.::Club 9/5::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.::Club 9/5::.

.:Bảng xếp hạng:.

Trang ChínhTrang Chính  Portal*Portal*  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! Left_bar_bleue0/0tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! EmptyWed May 28, 2008 12:43 pm
...To+" m0+"j lA^n` dA^u` vit'' nEn k0n` vUg. kak' pAn. th0^g cUm? nhA...
.........Chuyện của tớ dài nhắm, tớ vốn có 1 người bạn và 2 đứa rất thân.......
.....Từ chuyện nhỏ cho đến chuyện lớn, tớ và cô bạn ấy đều chia sẻ cùng nhau.....
......Bởi vậy mọi chuyện buồn hay vui cả 2 đều hiểu nhau rất rõ........
......Nhưng có 1 điều mà cả 2 đều ko ngờ tới là 1 ngày nào đó cả 2 sẽ cùng thích 1 người....
......Lần đầu tiên tớ biết ngưới ấy là qua cô bạn thân nhất, chịu gặp mặt là vì cách nói rất hợp gu với tớ cũng 1 phần tò mò muốn gặp mặt thử xem sao
......Gặp lần đầu tiên với tớ người đó chỉ là 1 gã xí trai tầm thường chẳng hiểu sao cô bạn tớ lại kiu ng` đó dễ thương và rất có duyên
.....Tớ đã định ko wen nhưng vì nói chuyện hợp và vui nữa...Sau nhiều lần đi chơi cùng anh , thì tớ mới nhận ra mặt tốt ở chính người đó tớ rất cảm phục cái mặt tốt , đáng yêu của người đó..., Dần dần , tớ cũng ko bik mến ngươk` ấy từ lúc nào nữa...,chỉ biết là người đó cho người ta càm giác bình yên, vui vẻ,....
......Sau những phút suy nghĩ về những kỉ niệm, nào là đi chơi cùng nhau, đánh bài ...Ôi sa0! ko thể nào mà kềm chế được lòng mình, ...Từ những lần đi chơi tớ bắt gặp ánh mắt và để ý từng cử chỉ của anh ấy giành cho cô bạn thân của mình, 1 ánh mắt ko thể nào diễn tả, tuy nhỏ ko biết, từng tôi bắt gặp đâu đó trong ánh mắt của anh ấy chứa đựng 1 cái ji` đó hơn mức bạn bè......
......Tôi đã quyết định hỏi thẳng anh ấy , là "Anh với Tiên là sao"...., anh ấy nói vu vơ như muốn lẫn tránh vấn đề tôi đang muốn biết, Sau 1 hồi đánh trống lãng anh ấy mới nói thẳng vào câu hỏi mà tôi đang hỏi anh, tôi rất thác mắc , sau khi nghe câu trả lời tôi rất là thất vọng , và sụp đỗ hoàn toàn, tôi ko còn một chút hi vọng nào cả... Cảm giác sao mà trống rỗng , hụt hẫng với tôi đến như vậy.....
......Khi ra khỏi quán nét.., tôi đã tâm sự nỗi lòng của mình cho "Tiên"( đó là cô bạn thân của tôi)..., Nhỏ bảo là " ta k0 tin đâu , chắc ổng nói giỡn mj đó... làm ji` có cái vụ ổng thik ta còn đối với ta hơn tình bạn cơ chứ... Ta sẽ giúp mi mà , cố lên đi đừng vội đánh mất lòng tin như thế....."
......Tối ngày hôm đó, tớ với nhỏ đi xuống anh chơi, oài về nhà chẳng được nên cuối cùng ngồi ở biển nói chuyện, tớ và T đang gặp chuyện buồn nên nói với anh là " anh Tư bây giờ tụi em bùn wa' , có thể mua Rượu và nhậu cùng tụi em cho vui lên phần nào ko anh, tr0ng 1 phút suy nghĩ thấy nhỏ T nài nỉ quá nên anh đã 0k...,
......Nhậu x0ng, 2 con thấy tưng tưng oài đó, Tớ muốn để 2 đứa tâm sự và cũng muốn cho nhỏ T khằng định lại điều tớ nói hồi sáng là có thật...,Rồi tớ đi thật xa, nhưng mắt anh vẫn dõi đến từng bước đi của tôi, anh lo lắng như 1 đứa em gái thì phải, nhưng tôi lại chẵng cần tình cảm của 1 ngươk` anh giành cho đứa em gái, nó thật đơn giản làm sao đối với tôi..., điều đó làm tôi buồn, tôi day dứt lắm...
......Trong lúc chờ đợi , tớ cg~ ko biết có bao lầm mjnh đã khóc và đôi mắt cũng đã mỏi nhiều nên đã ngủ từ khi nào mà ko hay nữa..., mọi vật trước mắt sao hờ hững, và vô tình đối với tớ đến vậy. Khi tình dậy thì cái mà tôi nhận thấy rõ nhất là T và anh ấy đã gần hơn trước , 2 người bọn họ ở bên nhau ..., Nhưng nhỏ T nói là "ta làm ko đc. mj ơi, ta sợ nói wa' " nhưng ai ngờ nhỏ đã hỏi thẳng vào mặt anh răng` " ANH THIK tIÊN AK!" ,và anh cũng trả lời ko khác với suy nghĩ ban đầu của tớ.... Tôi đã lừa nhỏ và nói đo' chỉ là sự ngộ nhận mà thôi, chứ ko có ji` đâu, ta với ông Tư ko có chi đâu, nghe tui khuyến khích như vậy thì nhỏ to` mo` hỏi thử... Nhưng tôi bik là nhỏ vẫn chưa đồng ý làm ngươk` yêu của anh.....
......TỚ...quyết định hỏi nhỏ T là " Ý MI THẾ NÀO , QUEN ĐẠI ĐI DÙ GI` ỔNG THÍCH MI LẮM , MI LÀ NGƯỜI ĐẦU TIÊN ỔNG YÊU, TA KO MUỐN ỔNG BUỒN MI AK "
......Nhưng oài 1 thời gian làm nhỏ thay đổi, tiếp xúc đi chơi hoài cũng khiến nhỏ mến anh,( 1 điều dễ hiểu nữa là anh là 0x Au của nó, nên 2 người phải có tình cảm riêng chứ)....,Tớ kể chuyện này với những người bạn học cấp 3 của mình, và họ đã cho tớ lời khuyên... Tớ làm như vậy là quá sai lầm, như rứa là tớ thương hại Anh, chứ ko phải là muốn giúp anh, còn có khi chính tay tôi đã làm hại cô bạn thân của mình...,
......Lời khuyên đó, khiến tớ nhận ra cái sai của mình....
......Với cuộc đi chơi ra thăm anh, đi chơi nhiều nơi thú vị lắm... Thấy 2 người quấn quýt bên nhau , khiến cho lòng ích kỉ của 1 đứa con gái tầm thường đã nổi lên trong tôi....,Tôi trách mắng nhỏ, và làm khó nhỏ 1 cách vô cớ ko hiểu nỗi mình nữa.....Đến khi về , tôi mới nhận ra là là tớ nóng và ích kỉ quá cứ tưởng mình sẽ cao thượng và ko để tâm đến vấn đề nhỏ nhen đó...
.....Nhưng tôi và nhỏ tâm sự, nhỏ bảo là nhỏ đã yêu anh rồi, nhưng ko muốn thấy tớ buồn... Và định nói chia tay anh tư ...Tôi đã ngăn cản.. vì nhỏ nói dù ji` thì` nhỏ cũng đã quen 1 ngươk`...ko muốn phụ bạc ngươk` đó... Rắc rối quá đi trời ơi.... nhưng giờ nhỏ cũng ko bik mình cần ai, quen ai,....
Và sáng nay tôi bàng hoàng quá nhỏ nhắn tin noi' chia tay anh Tư... Điều đó tôi nên vui hay là buồn đây..... Sa0 buồn ghê như muốn khóc vậy, như muốn mất 2 đi ngươk` bạn thân vậy.....
.....Giờ cũng ko biết làm ji` nữa , chỉ muốn tâm sự với các bạn trong 2T tâm sự của mình ....
.....Chán ghê ri trời ơi..chắc là anh Tư khi lên mạng đọc tin nhắn sẽ rất là shock đây, nghĩ đến đó thôi , tôi thấy mình sao khó nghĩ...Với tôi 2 người có quay lại hay ko quay lại thì tôi luôn tôn trọng suy nghĩ của 2 ngươk....
...... mặc dù cả 2 câu trả lời đều khiến tôi buồn..... Thôi buồn quá bữa nào tâm sự tiếp nha, bây giờ đi chơi cho đầu óc thanh thản.. ko vướng bận chuyện tình éo le, như vậy... kết quả cũng chỉ là 2+1=0 mà thôi..............

(=(!_!) - [†]*=-_()_-=*[†]- (@_@)=)

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

http://club95.no1.vn

Zack_alex

Zack_alex
Hổ trợ thành viên™
Hổ trợ thành viên™
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5649 Đến từ : -'@'-Chí hòa-'@'-
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! Left_bar_bleue0/0tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! EmptyThu May 29, 2008 8:49 am
tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! 916606 wwow!

https://clb95.forumvi.com

.:.siêu quậy.:.

☼Quản lý 10A3☼
☼Quản lý  10A3☼
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 08/02/2008 Tổng số bài gửi : 5690 Đến từ : tương lai
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! EmptyThu May 29, 2008 3:00 pm
tình bạn là tốt nhất....khakha

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! EmptyFri May 30, 2008 10:30 am
eo`..tinh` bạn chán thấy ba`.!!!! co' ai mún lam` bạn dzới babynhok hem,!!! tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! 565470

☼Quản lý 10A3☼
☼Quản lý  10A3☼
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 08/02/2008 Tổng số bài gửi : 5690 Đến từ : tương lai
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! EmptyFri May 30, 2008 11:58 am
làm bạn với em chắc.... tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! 598355

Zack_alex

Zack_alex
Hổ trợ thành viên™
Hổ trợ thành viên™
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5649 Đến từ : -'@'-Chí hòa-'@'-
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! EmptyFri May 30, 2008 12:30 pm
Điên..! tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! 565470

☼Quản lý 10A3☼
☼Quản lý  10A3☼
Nam

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! EmptyFri May 30, 2008 2:21 pm
chắc zỵ.... tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! 866546

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! EmptySat May 31, 2008 11:01 am
Trích dẫn :
làm bạn với em chắc....

tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! 449202 nói xàm ji` đó....

☼Quản lý 10A3☼
☼Quản lý  10A3☼
Nam

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! EmptySat May 31, 2008 1:39 pm
thiệt mà....có nói xàm đâu tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! 373844

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! EmptyTue Jun 03, 2008 11:19 am
xạo ke.....anh toan` bum` hem ah`.!!!!!

nhok

nhok
Thành viên pro
Thành viên pro
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 14/04/2008 Tổng số bài gửi : 998 Đến từ : Tư` tư` đâu quên rùi
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! EmptyTue Jun 03, 2008 9:33 pm
tốt nhất là bõ hết đi nhok

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! EmptyWed Jun 04, 2008 10:38 am
la` sao////hem hiu~!!!!

nhok_đct

nhok_đct
Thành viên mới!
Thành viên mới!
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 23/04/2008 Tổng số bài gửi : 30 Đến từ :

Bài gửiTiêu đề: Re: tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! EmptyWed Jun 04, 2008 6:39 pm
bạn có thấy thất vọng dzề tình bạn ji` hok dzậy babynhok!!!

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! EmptySat Jun 07, 2008 8:38 am
Trích dẫn :
bạn có thấy thất vọng dzề tình bạn ji` hok dzậy babynhok!!!
ban wa' bik ro~ oai` kon` ji` nữa chớ!!!!.. tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! 300385

connik_royal2104

connik_royal2104
Thành viên pro
Thành viên pro
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 02/05/2008 Tổng số bài gửi : 873 Đến từ : hoàng tộc con njk @_@
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! EmptySat Jun 07, 2008 2:51 pm
wên chjện đoá jh chả coá j` đáng pùn cả bj h ngườj nhớn đang ở tương laj seo trong lòng ngườj nhớn cứ ở wá khứ hoàj zậy trùj , thuj ngườj nhớn cứ để kỷ njệm đoá theo thờj gjan jh mãj y 1 ngỳ nèo đoá ngườj nhớn sẽ hjũ con traj
trên đờj chả thjếu hạn ngườj nèo cả mất ngườj njà còn ngườj khác chj~ coá pạn pè thỳ mất jh sẽ hum beo h coá lạj đeo đừng pùn ngườj nhớn cố gjữ tjnh` pạn thật kỹ nha đừng j 1 ngườj con trạ nèo mừ mất jh ngườj pạn thật sự đoá nhớ nha ^^ tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! 746876

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! EmptySat Jun 07, 2008 3:22 pm
Trích dẫn :
wên chjện đoá jh chả coá j` đáng pùn cả bj h ngườj nhớn đang ở tương laj seo trong lòng ngườj nhớn cứ ở wá khứ hoàj zậy trùj , thuj ngườj nhớn cứ để kỷ njệm đoá theo thờj gjan jh mãj y 1 ngỳ nèo đoá ngườj nhớn sẽ hjũ con traj
trên đờj chả thjếu hạn ngườj nèo cả mất ngườj njà còn ngườj khác chj~ coá pạn pè thỳ mất jh sẽ hum beo h coá lạj đeo đừng pùn ngườj nhớn cố gjữ tjnh` pạn thật kỹ nha đừng j 1 ngườj con trạ nèo mừ mất jh ngườj pạn thật sự đoá nhớ nha ^^
connik nói chiện nghe dễ thương wa' ah`..!!! hay đó chớ..!!!1 mính mất 1 ng` ban cực ki` than..!!!....nhưng giờ...!!!.....mà thôi kệ nó....dek' them` wan tâm nữa...!! tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! 404434

☼Quản lý 10A3☼
☼Quản lý  10A3☼
Nam

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! EmptySat Jun 07, 2008 4:35 pm
con nik giỏi nghen tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! 746876

connik_royal2104

connik_royal2104
Thành viên pro
Thành viên pro
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 02/05/2008 Tổng số bài gửi : 873 Đến từ : hoàng tộc con njk @_@
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! EmptySat Jun 07, 2008 7:27 pm
tất nhjên ùj con njk mừ ^^ tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! 552413

☼Quản lý 10A3☼
☼Quản lý  10A3☼
Nam

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! EmptySat Jun 07, 2008 9:09 pm
zỵ thì phải đánh con nik cho bớt giỏi lại nha lol!

connik_royal2104

connik_royal2104
Thành viên pro
Thành viên pro
Nữ

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! EmptySun Jun 08, 2008 1:45 pm
thử đánh con njk jh thách đoá đánh jh ạ bj. đánh bjk ljền lêu lêu :phun:

☼Quản lý 10A3☼
☼Quản lý  10A3☼
Nam

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! EmptySun Jun 08, 2008 6:40 pm
hihi...thui... đánh con nik sợ ng` khác tưởng là bắt nạt thì chết Razz

connik_royal2104

connik_royal2104
Thành viên pro
Thành viên pro
Nữ

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! EmptySun Jun 08, 2008 8:58 pm
zậy seo chứ hum fảj hum zám đánh con njk àh tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! 373844

☼Quản lý 10A3☼
☼Quản lý  10A3☼
Nam

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! EmptySun Jun 08, 2008 9:03 pm
hihi...con nik wa đây anh đánh cho...
chứ ở bên ấy bị ng` ta thấy thì chít tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! 190539

connik_royal2104

connik_royal2104
Thành viên pro
Thành viên pro
Nữ

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! EmptySun Jun 08, 2008 9:44 pm
zậy thỳ oánh jh thách đoá lêu lêu :phun:

Zack_alex

Zack_alex
Hổ trợ thành viên™
Hổ trợ thành viên™
Nam

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! EmptySun Jun 08, 2008 10:22 pm
Dánh đánh tui ko bác tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! 919239

Sponsored content

.:.Thông tin.:.

Bài gửiTiêu đề: Re: tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! Empty

tình iu dzà...tình bạn....fai~ lam` sao đây..!!! Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang