.::Club 9/5::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.::Club 9/5::.

.:Bảng xếp hạng:.

Trang ChínhTrang Chính  Portal*Portal*  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

bạn cũng có thể bác mắn..???!!!!!!!!!! Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

meocon32

meocon32
Thành viên tiềm năng
Thành viên  tiềm năng
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 13/04/2008 Tổng số bài gửi : 567 Đến từ : ......
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
bạn cũng có thể bác mắn..???!!!!!!!!!! Left_bar_bleue0/0bạn cũng có thể bác mắn..???!!!!!!!!!! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: bạn cũng có thể bác mắn..???!!!!!!!!!! bạn cũng có thể bác mắn..???!!!!!!!!!! EmptyTue May 20, 2008 10:59 am
Hình như có những người có "số bác mắn", ngày càng gặp nhiều bác mắn hơn nữa. Có điều gì mà họ đã làm được, mà bạn chưa bao giờ thực hiện không? Có phải khi sinh ra, họ đã được "trời cho" như vậy?

Thực tế cho thấy, hầu hết họ nhờ vào những bí quyết và sự rèn luyện bản thân mà có. Bà Susan Ro Ane, tác giả quyển sách How to create your own luck tiết lộ bí quyết cùng bạn.
1. Luôn làm một điều tốt cho ai đó:

Khi làm một điều tốt hay giúp đỡ một ai đó, bằng cách này hay cách khác, bạn cũng sẽ được đền ơn bằng chính người đó hay từ một người khác. Có sẵn sàng giang tay giúp đỡ người khác thì mọi người mới hào hiệp lại với bạn. Khi bạn gặp một trường hợp khó khăn hay bó tay trước việc gì, bạn bè khắp nơi sẽ luôn để mắt tới bạn vì thầm hiểu rằng, họ mang ơn bạn.

2. Giao tiếp mở rộng với cả người lạ:

Khi bạn đi bất cứ đâu từ công sở, siêu thị, sân bay... đều có thể cởi mở chuyện với cả những người không quen biết. bác mắn không nằm sẵn bên cạnh bạn để bạn thò tay ra lấy. Charles Burke, tác giả cuốn Command More Luck nói: "Hầu hết sự bác mắn đến dưới dạng những cơ hội của nhiều người khác mang lại. Vì vậy, khi bạn quen biết càng nhiều người, bạn sẽ gặp và chọn đúng người vào đúng thời điểm"…

3. Đeo hay mang theo một vật bác mắn:

Các nhà nghiên cứu đã thực hiện một cuộc khảo sát với hơn 4.000 người và nhận thấy rằng mang hay đeo một vật bác mắn trên người (những thứ mà bạn tin tưởng vậy) sẽ giúp bạn thêm niềm tin và bác mắn hơn. Tại sao "vật bác mắn" lại hiệu quả vậy? Chúng mang lại cho người đeo nó một tinh thần lạc quan tin tưởng và họ mạnh dạn hơn khi quyết định một việc khó khăn.

4. Tin vào những linh cảm:

Đa số những người bác mắn tin tưởng vào những linh cảm của mình. Đây cũng là một giải thích theo khoa học. Theo ông Randall Fitzgeruld, tác giả quyển Lucky You, nói: "Linh cảm chính là những tín hiệu mà tiềm thức muốn nhắn gửi thông báo bạn". Và làm sao tiềm thức của bạn biết được tất cả? Chính vì chúng đã góp nhặt và liên kết những sự kiện quan trọng mà ngay chính bạn cũng không để ý hết.

5. Không bỏ qua các thông tin tình cờ:

Chẳng hạn như vô tình bạn nghe được cuộc nói chuyện giữa hai người phụ nữ, bạn có thể biết được trường nào tốt hơn để bạn có thể gửi con bạn vào học hay cũng có thể là một cơ hội nghề nghiệp tốt đang chờ bạn. Hoặc là bạn có thể tham gia thảo luận trực tiếp vào câu chuyện đó để bạn có được những thông tin chuẩn xác nhất.

6. Bước ra khỏi "vùng an toàn" của bạn

bác mắn cũng có thể đến từ những việc làm, những suy nghĩ táo bạo, bất thường như đồng ý làm một gì đó mà bình thường bạn không dám nhận lời. Bằng cách bước ra khỏi vùng an toàn của mình, bạn mới có cơ hội đón nhận những cái mới lạ, những bước tiến mới trên sự nghiệp, tình yêu của mình.

(=(!_!) - [†]*=-_()_-=*[†]- (@_@)=)

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Zack_alex

Zack_alex
Hổ trợ thành viên™
Hổ trợ thành viên™
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5649 Đến từ : -'@'-Chí hòa-'@'-
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
bạn cũng có thể bác mắn..???!!!!!!!!!! Left_bar_bleue0/0bạn cũng có thể bác mắn..???!!!!!!!!!! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: bạn cũng có thể bác mắn..???!!!!!!!!!! bạn cũng có thể bác mắn..???!!!!!!!!!! EmptyTue May 20, 2008 11:10 am
Trích dẫn :
4. Tin vào những linh cảm:

Đa số những người bác mắn tin tưởng vào những linh cảm của mình. Đây cũng là một giải thích theo khoa học. Theo ông Randall Fitzgeruld, tác giả quyển Lucky You, nói: "Linh cảm chính là những tín hiệu mà tiềm thức muốn nhắn gửi thông báo bạn". Và làm sao tiềm thức của bạn biết được tất cả? Chính vì chúng đã góp nhặt và liên kết những sự kiện quan trọng mà ngay chính bạn cũng không để ý hết.
Tin vào chính mình thì nên hơn chứ! :scratch:

https://clb95.forumvi.com

meocon32

meocon32
Thành viên tiềm năng
Thành viên  tiềm năng
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 13/04/2008 Tổng số bài gửi : 567 Đến từ : ......
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: bạn cũng có thể bác mắn..???!!!!!!!!!! bạn cũng có thể bác mắn..???!!!!!!!!!! EmptyTue May 20, 2008 11:28 am
thì tin vào linh cảm là tin vào chính mình chứ còn gì nữa??!!!!!!!!!! bạn cũng có thể bác mắn..???!!!!!!!!!! 125311

Cristiano_Ronaldo

Cristiano_Ronaldo
V.I.P Club
V.I.P Club
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 09/03/2008 Tổng số bài gửi : 2935 Đến từ : Czech Republic
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: bạn cũng có thể bác mắn..???!!!!!!!!!! bạn cũng có thể bác mắn..???!!!!!!!!!! EmptyWed May 21, 2008 7:48 pm
dài wa' spam duối rùi

http://www.manutd.com/

meocon32

meocon32
Thành viên tiềm năng
Thành viên  tiềm năng
Nữ

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: bạn cũng có thể bác mắn..???!!!!!!!!!! bạn cũng có thể bác mắn..???!!!!!!!!!! EmptySat May 24, 2008 10:16 am
eo'..... bạn cũng có thể bác mắn..???!!!!!!!!!! 866546

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: bạn cũng có thể bác mắn..???!!!!!!!!!! bạn cũng có thể bác mắn..???!!!!!!!!!! EmptyFri Jun 27, 2008 3:54 pm
linh cảm..đôi khí đúng đó chứ!!! bạn cũng có thể bác mắn..???!!!!!!!!!! 146408

http://club95.no1.vn

ßßRyoßß
Trùm Club
Trùm Club
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 02/03/2008 Tổng số bài gửi : 2351 Đến từ :
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: bạn cũng có thể bác mắn..???!!!!!!!!!! bạn cũng có thể bác mắn..???!!!!!!!!!! EmptyFri Jul 04, 2008 8:18 am
khi nó đún thì dã quá muộn

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: bạn cũng có thể bác mắn..???!!!!!!!!!! bạn cũng có thể bác mắn..???!!!!!!!!!! EmptyFri Jul 04, 2008 1:48 pm
òhh....fai~ ui`..!! hjjk'...chán!!! bạn cũng có thể bác mắn..???!!!!!!!!!! 449202

ßßRyoßß
Trùm Club
Trùm Club
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 02/03/2008 Tổng số bài gửi : 2351 Đến từ :
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: bạn cũng có thể bác mắn..???!!!!!!!!!! bạn cũng có thể bác mắn..???!!!!!!!!!! EmptyMon Jul 07, 2008 7:45 am
chán híijc đúng rùi

nhocsock_kuty

nhocsock_kuty
Tỷ p
Tỷ phú
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 29/06/2008 Tổng số bài gửi : 3306 Đến từ : hỏi chi tính tới khủng bố à
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: bạn cũng có thể bác mắn..???!!!!!!!!!! bạn cũng có thể bác mắn..???!!!!!!!!!! EmptyMon Jul 07, 2008 3:15 pm
seo mình lại hok có cái lin cảm đóa nhỉ

http://dongsonglove.tk

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: bạn cũng có thể bác mắn..???!!!!!!!!!! bạn cũng có thể bác mắn..???!!!!!!!!!! EmptySat Jul 19, 2008 6:46 pm
có mừ..!! ^^

nhocsock_kuty

nhocsock_kuty
Tỷ p
Tỷ phú
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 29/06/2008 Tổng số bài gửi : 3306 Đến từ : hỏi chi tính tới khủng bố à
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: bạn cũng có thể bác mắn..???!!!!!!!!!! bạn cũng có thể bác mắn..???!!!!!!!!!! EmptyMon Jul 21, 2008 8:16 am
hẻm bít cái linh cảm đóa là zì mừ

http://dongsonglove.tk

Sponsored content

.:.Thông tin.:.

Bài gửiTiêu đề: Re: bạn cũng có thể bác mắn..???!!!!!!!!!! bạn cũng có thể bác mắn..???!!!!!!!!!! Empty

bạn cũng có thể bác mắn..???!!!!!!!!!! Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang