.::Club 9/5::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.::Club 9/5::.

.:Bảng xếp hạng:.

Trang ChínhTrang Chính  Portal*Portal*  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Boy & Girl hòa giải xung đột Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

congchuathuytinh47

congchuathuytinh47
Thành viên Tốt
Thành viên Tốt
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 264 Đến từ : ๑۩۞۩ღ♥♪ ╬╬ (¯°• thiên đường•°¯) ╬╬ ♫ღ ♥۩۞۩๑
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
Boy & Girl hòa giải xung đột Left_bar_bleue0/0Boy & Girl hòa giải xung đột Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Boy & Girl hòa giải xung đột Boy & Girl hòa giải xung đột EmptyThu Jun 19, 2008 9:13 am
1. Cả Nam lẫn Nữ đều có mặt xấu tốt. Và đó là riêng tư, ko đc soi mói lẫn nhau.

2. Nam và nữ phải chung sống hòa thuận. Vì Nam và nữ đều cần nhau sau này Boy & Girl hòa giải xung đột Biggrin

3. Mình là con trai, ko nên hơn thua với phụ nữ !

4. Còn chị em phụ nữ, ko nên chấp nhất con trai ! lol!

(=(!_!) - [†]*=-_()_-=*[†]- (@_@)=)

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

http://clb95.com

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
Boy & Girl hòa giải xung đột Left_bar_bleue0/0Boy & Girl hòa giải xung đột Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Boy & Girl hòa giải xung đột Boy & Girl hòa giải xung đột EmptyThu Jun 19, 2008 11:46 am
Trích dẫn :
. Còn chị em phụ nữ, ko nên chấp nhất con trai !
đúng oai`....chấp nhất chi mí theng` ba trợn nay` chứ...!!! ăn xong toan` nói lãm nham~..!!!! Boy & Girl hòa giải xung đột 37959

http://club95.no1.vn

dark253

dark253
Thành viên pro
Thành viên pro
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 19/05/2008 Tổng số bài gửi : 981 Đến từ : °•:::::-::bóng † tối::-:::::•°
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Boy & Girl hòa giải xung đột Boy & Girl hòa giải xung đột EmptyWed Jun 25, 2008 10:01 pm
chúng em cần bầu trời hòa bình ..

Sponsored content

.:.Thông tin.:.

Bài gửiTiêu đề: Re: Boy & Girl hòa giải xung đột Boy & Girl hòa giải xung đột Empty

Boy & Girl hòa giải xung đột Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang