.::Club 9/5::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.::Club 9/5::.

.:Bảng xếp hạng:.

Trang ChínhTrang Chính  Portal*Portal*  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

nhac che: 1 vong quanh lop Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

.:.siêu quậy.:.

☼Quản lý 10A3☼
☼Quản lý  10A3☼
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 08/02/2008 Tổng số bài gửi : 5690 Đến từ : tương lai
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
nhac che: 1 vong quanh lop Left_bar_bleue0/0nhac che: 1 vong quanh lop Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: nhac che: 1 vong quanh lop nhac che: 1 vong quanh lop EmptyThu May 08, 2008 6:16 pm
Giáo viên cứ lặng lẽ đi.. Sinh viên cứ lặng lẽ quay.. Quay phao ko phải do thèm quay, quay phao vì đêk học bài."Em quay ko?" "Em ko quay" " Cô tin ko?" "Thật tôi ko tin" Lời nói đó vẫn in sâu vào tâm trí của em. Một vòng quanh lớp, em ngồi đây. Cô ngồi đây. Bên cạnh nhau ngỡ như thật xa...Hông dám nhìn, không nói jì.. Nước mắt trôi từ khóe mắt sau vào tim...

(=(!_!) - [†]*=-_()_-=*[†]- (@_@)=)

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Zack_alex

Zack_alex
Hổ trợ thành viên™
Hổ trợ thành viên™
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5649 Đến từ : -'@'-Chí hòa-'@'-
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
nhac che: 1 vong quanh lop Left_bar_bleue0/0nhac che: 1 vong quanh lop Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: nhac che: 1 vong quanh lop nhac che: 1 vong quanh lop EmptyThu May 08, 2008 8:35 pm
có 1 vòng trái bắp nữa... nghe thử đi! nhac che: 1 vong quanh lop 552413

https://clb95.forumvi.com

☼Quản lý 10A3☼
☼Quản lý  10A3☼
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 08/02/2008 Tổng số bài gửi : 5690 Đến từ : tương lai
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: nhac che: 1 vong quanh lop nhac che: 1 vong quanh lop EmptyThu May 08, 2008 9:49 pm
lời như thế nào...bác biết ko nhac che: 1 vong quanh lop 383416

Vjt_Kut3

Vjt_Kut3
Bang chủ
Bang chủ
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 21/02/2008 Tổng số bài gửi : 1697 Đến từ : ๑۞๑ ♥ღ—•¯¶im3¯•—ღ♥๑۞๑
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: nhac che: 1 vong quanh lop nhac che: 1 vong quanh lop EmptyFri May 09, 2008 10:48 am
chế nữa rồi.............

Zack_alex

Zack_alex
Hổ trợ thành viên™
Hổ trợ thành viên™
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5649 Đến từ : -'@'-Chí hòa-'@'-
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: nhac che: 1 vong quanh lop nhac che: 1 vong quanh lop EmptyFri May 09, 2008 2:14 pm
Thiệt mừ... nghe thằng nào nói đóa..
Trích dẫn :
Một vòng trái bắp - Del Remix : Trái bắp nóng vừa mới mua Đôi ta cứ lặng lẽ ăn. Ta ăn nhanh ko fải ăn vì no. Mà ăn vì ta wá thèm .Anh ăn ko? Anh ko ăn Em ăn đi. OK ăn lun LờI nói đó khiến cho anh thật đau đớn người ơi Lặng nhìn trái bắp trên miệng em.Em ngồi nhai.Ôi lòng anh xót xa thật tâm, không dám nhìn ko dám thèm. Dường như đã bao năm ko đc ăn ... Lặng nhìn trái bắp trên miệng em.Em ngồi nhai. .Ôi lòng anh xót xa thật tâm, không dám nhìn ko dám thèm . Nước miếng rơi chạy thẳng xuống trên người anh
nhac che: 1 vong quanh lop 383416

https://clb95.forumvi.com

☼Quản lý 10A3☼
☼Quản lý  10A3☼
Nam

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: nhac che: 1 vong quanh lop nhac che: 1 vong quanh lop EmptyFri May 09, 2008 2:41 pm
ui bài chế này kô hay ...dở ẹc nhac che: 1 vong quanh lop 81556

Cristiano_Ronaldo

Cristiano_Ronaldo
V.I.P Club
V.I.P Club
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 09/03/2008 Tổng số bài gửi : 2935 Đến từ : Czech Republic
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: nhac che: 1 vong quanh lop nhac che: 1 vong quanh lop EmptySat May 10, 2008 9:18 am
hahaha

http://www.manutd.com/

Cristiano_Ronaldo

Cristiano_Ronaldo
V.I.P Club
V.I.P Club
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 09/03/2008 Tổng số bài gửi : 2935 Đến từ : Czech Republic
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: nhac che: 1 vong quanh lop nhac che: 1 vong quanh lop EmptySat May 10, 2008 9:20 am
chế hay thệt

http://www.manutd.com/

dark253

dark253
Thành viên pro
Thành viên pro
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 19/05/2008 Tổng số bài gửi : 981 Đến từ : °•:::::-::bóng † tối::-:::::•°
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: nhac che: 1 vong quanh lop nhac che: 1 vong quanh lop EmptyTue Jun 17, 2008 11:14 am
sao chúng ta thật là rảnh wa' đi ah ...

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: nhac che: 1 vong quanh lop nhac che: 1 vong quanh lop EmptyTue Jun 17, 2008 12:14 pm
nhạc chế áh!!!..hay ghê!! nhac che: 1 vong quanh lop 819328

http://club95.no1.vn

Sponsored content

.:.Thông tin.:.

Bài gửiTiêu đề: Re: nhac che: 1 vong quanh lop nhac che: 1 vong quanh lop Empty

nhac che: 1 vong quanh lop Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang