.::Club 9/5::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.::Club 9/5::.

.:Bảng xếp hạng:.

Trang ChínhTrang Chính  Portal*Portal*  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Kết thúc...kết thúc nhé! Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
Kết thúc...kết thúc nhé! Left_bar_bleue0/0Kết thúc...kết thúc nhé! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Kết thúc...kết thúc nhé! Kết thúc...kết thúc nhé! EmptyWed Jun 11, 2008 5:11 pm
àm ji thế này?Chính nó cũng ko hiểu nó đang làm ji nữa?Cảm giác ji đây?Buồn ư?Đúng,gặp chuyện này ai chẳng vậy.Đau ư?Đúng,vì nó đã yêu,yêu thật lòng nhưng cái nó nhận lại ko phải là tình yêu mà là nước mắt.Muốn khóc quá!Giá như nó có thể khóc...như vậy nó sẽ cảm thấy nhẹ nhõm đi rất nhiều nhưng nó ko thể...

Nó đang làm ji đây?Xung quanh nó là ji?Bóng tối!Đúng,nó muốn ở trong bóng tối như vậy nó sẽ ko nhìn thấy ánh mắt mọi người khi biết chuyện của nó,khi nó khóc.Nó ghét bị thương hại.Tic...tắc...tíc...tắc...âm thanh duy nhất nó nghe thấy.Nó ko muốn nghe nhưng lời nói về người ấy,nó ko muốn nghe những lời khiến nó đau lòng.Nó muốn thu mình lại,muốn nhỏ bé đi.Nó muốn ở một nơi khiến nó cảm thấy an toàn...

Nó đã sai.sai vì đã tha thứ...sai vì đã nhận lời xin lỗi...sai vì đã đồng ý quay lại...sai vì nghĩ rằng có thể tiếp tục...sai vì đã muốn anh là của riêng nó...sai vì đã tin lời anh nói...sai vì đã quá tin...và sai vì đã quá yêu...Lần đầu tiên nó yêu mà ko nghĩ đến bản thân mình.Nhưng anh đã đáp lại nó như thế nào?những lời hứa ko bao giờ thực hiện và những lời nói dối.Anh ko yêu nó.Anh yêu bản thân mình.anh làm những điều anh muốn mà ko nghĩ đến cảm giác của nó.Không thể ngờ những ji anh làm lại tồi tệ đến thế.Lừa dối!Nó ghét bị lừa dối.Lòng thương hại!Nó lại càng ghét.Nó ghét ai lừa dối và thương hại nó.Nhưng....Cả 2 điều đó anh đã làm với nó.Ko thể tin...Chưa bao giờ nó thấy lòng tự trọng bị xúc phạm như lúc này.Làm ji đây?Đánh ư?Chửi ư?hay giết?Làm như thế liệu nó có cảm thấy thoải mái ko?Không...không thể...

Tự nhiên nó muốn có ai đánh nó quá!Đánh thật đau.Nếu ko thế chắc nó sẽ tự làm đau mình mất.Làm ji đây để hết cái cảm giác này?Nó muốn nhắm mắt và nhẹ nhàng trôi vào giấc ngủ nhưng ko thể...

Kết thúc ...kết thúc thôi...Ko thể tiếp tục nữa rồi...Ko thể giữ lấy bàn tay ấy khi không còn tình cảm...kết thúc khi không thể tha thứ cho sự lừa dối...Đây là điều anh muốn đúng ko?Anh muốn nhưng lại ko nói ra.Vậy thì nó sẽ nói:''Chia tay nhé!Chia tay vì em ko thể tiếp tục.Chia tay vì em ko thể tha thứ.Chia tay vì anh đáng bị như thế.Và vì chia tay anh là một hạnh phúc với em.hạnh phúc vì em đã ko tiếp tục sai lầm.Và em sẽ ko chúc anh hạnh phúc đâu.Vì nói thật nhé!anh ko xứng đáng được nhận hạnh phúc!''

Kết thúc cũng là bắt đầu.Bắt đầu một cuộc sống mới mà ko có anh.''Nhớ nhé!Không có anh tôi vẫn sống tốt!''

(=(!_!) - [†]*=-_()_-=*[†]- (@_@)=)

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

http://club95.no1.vn
Kết thúc...kết thúc nhé! Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang