.::Club 9/5::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.::Club 9/5::.

.:Bảng xếp hạng:.

Trang ChínhTrang Chính  Portal*Portal*  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

mưa.....khóc.... Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

meocon32

meocon32
Thành viên tiềm năng
Thành viên  tiềm năng
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 13/04/2008 Tổng số bài gửi : 567 Đến từ : ......
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
mưa.....khóc.... Left_bar_bleue0/0mưa.....khóc.... Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: mưa.....khóc.... mưa.....khóc.... EmptyWed May 28, 2008 8:08 am
*Nhìn mưa rơi che mờ cửa sổ ...*ßuồn !

Thích mưa..chỉ đơn giản vì đứng dưới mưa không ai có thể nhận ra là mình đang khóc...che giấu sự yếu đuối của bản thân....

* Mưa là nước mắt chăng? Có thật mưa là nước mắt thương đế khóc thương cho loài người trần gian ngu ngốc?.....*là nước mắt.....nếu mưa là nước mắt chả lẽ nắng lại là nụ cười? Đó là một câu trả lời thật ngu ngốc....

* Khóc - đâu phải chỉ khi vui người ta mới khóc...
* Cười - có biết bao nhiêu người từng cười trong đau khổ..bởi đơn giản..họ không còn nước mắt để khóc....

Hối hận...hối hận vì tất cả những gì mình đã làm....hối hận vì mình được sinh ra...hối hận vì mang hình dáng một con người...hối hận vì...hối hận vì....

Đứng trước gương để tự nhìn lại bản thân..ảo ảnh trong gương là ai kia? mình à? Thật sao?.....

Bây giờ..mưa vẫn là mưa...vẫn chỉ là mưa..nhưng đơn giản..không phải là mưa của ngày hôm qua nữa....

Hối hận cũng đã muộn....tự trách cũng chả lợi ích gì...muộn rồi !

Mưa đã rơi..cho dù có theo vòng tuần hoàn trở lại bên mây để rồi tiếp đất một lần nữa thì nó cũng đã là một cơn mưa khác...

Mưa..là mưa..nhưng ko phải là mưa...

Biết rõ là không nên cứ nhìn mãi về quá khứ mà sao....*Lăn dài....mặn..là nước mắt....ghét nước mắt ! Nó chỉ là yếu đuối...nó là yếu đuối..là yếu đuối....yếu đuối.....

"Quá khứ là phủ định, hiện tại là khẳng định nhưng tương lai mới là quyết định..."

*Khóc...lại khóc...cuối cùng thì bác vẫn chỉ là một đứa con gái yếu đuối như bao đứa con gái khác thôi mưa ạ ! Có bao giờ bác nhìn vào chính bản thân bác để nhận ra rằng..bác ko đáng sống...

Sao lại thay đổi nhiều đến vậy? Sao lại thay đổi...sao ko tiếp tục làm mưa của ngày hôm qua? Tại sao?...tại sao?....

Từng âm thanh cứ vang lên trong đầu..." bác nhìn lại bản thân đi...bác thấy gì? màu đen ! màu đen !..tương lai của bác là màu đen !...có soi cỡ nào cũng ko chuyển sang màu hồng đc đâu mưa ạ..."

*Khóc....là mưa...mưa khóc.....

(=(!_!) - [†]*=-_()_-=*[†]- (@_@)=)

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Zack_alex

Zack_alex
Hổ trợ thành viên™
Hổ trợ thành viên™
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5649 Đến từ : -'@'-Chí hòa-'@'-
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: mưa.....khóc.... mưa.....khóc.... EmptyWed May 28, 2008 11:40 am
mưa.....khóc.... 337167 póc cái tem!

https://clb95.forumvi.com

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: mưa.....khóc.... mưa.....khóc.... EmptyWed May 28, 2008 12:08 pm
lột kai' tem...meo` ui...cho babynhok kiac' tem ney` nhá!!! mưa.....khóc.... 437392

http://club95.no1.vn

meocon32

meocon32
Thành viên tiềm năng
Thành viên  tiềm năng
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 13/04/2008 Tổng số bài gửi : 567 Đến từ : ......
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: mưa.....khóc.... mưa.....khóc.... EmptyWed May 28, 2008 2:03 pm
oh..... mưa.....khóc.... 437392

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: mưa.....khóc.... mưa.....khóc.... EmptyThu May 29, 2008 11:43 am
hihihi...tem dep wa'.!!!! mưa.....khóc.... 565470

.:.siêu quậy.:.

.:.siêu quậy.:.
☼Quản lý 10A3☼
☼Quản lý  10A3☼
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 08/02/2008 Tổng số bài gửi : 5690 Đến từ : tương lai
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: mưa.....khóc.... mưa.....khóc.... EmptyThu May 29, 2008 3:06 pm
tèm này chắc bán đc nhìu tìn lém đây mưa.....khóc.... 190539

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: mưa.....khóc.... mưa.....khóc.... EmptySun Jun 01, 2008 8:25 pm
chứ sao..của meo` mà lị...!!! xin ha~.....đừng cho siu way nhá meo`!!!!

Sponsored content

.:.Thông tin.:.

Bài gửiTiêu đề: Re: mưa.....khóc.... mưa.....khóc.... Empty

mưa.....khóc.... Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang