.::Club 9/5::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.::Club 9/5::.

.:Bảng xếp hạng:.

Trang ChínhTrang Chính  Portal*Portal*  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

cái nì danh cho boy nì Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

.:.siêu quậy.:.

☼Quản lý 10A3☼
☼Quản lý  10A3☼
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 08/02/2008 Tổng số bài gửi : 5690 Đến từ : tương lai
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
cái nì danh cho boy nì Left_bar_bleue0/0cái nì danh cho boy nì Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: cái nì danh cho boy nì cái nì danh cho boy nì EmptySat Feb 09, 2008 6:14 am
những lời tỏ tình làm cho girl phải rưng rưng nước mắt cái nì danh cho boy nì 598355

:king: Càng ngày em càng xinh trong mắt anh .và em hãy giữ nét xinh ngoan này chỉ cho riêng anh thôi đấy.Anh yêu em nhiều.Anh ko thể tìn được những lời dịu dàng . Anh chỉ có thể nói Anh yêu em thôi !!. :bom:
Anh sẽ hái những vì sao _làm cá dưới sông biết nói cười , làm ếch nhái biết gẩy đàn , ca múa hát.Anh làm tất cả mọi điều miễn được thấy em vui .Trái tim anh day dứt , ko thể giả thick nổi, chỉ biết rằng mỗi lúc nghĩ về em hình ảnh em đã làm anh thổn thức. Em đừng bao giờ rời xa anh nhé! !.Anh sẽ ko chụi đựng nổi nỗi đau mất em _Bây giờ và mãi mai!! :sleep:
Em hãy nhìn vào mắt anh đây! em có thấy 1 người con trai đang say đắm và ngây ngất trước vẻ đẹp của em ko ?
Đời ko tình yêu như trời ko nắng . Anh cần t/y như trời kia cần nắng . Và t/y ấy ko ai ngoài em > Anh đã thật hạnh phúc khi ở bên cạnh em .
Nếu những bông tuyết là những nụ hôn , anh sẽ gửi cho em 1 cơn bão tuyết . :drunken:

hehe tỏ tình nào :.?:.:

(=(!_!) - [†]*=-_()_-=*[†]- (@_@)=)

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
cái nì danh cho boy nì Left_bar_bleue0/0cái nì danh cho boy nì Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: cái nì danh cho boy nì cái nì danh cho boy nì EmptyTue Mar 25, 2008 11:09 pm
ac...kua gai' ha~! anh :cheers:

http://club95.no1.vn

☼Quản lý 10A3☼
☼Quản lý  10A3☼
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 08/02/2008 Tổng số bài gửi : 5690 Đến từ : tương lai
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: cái nì danh cho boy nì cái nì danh cho boy nì EmptyWed Mar 26, 2008 1:16 pm
^^...uh....phải gòi cái nì danh cho boy nì 446216

ki_si_rong750@yahoo.com

ki_si_rong750@yahoo.com
[V.I.P]
[V.I.P]
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 1778 Đến từ : trên mặt trời , dưới mặt đất-HON DAO RONG (kin chua)-noi tu hop nhung nguoi dang cap
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: cái nì danh cho boy nì cái nì danh cho boy nì EmptyFri Mar 28, 2008 4:26 am
kua trai.......

http://www.360.yahoo.com/ki_si_rong750

Vjt_Kut3

Vjt_Kut3
Bang chủ
Bang chủ
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 21/02/2008 Tổng số bài gửi : 1697 Đến từ : ๑۞๑ ♥ღ—•¯¶im3¯•—ღ♥๑۞๑
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: cái nì danh cho boy nì cái nì danh cho boy nì EmptyFri Mar 28, 2008 9:53 pm
kua trai thi lam the nao chi cho em diiii.....

Zack_alex

Zack_alex
Hổ trợ thành viên™
Hổ trợ thành viên™
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5649 Đến từ : -'@'-Chí hòa-'@'-
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: cái nì danh cho boy nì cái nì danh cho boy nì EmptyFri Mar 28, 2008 10:26 pm
Dễ như kua gái! cái nì danh cho boy nì 565470

https://clb95.forumvi.com

ki_si_rong750@yahoo.com

ki_si_rong750@yahoo.com
[V.I.P]
[V.I.P]
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 1778 Đến từ : trên mặt trời , dưới mặt đất-HON DAO RONG (kin chua)-noi tu hop nhung nguoi dang cap
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: cái nì danh cho boy nì cái nì danh cho boy nì EmptyFri Mar 28, 2008 11:01 pm
kua trai ah? coi het do ra la 100 dua dau tien di theo

http://www.360.yahoo.com/ki_si_rong750

Vjt_Kut3

Vjt_Kut3
Bang chủ
Bang chủ
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 21/02/2008 Tổng số bài gửi : 1697 Đến từ : ๑۞๑ ♥ღ—•¯¶im3¯•—ღ♥๑۞๑
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: cái nì danh cho boy nì cái nì danh cho boy nì EmptySat Mar 29, 2008 4:50 pm
sac....................ko noi chien zoi anh R dau nghen..........

☼Quản lý 10A3☼
☼Quản lý  10A3☼
Nam

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: cái nì danh cho boy nì cái nì danh cho boy nì EmptySat Mar 29, 2008 9:01 pm
Vit con thông cảm cho thằng nhỏ...nó bị bệnh wé nặng rùi....ko còn cách nào để mà chữa >_<

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: cái nì danh cho boy nì cái nì danh cho boy nì EmptyTue Jul 01, 2008 12:53 pm
ừk......!!!..em cũn pó tay..!!! affraid

http://club95.no1.vn

dark253

dark253
Thành viên pro
Thành viên pro
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 19/05/2008 Tổng số bài gửi : 981 Đến từ : °•:::::-::bóng † tối::-:::::•°
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: cái nì danh cho boy nì cái nì danh cho boy nì EmptyTue Jul 01, 2008 9:56 pm
kau hi mệt , tự nhiên thu hút ng` ta theo thôi , mà kua chi vác thêm của nợ trời , đúng em các bạn

Sponsored content

.:.Thông tin.:.

Bài gửiTiêu đề: Re: cái nì danh cho boy nì cái nì danh cho boy nì Empty

cái nì danh cho boy nì Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang