.::Club 9/5::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.::Club 9/5::.

.:Bảng xếp hạng:.

Trang ChínhTrang Chính  Portal*Portal*  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

tớ nhớ ấy kinh khủng.,,,,, Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
tớ nhớ ấy kinh khủng.,,,,, Left_bar_bleue0/0tớ nhớ ấy kinh khủng.,,,,, Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: tớ nhớ ấy kinh khủng.,,,,, tớ nhớ ấy kinh khủng.,,,,, EmptyThu May 29, 2008 11:32 am
" I like walking in the rain because you don't know that I'm crying...luz you"

ấy nói thế...tớ thật mún khóc theo ấy...nhiều ngày không gặp ấy...tớ rất nhớ...nhớ rất nhìu...chỉ mong được nói chuyện với ấy...dù ít nhưng tớ vẫn thấy vui và có phần an tâm...

bởi lẽ...gặp ấy, tớ có thể hỏi, có thể bik là ấy làm gì mấy ngày qua...hoặc cũng chỉ đơn giản là tớ mún nói chiện với ấy...một ngày không gặp ấy...tớ nhớ ấy kinh khủng...tớ dùng từ "kinh khủng" vì quả thật tớ nhớ ấy đến mức ấy...

tớ đã kìm lòng...tớ không gửi tin nhắn cho ấy...tớ sợ sẽ làm phiền ấy...mà tật của tớ là mỗi lần nhắn tin thì nhắn rất dài...sợ ấy đọc...ấy sẽ cảm thấy tớ phiền phức...tớ không muốn ấy xem tớ là cục phiền...

ấy bik không? ngày 20/5...tớ có nhắn cho ấy 1 tin...tiếc là...bạn của ấy đọc mất rồi...tớ giận...tớ bùn...thế là tớ không thèm nhắn nữa...vì dù tớ nhắn...lỡ bạn của ấy đọc...tớ không mún thế...tớ chỉ mún tin nhắn của tớ chỉ một mình ấy đọc thoy...không mún ai bik hết...không mún ai bik những bí mật giữa tớ và ấy...

tớ không bik sao mừh cảm giác tớ lạ thế...gặp ấy thì chẳng bik nói gì...chỉ cố tạo ra vẻ vụng về, hậu đậu để được ấy quan tâm...thật ra thì tớ cũng không có vụng về như thế đâu...tớ có thể làm nhiều việc một cách đàng hoàng và cẩn thận mừh...

tớ luôn nhí nhảnh trước mắt ấy...chỉ vì tớ khi bối rối thường không bik sẽ làm thế nào...tớ kể những câu chuyện về tớ...khi tớ vui đùa thật ra thì tớ chỉ mún ấy vui...vì tớ không bik sẽ làm thế nào để ấy vui...tớ ngốc lắm phải không?

ấy hay nói tớ nhí nhảnh quá! thật tình thì tớ cũng nhí nhảnh đấy...nhưng chỉ khi nào tớ vui quá độ tớ mới có biểu hiện thế thôi...ấy đừng ghét khi tớ thế nhé! tớ bik mẫu con gái ấy thik...tớ chẳng có chút nào giống hết...tớ không bik phải làm sao...tớ đang tập để giống như thế...because I love u...

mưa...mưa...ước j` khi mưa...tớ có thể được đi bên ấy...được khóc cùng ấy...tớ bik làm thế chẳng ích j`...chỉ làm ấy thấy tớ rất phiền và ngốc nữa...nhưng vì tớ...từ khi quen ấy...từ khi lòng tớ chỉ có ấy...lại mún làm quen với những sở thích của ấy...

này thì tớ thích kẹo...khi cảm thấy không ổn thì tớ lại mút kẹo...khi vui...tớ cũng mút kẹo...

này thì tớ thích kem...mặc dù tớ không thik vị chocolate...nhưng tớ lại có thể ăn cả 2 vị vani và chocolate...thế là cũng giống ấy nhé!

này thì ấy thik nghe nhạc...nhưng hơi bùn...nếu ko mún nói là bùn rất bùn lun...tớ thì ko thể nghe được...nghe nhạc mà bùn...là tớ lại khóc...tớ rất mít ướt...hoặc ko đến nỗi khóc thì tâm trạng đột ngột trầm xuống liền...tớ dễ bị ảnh hưởng bởi những thứ xung quanh...

ngay cả khi nhớ ấy, tớ cũng chẳng làm được việc gì ra hồn...người cứ thơ thẩn ở đâu...cảm xúc lẫn lộn...chỉ mong sao được gặp ấy...mỗi câu nói của ấy...tớ nhớ rất rõ...còn hơn cả học bài nữa...và những gì ấy nói...nó ảnh hưởng đến tớ nhìu lắm...

ấy ko vui...tớ cũng bùn...ấy bực...tớ cũng chẳng thoải mái...ấy chán nản...tớ y chang...ngược lại...ấy vui...tớ vui theo...tất tần tật...tâm trạng ấy thế nào...thì tâm trạng tớ thế ấy...tớ không phải bản sao của ấy...cũng chẳng phải bắt chước ấy...chỉ là vì tớ thik ấy đến mức...tớ xem ấy là chính bản thân tớ...và tớ có thể nói rằng...tớ yêu ấy...

tớ bik là bây giờ ấy đang có nhìu áp lực...thế nên tớ ko mún ấy phải lo cho tớ...nên tớ sẽ cố gắng vui...sẽ cố gắng sống tốt...và tất nhiên vẫn nhớ về ấy...hy vọng ấy cũng như tớ...có thể vượt qua thăng trầm của cuộc sống...

ấy này! khi có tâm trạng...ấy có thể chia sẻ với tớ được ko? tớ không mún mình ko bik j` về ấy...ko bik ấy ra sao...tớ ko mún bik về ấy qua những người xung quanh...tớ mún chính miệng ấy nói với tớ...tớ mún ấy xem tớ là người mà ấy cảm thấy có thể chia sẻ mọi thứ và cảm thấy thoải mái sau khi chia sẻ với tớ...

ấy ko phải lo khi ấy tâm sự cùng tớ...tớ sẽ ko thấy phiền đâu...ngược lại tớ còn vui nữa...vì tớ được ấy tin cậy nên mới tâm sự cùng tớ...ấy cũng đừng bận tâm khi tớ lo cho ấy...vì thik ấy tớ mới lo chứ...nếu ko tớ sẽ ko thèm quan tâm ấy đâu...

tớ mong ấy có thể thẳng thắn nói với tớ...tớ sẽ thất vọng khi mà ấy giấu tớ điều j` đó...hoặc xem tớ là người ngoài cuộc...tớ bik...đôi lần ấy làm vậy cũng vì nghĩ đến tớ...nhưng mà...ấy cũng hiểu là...tớ càng ko được bik...tớ lại lo nhìu hơn...tớ lại nghĩ linh tinh...thế nên...có chuyện gì...ấy nói với tớ nhé!

trời sắp mưa...mắt tớ cũng sắp mưa...tớ nhớ ấy nhìu nhìu...nhớ kinh khủng...tớ nhớ ấy...ấy có nhớ tớ ko?...

(=(!_!) - [†]*=-_()_-=*[†]- (@_@)=)

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

http://club95.no1.vn

.:.siêu quậy.:.

☼Quản lý 10A3☼
☼Quản lý  10A3☼
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 08/02/2008 Tổng số bài gửi : 5690 Đến từ : tương lai
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
tớ nhớ ấy kinh khủng.,,,,, Left_bar_bleue0/0tớ nhớ ấy kinh khủng.,,,,, Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ nhớ ấy kinh khủng.,,,,, tớ nhớ ấy kinh khủng.,,,,, EmptyThu May 29, 2008 2:53 pm
nhớ ai za tớ nhớ ấy kinh khủng.,,,,, 524589

Zack_alex

Zack_alex
Hổ trợ thành viên™
Hổ trợ thành viên™
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5649 Đến từ : -'@'-Chí hòa-'@'-
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ nhớ ấy kinh khủng.,,,,, tớ nhớ ấy kinh khủng.,,,,, EmptyThu May 29, 2008 9:00 pm
Nhớ con tớ nhớ ấy kinh khủng.,,,,, 339567 mái dầu!

https://clb95.forumvi.com

Cristiano_Ronaldo

Cristiano_Ronaldo
V.I.P Club
V.I.P Club
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 09/03/2008 Tổng số bài gửi : 2935 Đến từ : Czech Republic
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ nhớ ấy kinh khủng.,,,,, tớ nhớ ấy kinh khủng.,,,,, EmptyFri May 30, 2008 8:29 am
nho ma mài do Zack

http://www.manutd.com/

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ nhớ ấy kinh khủng.,,,,, tớ nhớ ấy kinh khủng.,,,,, EmptyFri May 30, 2008 10:21 am
ê...bik ZAck al` ai của tui hem me` nhớ.!!!!
em bik anh ronaldo nhới ai lun ne`.!!!!... tớ nhớ ấy kinh khủng.,,,,, 979174

☼Quản lý 10A3☼
☼Quản lý  10A3☼
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 08/02/2008 Tổng số bài gửi : 5690 Đến từ : tương lai
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ nhớ ấy kinh khủng.,,,,, tớ nhớ ấy kinh khủng.,,,,, EmptySat May 31, 2008 7:58 pm
ah...thì ra là nhó babynhok...ghê nhaaa tớ nhớ ấy kinh khủng.,,,,, 49869

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ nhớ ấy kinh khủng.,,,,, tớ nhớ ấy kinh khủng.,,,,, EmptySun Jun 01, 2008 6:05 pm
ha~.... nói ji` đó....tjn tui... tớ nhớ ấy kinh khủng.,,,,, 95384

nhok_đct

nhok_đct
Thành viên mới!
Thành viên mới!
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 23/04/2008 Tổng số bài gửi : 30 Đến từ :

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ nhớ ấy kinh khủng.,,,,, tớ nhớ ấy kinh khủng.,,,,, EmptyWed Jun 04, 2008 6:44 pm
nhớ ai dza.....!!!

Zack_alex

Zack_alex
Hổ trợ thành viên™
Hổ trợ thành viên™
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5649 Đến từ : -'@'-Chí hòa-'@'-
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ nhớ ấy kinh khủng.,,,,, tớ nhớ ấy kinh khủng.,,,,, EmptyWed Jun 04, 2008 9:19 pm
Nhớ con tớ nhớ ấy kinh khủng.,,,,, 339567 kế nhà chứ ai!

https://clb95.forumvi.com

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ nhớ ấy kinh khủng.,,,,, tớ nhớ ấy kinh khủng.,,,,, EmptyThu Jun 05, 2008 10:48 am
dzô dziên....ga` cái đầu ông!!!!

Sponsored content

.:.Thông tin.:.

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ nhớ ấy kinh khủng.,,,,, tớ nhớ ấy kinh khủng.,,,,, Empty

tớ nhớ ấy kinh khủng.,,,,, Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang