành viên mới!
Thành viên mới!
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 02/05/2008 Tổng số bài gửi : 1 Đến từ :

Bài gửiTiêu đề: Admin Ơi Vào Đây Bầy Em với Admin Ơi Vào Đây Bầy Em với EmptySat May 03, 2008 3:31 pm
Cho Em code Sức Sống đi
Và Bầy Em Đưa Vào Chổ Nào vậy
Anh Coi Forum Em dc Hok
wWw.ottvnn.clubme.net

(=(!_!) - [†]*=-_()_-=*[†]- (@_@)=)

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Zack_alex

Zack_alex
Hổ trợ thành viên™
Hổ trợ thành viên™
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5649 Đến từ : -'@'-Chí hòa-'@'-
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
Admin Ơi Vào Đây Bầy Em với Left_bar_bleue0/0Admin Ơi Vào Đây Bầy Em với Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin Ơi Vào Đây Bầy Em với Admin Ơi Vào Đây Bầy Em với EmptySat May 03, 2008 4:14 pm
post đúng box nha bạn!
À hè!m.!>... forum tạm dc.. nên thay skin đi!..Với lại banner của bạn trùng với banner mấy web khác khá nhìu! :howwai:
Đó chỉ là góp ý!
Trích dẫn :
ah, để làm cái tâm trạng ấy thì trước tiên bạn phải lấy link của nhưng biểu tượng tâm trạng, sau đó vào bảng điều khiển, chọn quản lý tổng thể, chọn Profiles, tìm dòng Create a personalized profile, trong danh sách chọn mục An image among..., nhấp nút Chấp nhận, mục Name: Tâm trạng, Description: tâm trạng, Default content: dán các link mà bạn đã copy vào đây, link nào ở đầu thì trở thành mặc định, đánh dấu chọn mục This field is displayed in writers� profile and in the members� profile page đề hiển thị trong lý lịch và trong trang bài viết, mục Who can modify the profile field value ? bạn chọn người được phép chỉnh sửa tâm trạng của mình, tất nhiên là chọn mục Member himself để thành viên tự chỉnh.
Còn phần sức sống thì vào bảng điều khiển luôn, chọn thẻ Module, tìm mục Fields Mana.., mục Display the... chọn có để hiển thị nó, mục Change the... nhập vào "Sức sống của bạn", cũng có thể nhập khác tùy bạn và nhấp chấp nhận và đợi trong giây lát, trong trang hiện tại bạn nhấp Add Fields, mục Field Name đặt sao tùy bạn, ở đây là sức sống, còn Type là Bar, Default value là giá trị ngầm định và đánh dấu chọn vào 2 mục Modi... và Visible...
sau đó nhấp chấp nhận, và để nó có hiệu lực với bản thân mình thì phải vào lý lịch và chọn thẻ đề tên Sức sống của bạn và nhấp Generate. Z là xong, phù mệt quá, muốn hết hơi oy`, có gì chat qua Yahoo mình sẽ chỉ tiếp.
Nhớ ở lại ủng hộ nhé!.. cái này nhìu người hỏi ròi.... chỉ xong họ đi mất tích lun:cool:

https://clb95.forumvi.com

ki_si_rong750@yahoo.com

ki_si_rong750@yahoo.com
[V.I.P]
[V.I.P]
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 1778 Đến từ : trên mặt trời , dưới mặt đất-HON DAO RONG (kin chua)-noi tu hop nhung nguoi dang cap
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
Admin Ơi Vào Đây Bầy Em với Left_bar_bleue0/0Admin Ơi Vào Đây Bầy Em với Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin Ơi Vào Đây Bầy Em với Admin Ơi Vào Đây Bầy Em với EmptySun May 04, 2008 9:08 am
du ma thang nao vo day tru tui

http://www.360.yahoo.com/ki_si_rong750

Sponsored content

.:.Thông tin.:.

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin Ơi Vào Đây Bầy Em với Admin Ơi Vào Đây Bầy Em với Empty

Admin Ơi Vào Đây Bầy Em với Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang