.::Club 9/5::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.::Club 9/5::.

.:Bảng xếp hạng:.

Trang ChínhTrang Chính  Portal*Portal*  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

ấy nè ! âý muốn biết suy nghĩ của tớ ôn...ấy vaò đây nghen Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
ấy nè ! âý muốn biết suy nghĩ của tớ ôn...ấy vaò đây nghen Left_bar_bleue0/0ấy nè ! âý muốn biết suy nghĩ của tớ ôn...ấy vaò đây nghen Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: ấy nè ! âý muốn biết suy nghĩ của tớ ôn...ấy vaò đây nghen ấy nè ! âý muốn biết suy nghĩ của tớ ôn...ấy vaò đây nghen EmptySun Jun 01, 2008 6:29 pm
tớ
thích
được chờ đợi mà phaỉ biết mục đích...
được nắm tay người mình đến 1 nơi mà chỉ có tớ và người ấy ( tớ nắm nhá)
tính cách lạnh lùng, khó ưa của ấy..vì đó là ưu điểm cuả ấy đó
nhìn những lúc ấy nổi cáu, nạt luôn cã tớ, mặt ấy lúc đó ngố một cách pro luôn
được nghe những chuyện buồn mà ấy đã traỉ qua và tớ phải là ng` đầu tiên nghe đấy nhé !
ngôì tưởng tượng về cuộc sống sau naỳ của tớ có âý, và ấy có tớ...luôn bên nhau
ấy làm tớkhóc rồi chọc cho tớ cười , nhất là khóc mỗi khi tớ học Anh văn mà ấy rướt trễ tới nửa tiếng cơ !! tớ giận ấy lắm ...nhưng chỉ sau 5 phút chở tớ đi ăn báh cuốn gần hẻm Thanh Long...và cười với nụ cười nham hiểm là tớ bỏ cuộc với ấy luôn
mỗi khi sinh nhậttớ ..chỉ tặng tớ mỗi 1 cánh hồng và chở tớ ra mé sông rồi nắm tay tớ nói "chúc mừng sinh nhật cậu"...(ôi sướng điên)..tớ hoỉ sao tặng gì kì ấy nói..vật giá leo thang..thông cảm(ui trời)...Van lịch
được ấy đợi ngoài cỗng trường...ng` ướt mồ hôi...ngồi sau ấy mà bốc mùi chịu ko nổi...nhìn mà thấy thương...
biết tớ thích ăn sơ rj...mấy bưã học thêm...ấy đều mua 1 bọc 2 đưá ra baỏ tàng ngồi ăn hết mới về...biết ăn song sẽ sót ruột...thế là ấy mua cho tớ 1 ổ bánh mì...về nhà ăn...chỉ mua cho tớ..tớ hoỉ sao ấy ko ăn..ấy nói âý ăn kiêng...trời ng` khô như cuỉ móc mà ăn kiêng trong khi tớ phaỉ là ng` ăn kiêng...nhưng tớ biết lí do vì trong bóp còn vỏ vẹn 5000...thương ấy quá..ổ bánh mì chia hai ấy nhé
nhưng...
tớ ghét...
ấy...giận tớ mà tớ hok biết lí do
~> vì tớ sợ ng` khác bỏ rơi tớ mà trong khi tớ ko sai
ấy ko cho tớ tắm mưa..vì ấy ko thích mưa...
~> tớ đâu kêu ấy tắm...mưa là thế giới của riêng tớ...ấy quá lắm rồi đó
âý baỏ tớ ko được đi chơi với con trai ngoài ấy, đi đâu phaỉ cho ấy biết...như hôm rồi đi Vườn Ổi chơi có thằng Kiên..tớ biết ấy đag ôn thi nên ko nói...thằng Kiên có ghệ rồi đó ấy, con Như Mai đó...vậy mà
~> ấy như muốn thâu tóm luôn cả tớ...tớ ko muốn là vật sở hửu..tớ là con người,ấy làm thế là ấy ko tin tớ...tớ ghét ấy
và...
tớ biết...
tớ ghét ấy ít hơn tớ thik ấy...
ấy ghen là vì ấy thương tớ...đúng hok nè...
ấy luôn nhường nhịn tớ môĩ khi hai đưá gây sự vô cớ...
ấy sẽ là mối tình đầu của tớ...(ko tính ảo nghen )keke
...
có điều...tớ ko biết
rồi ấy có chán tớ ko
ấy có bỏ rơi tớ khi ấy lên tp học đh ko...vì tớ biết xa mặt cách lòng mà...
ấy còn xem tớ là người mà ấy có thể chia sẽ nổi buồn ko...tớ thik vậy mà...
...ấy ah`....dù có chuyện gì...
tớ sẽ cố gắng vượt qua...ấy cũng vậy nhen...
tơ mến ấy..tớ thik ấy..tớ thương ấy nhiêu lắm
còn chử Y ah'...để khi naò tớ thấy thik hợp tớ sẽ nói...ấy đừng hối tớ...
tớ và âý
T và C

(=(!_!) - [†]*=-_()_-=*[†]- (@_@)=)

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

http://club95.no1.vn

Zack_alex

Zack_alex
Hổ trợ thành viên™
Hổ trợ thành viên™
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5649 Đến từ : -'@'-Chí hòa-'@'-
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
ấy nè ! âý muốn biết suy nghĩ của tớ ôn...ấy vaò đây nghen Left_bar_bleue0/0ấy nè ! âý muốn biết suy nghĩ của tớ ôn...ấy vaò đây nghen Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: ấy nè ! âý muốn biết suy nghĩ của tớ ôn...ấy vaò đây nghen ấy nè ! âý muốn biết suy nghĩ của tớ ôn...ấy vaò đây nghen EmptySun Jun 01, 2008 6:45 pm
ấy nè ! âý muốn biết suy nghĩ của tớ ôn...ấy vaò đây nghen 598355 hay hay!

https://clb95.forumvi.com

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: ấy nè ! âý muốn biết suy nghĩ của tớ ôn...ấy vaò đây nghen ấy nè ! âý muốn biết suy nghĩ của tớ ôn...ấy vaò đây nghen EmptyTue Jun 03, 2008 11:18 am
ấy nè ! âý muốn biết suy nghĩ của tớ ôn...ấy vaò đây nghen 437392 nhá!!!!

http://club95.no1.vn

Sponsored content

.:.Thông tin.:.

Bài gửiTiêu đề: Re: ấy nè ! âý muốn biết suy nghĩ của tớ ôn...ấy vaò đây nghen ấy nè ! âý muốn biết suy nghĩ của tớ ôn...ấy vaò đây nghen Empty

ấy nè ! âý muốn biết suy nghĩ của tớ ôn...ấy vaò đây nghen Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang