.::Club 9/5::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.::Club 9/5::.

.:Bảng xếp hạng:.

Trang ChínhTrang Chính  Portal*Portal*  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Cài lại win vẫn ko chạy Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

babyboy

babyboy
Muzic moderator
Muzic moderator
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 09/03/2008 Tổng số bài gửi : 252 Đến từ :
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
Cài lại win vẫn ko chạy Left_bar_bleue0/0Cài lại win vẫn ko chạy Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Cài lại win vẫn ko chạy Cài lại win vẫn ko chạy EmptySun Jun 01, 2008 4:18 pm
các pác ơi em bị dính virus
sau đó nghe lời khuyên của thèng admin nên cài win lại
wy trình cài win thì khỏi nói nhìu . cài win xong máy chạy bình thường
em cắm card màn hình(VGA) 4000mx 64mb(đồ cùi đi lượm:D) thì máy bị khởi động lại liên tục
cứ bật lên lại khởi động lại .em đã thử mọi cách để fix cài win đi cài win lại cả mấy chục lần mà vẫn vậy pác nào pro chỉ dùm em cái thanks a lot

(=(!_!) - [†]*=-_()_-=*[†]- (@_@)=)

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Zack_alex

Zack_alex
Hổ trợ thành viên™
Hổ trợ thành viên™
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5649 Đến từ : -'@'-Chí hòa-'@'-
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
Cài lại win vẫn ko chạy Left_bar_bleue0/0Cài lại win vẫn ko chạy Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cài lại win vẫn ko chạy Cài lại win vẫn ko chạy EmptySun Jun 01, 2008 4:40 pm
mua máy mới! Cài lại win vẫn ko chạy 866546

https://clb95.forumvi.com

boydaudinh

boydaudinh
Thành viên mới!
Thành viên mới!
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 17/04/2008 Tổng số bài gửi : 26 Đến từ :
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
Cài lại win vẫn ko chạy Left_bar_bleue25/100Cài lại win vẫn ko chạy Empty_bar_bleue  (25/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cài lại win vẫn ko chạy Cài lại win vẫn ko chạy EmptySun Jun 01, 2008 8:17 pm
Card VGA ko tương thích với máy roài, đổi card đi cha Cài lại win vẫn ko chạy 337167

tctien342

tctien342
Thành viên mới!
Thành viên mới!
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 15/04/2008 Tổng số bài gửi : 75 Đến từ : Cỗ máy thời gian Năm 2080

Bài gửiTiêu đề: Re: Cài lại win vẫn ko chạy Cài lại win vẫn ko chạy EmptySat Jun 07, 2008 9:10 pm
Theo em Doan thi do Bộ Nguồn Cài lại win vẫn ko chạy 485217

Zack_alex

Zack_alex
Hổ trợ thành viên™
Hổ trợ thành viên™
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5649 Đến từ : -'@'-Chí hòa-'@'-
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cài lại win vẫn ko chạy Cài lại win vẫn ko chạy EmptySun Jun 08, 2008 10:13 am
theo tui thì mua máy mới! Cài lại win vẫn ko chạy 532995

Cristiano_Ronaldo

Cristiano_Ronaldo
V.I.P Club
V.I.P Club
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 09/03/2008 Tổng số bài gửi : 2935 Đến từ : Czech Republic
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cài lại win vẫn ko chạy Cài lại win vẫn ko chạy EmptySun Jun 08, 2008 8:43 pm
ngu như bò !!!

Truoc khi cài lai win , mài phai forrmat các file FAT & NTFS trong ổ C: , sau đó mới cài Win

http://www.manutd.com/

Zack_alex

Zack_alex
Hổ trợ thành viên™
Hổ trợ thành viên™
Nam

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cài lại win vẫn ko chạy Cài lại win vẫn ko chạy EmptyTue Jun 10, 2008 8:51 am
Trích dẫn :
Truoc khi cài lai win , mài phai forrmat các file FAT & NTFS trong ổ C: , sau đó mới cài Win
Cài lại win vẫn ko chạy 383416 anh rãnh... giờ ghost cho lẹ...he hé.. làm theo bác chăc ói máu!

thuyican

thuyican
Thành viên mới!
Thành viên mới!
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 21 Đến từ : Việt Nam
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cài lại win vẫn ko chạy Cài lại win vẫn ko chạy EmptyTue Jun 10, 2008 10:40 am
khoi can lam gi nua...thu thao cai cảd man hinh ra coi no nhuthe nao...neu ma van chay binh thuong thi la do loi card man hinh hok tuogn ung voi bác .. neu thao card man hinh ra van the thi thu cai lai win nha..chuc ban thanh cong.. tui nghi la do loi card man hinh ko thich ung voi main rui doe..gui cho tui cau hinh bác tu CPU, MAINBOARd va nhieu thu khac nhe...co gi tui khac phuc >> (neu dc cam on tui bang cach wa 4rum tui dang ky rui dang bai nha)

http://4rum.onegoo.us

Zack_alex

Zack_alex
Hổ trợ thành viên™
Hổ trợ thành viên™
Nam

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cài lại win vẫn ko chạy Cài lại win vẫn ko chạy EmptyTue Jun 10, 2008 11:23 am
Trích dẫn :
khoi can lam gi nua...thu thao cai cảd man hinh ra coi no nhuthe nao...neu ma van chay binh thuong thi la do loi card man hinh hok tuogn ung voi bác .. neu thao card man hinh ra van the thi thu cai lai win nha..chuc ban thanh cong.. tui nghi la do loi card man hinh ko thich ung voi main rui doe..gui cho tui cau hinh bác tu CPU, MAINBOARd va nhieu thu khac nhe...co gi tui khac phuc >> (neu dc cam on tui bang cach wa 4rum tui dang ky rui dang bai nha)
No mà qua dc rum e nó die liền.... rum này lau lau nó mới vào..! Cài lại win vẫn ko chạy 565470
Nhưng dù sao cũng cám ơn e nhé

babyboy

babyboy
Muzic moderator
Muzic moderator
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 09/03/2008 Tổng số bài gửi : 252 Đến từ :
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cài lại win vẫn ko chạy Cài lại win vẫn ko chạy EmptyTue Jun 10, 2008 3:36 pm
Cristiano_Ronaldo đã viết:
ngu như bò !!!

Gặp cái thèng ngu như mài
tất nhiên cài win lại thì phải định dạng lại toàn bộ ổ cứng đó( format) chứ ko lẽ cài đè lên thì thành repair roài:crazyx:
còn VGA Card em xài từ lâu roài vẫn ko sao nên vấn đề chắc ko phải ở đóa
nhưng mà em nghĩ do Ram cháy :))
dù sao cũng thanks các pác đã đóng góp ý kiến

Zack_alex

Zack_alex
Hổ trợ thành viên™
Hổ trợ thành viên™
Nam

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cài lại win vẫn ko chạy Cài lại win vẫn ko chạy EmptyTue Jun 10, 2008 4:10 pm
Tóm lại là bác có ram 256mb xài chứ gì! Cài lại win vẫn ko chạy 565470

thuyican

thuyican
Thành viên mới!
Thành viên mới!
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 21 Đến từ : Việt Nam
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cài lại win vẫn ko chạy Cài lại win vẫn ko chạy EmptyWed Jun 11, 2008 10:56 am
tuy nhien, du cho ram 256mb hay 512mb gi cung vay..dung la khi cai lai win chung ta phai format FAT NTFS cho disk C nhưng trong trường hợp trên thì là do lỗi VGA hok tương ứng với mainboard...bạn đừng nên gắm VGA vô máy...nếu hok bác sẽ làm cháy mainboard nha...nếu mú bik kỹ hơn thì ra mấy nơi sửa vi tính mà hỏi

Sponsored content

.:.Thông tin.:.

Bài gửiTiêu đề: Re: Cài lại win vẫn ko chạy Cài lại win vẫn ko chạy Empty

Cài lại win vẫn ko chạy Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang