.::Club 9/5::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.::Club 9/5::.

.:Bảng xếp hạng:.

Trang ChínhTrang Chính  Portal*Portal*  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

NẾU EM KHONG PHẢI GIẤC MƠ Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

hoaxuongrong19062007
Thành viên nhiệt tình
Thành viên nhiệt tình
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 07/03/2008 Tổng số bài gửi : 146 Đến từ :

Bài gửiTiêu đề: NẾU EM KHONG PHẢI GIẤC MƠ NẾU EM KHONG PHẢI GIẤC MƠ EmptyThu Jun 19, 2008 8:19 am
NẾU EM KHONG PHẢI GIẤC MƠ Mua
Ngồi giữa ào ào mưa rơi. Giữa gió bốn bề thơm mát. Giữa ánh đèn bàn học vàng vọt.

Em có thể tìm một ngày đứng giữa mưa, bỏ ô xuống, cho gió táp vào mặt, những hạt mưa thấm lạnh trên mái đầu, gió thổi mưa ướt ngực, ướt từ đầu đến chân. Mưa lăn từ trên vai, những hạt mưa ngập ngừng nơi cánh tay. Váy ướt sũng. Lạnh nhưng cảm nhận 1 nguồn sống trong trẻo và mạnh mẽ. Phải chi, những lo âu phiền muộn cũng lăn đi như những giọt mưa lăn trên người em.

Nhìn mưa lăn lăn trên nóc nhà đỏ sạch sẽ. Nhiều lúc gió ào ào, mưa tung bay như bụi sương, xa xa, những nóc nhà mờ mờ chìm đắm trong màu trắng xám của mưa. Trời mây đang bay. Thế này cũng chẳng mưa nhiều nữa. Mây cũng mỏng dần, rồi mưa chỉ còn lác đác.

Giọt nằng nặng lấp lánh chực rơi trên lan can mà xanh thẫm. Lá lô hội cũng lấp lánh giọt lơ lửng trên ngọn lá nhọn hoắt. Bông hoa cắm trong lọ thuỷ tinh ở trong nhà thì khô ráo, hoa đã nở gần hết, hoa sắp tàn. Những bông hoa thay nhau hiện hữu trên bàn học, trong phòng, đem xuân rồi đem hạ vào nhà, vào trong đôi mắt mệt mỏi mỗi lần ngồi học giữa trưa nắng.
Cuộc sống giản dị mà đài các thế đấy.
Em, chưa đọc câu chuyện kia. Chỉ say sưa trong cảm giác đẹp của "the secret letter". Chưa cần lớn, chưa bề bộn để sống giả tạo, chưa cần một giấc mơ để sống thật với mình. Nhưng, khẳng định là, em sẽ mãi mãi ko phải một giấc mơ, mãi mãi biết trái tim em đang rung động, và rung động với ai. Sẽ mãi mãi trân trọng những gì đang hiện hữu, chứ không phải một giấc mơ.

(=(!_!) - [†]*=-_()_-=*[†]- (@_@)=)

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
NẾU EM KHONG PHẢI GIẤC MƠ Left_bar_bleue0/0NẾU EM KHONG PHẢI GIẤC MƠ Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: NẾU EM KHONG PHẢI GIẤC MƠ NẾU EM KHONG PHẢI GIẤC MƠ EmptyThu Jun 19, 2008 11:54 am
cuộc sống rít oi` bun` wá!!! NẾU EM KHONG PHẢI GIẤC MƠ 300385

(=(!_!) - [†]*=-_()_-=*[†]- (@_@)=)

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

http://club95.no1.vn
NẾU EM KHONG PHẢI GIẤC MƠ Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang