.::Club 9/5::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.::Club 9/5::.

.:Bảng xếp hạng:.

Trang ChínhTrang Chính  Portal*Portal*  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

yêu lầm anh Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

ngocthj

ngocthj
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 12/02/2008 Tổng số bài gửi : 159 Đến từ :
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
yêu lầm anh Left_bar_bleue0/0yêu lầm anh Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: yêu lầm anh yêu lầm anh EmptyFri Jun 20, 2008 6:31 pm
Bài họx đầu đời này đối zới em cóa lớn wá hok anh?
Ngày hôm wa sống kần anh, anh tìm đến đây anh nói anh kần em. Anh bắt đầu bước vào cuộc đòi em, dần dần hình ảnh của anh đã chiếm gần hết trong tâm trí em. Anh đến zới em, anh iu em thật ngọt ngào, anh đã cho em hạnh phúc. Em, em đã iu anh rất nhìu, dường như trong trái tim và tận đáy lòng của em chỉ có bóng hình anh. Người em iu nhất là anh, người em tin nhất cũng là anh, và em trao tất cả cho anh. Tất cả những jì em đã có, những jì từ khj mẹ sinh em ra đã trao cũng như ông trời đã ban cho em jống bjk bao nhiu người kon gái khác. Và em cứ ngỡ rằng hạnh phúc của anh mang lại cho em sẽ ở bên em mãi mãi. Nhưng có aj ngờ đâu sự thật hok pải lúc nào cũng như ta mong chờ và ao ước. Không có jì là hoàn thiện cả anh à. Em đã có baby! Anh bjk hok, em cảm thấy có kái jì đang đè nặng lên em, em hok thở nỗi nữa rồi, trái tim em ngừng đập, sự kết tinh của anh đang ở trong em, kết wả của tình iu anh và em là kái bào thai mà em đang mang trong mình đúng hok anh? Em ngẹn ngào, c kái jì đóa đang lăn trên má em anh ơi, kòn tương lai của em, em kòn họx dở dang, em điề wan trọng là em kòn rất nhỏ anh à. Nước mắt em cứ trào ra khi trên tay em đang cầm tờ jấy xét nghiệm….3….tuần…..?????.

Anh ơi, có baby rồi. Jờ sao anh?
Em jỡn hả baby của anh?
Hok! 3 tuần rồi đó anh.
Bộ em hok uống thuốc hả kưng?
Có! Nhưng ……..làm seo em bjk.
Trời em hok bjk chẳn lẽ anh bjk hả? nói nghe seo dễ wá zậy?
Anh làm jì mà lớn tiềng zậy? Một minh có làm được như zậy hok?
đj.
Anh hok kần nói, tự em bjk pải lảm jì. Em hok bắt anh nuôi đâu mà nhìn em như zậy.
Muốn làm jì thì làm, tùy.
Ok! Em hĩu gòy, mình chia tay nha anh. Anh đi đi.
Anh bjk hok, mọi thứ trước mắt em jờ đây chỉ toàn một màu đen, có kái jì đó mà nó kứ lăn tròn trên má em. Mọi thứ như nổ tung ra,em hok bjk mình làm jì nữa, em ngã xuống, mọi thứ nhòa đj.
Khóc. Ừ thì em đang khóc.
Trước đây cóa pải em wá nhók kon, em hok hĩu hết sự đời để jờ đây tất cả hậu wả đè nặng lên đầu em pải hok anh? Và jờ đây dần dần em đã hĩu ra tất cả, nhưng nó đã wá muộn rồi anh ơi. Dường như anh đã hok kòn iu em nữa đúng hok anh? Và hình như chưa bao jờ anh iu em đún hok anh? Và anh chỉ wan tâm đến những trò zui do em mang lại cho anh. Trong tận sâu trái tim anh chưa bao jờ có hình bóng của em, pải hok anh? Cuộc tình em chết trong đêm mùa đông, những jấc mơ ta bên nhau bây jờ kòn đâu, 2 jọt nước mắt em lại vừa ước nhòa vì anh. Tình em đã chấm hết vì em đã trao wá nhìu trong cuộc tình này, em đã hok luyến tiết để lại nỗi bùn seo không xiết, một câu thế là chấm hếtkt61 thúc đi một cuộc tình đậm sâu, tình cảm thiết tha jờ đã bị vùi xa, koj như chúng ta là hai người xa lạ, mỗi người một chân trời mới, rồi anh đắp xây tình iu mới. Anh đến zới em thật bất ngờ để bây jờ anh ra đi cũng bất ngờ như iu. Bây jờ em pải sống một mình mà hok có anh bên cạnh, em muốn khóc, em muốn hét nhưng chỉ là vô vọng, nước mắt em càng tuôn nổi nhớ anh lại càng hiện ra, trên kon đường jờ đây chỉ kòn một mình em bước đi. Và jờ đây trước mặt em là cánh cửa điện ngục đang mở ra. Sao bất chợt em cảm thấy cô đơn & lạnh lẽo vô cùng. 16 tuổi như zậy có là wá sớm hok anh? Trái tim em chết lặng. Liệu sau này em kòn có thể có em bé hok anh? Em pải sống như thế nào zới cuộc sống sau này? Em có kòn iu anh hok? Liệu sau này em cóa chồng hok anh? Sao cổ họng em nghẹn ngào zậy?

đau hok bác sĩ( em hỏi)
Nhẹ thôi, hok sao đâu!(bác sĩ nhìn em miễm cười)
Lòng có nhẹ hơn nhưng em cảm thấy người mình lã đi, hơi mệt, chắc cóa lẽ thuốc mê wá mạnh chăn. Bước ra từ ngưỡng cửa của kái chết em thấy sao mình wá tàng nhẫn anh à, anh bjk hok đóa là đứa kon đầu lòng của em và có thể đóa là dứa cuối cùng. Em đã cướp mất kái quyền được sống của nó. Cuộc tình mình kết thúc, em lại là người pải rơi lệ, bởi vì em là người thua cuộc trong một cuộc tình hok pận mà. Từng ngày wa em nghe lòng đau thật đau vì anh đã bỏ rơi em. Em iu anh trong chờ mong, kòn anh bước đi mang theo kon tim cùng linh hồn. Nhưng em sẽ hok wên anh đâu, em hứa đấy. Một mình em đêm nay trong can phòng tối, cô đơn,lạnh lẽo nhớ anh từng phút jây & mong chờ anh đêm ngày, người ơi sao mình lại chia phôi, cuộc tình mình pải chăn chỉ kòn lại tăm tối bơ vơ bỡ ngỡ, ôi bao nhiu jấc mơ nay đổ vỡ, dẫu bjk rằng anh đi xa, tất cả chỉ như những jấc mơ đã xa vời, sẽ hok bao jờ way lại zới em. Em vẫn nhớ mình đã trao nhau bao nụ hôn dưới mưa, anh đã hứa mình sẽ bên nhau trọn đời, sẽ hok xa rời. Anh có bjk jọt nước mắt em rơi trong mưa, trong nhưng kỉ niệm xưa tha thiết, một kỉ niệm em đã đánh mất, để jờ đây way lại trong tâm trí em. Khi thấy anh bên aj sánh đôi, trong lòng em nay đã tàn pai, tình iu kia hok kòn nữa, em khók trong mưa. Em hok muốn thứ tha, em hok muốn wên đi tất cả, em cố bước, cố bước trong kơn mưa, cố nhìn anh nơi góc pố xưa kỉ niệm, em bước đi zới nỗi cô đơn xa lạ. Nhưng một mai em sẽ cố wên đi một bóng hình, một cuộc tình mà em đã từng iu, đã từng hi vọng, và em đã tưng mong chờ. Sau nhưng jì em đã trải wa, những jì anh lấy của em, những jì em đã đánh mất em chợt cảm thấy tội cho bản thân em vì đã iu anh wá nhìu để rồi jờ đây anh cũng bỏ em mà đi, tội cho thân em cho anh wá nhìu để jờ đây em chẳn kòn jì. Và em chợt biết rằng em đã iu anh wá nhìu, em cho anh tất cả để bây jờ em đánh tình iu của một người kon gái, đnáh mất lun niềm tin, đánh mất anh & mất hết tất cả vì em đã trao. Một lần iu lầm anh mà em đã họx được rất nhìu điều, nhờ iu lầm anh mà em đã hết thơ ngây. Đến jờ phút này hok kòn ai là wan trọng đối zới em, ví anh đã ra đi mãi mãi. Đôi khi em hận anh kjnh khủng, em hận rằng tai sao em lại iu anh nhìu đến thế, hận rằng tại sao em lại đặt trọn niềm tin vào anh, em hận tai sao em lại chờ anh, hận rằng tại sao trong người em lại có jọt máu của anh, cũng chính lúc này đay em iu và nhớ anh khủng khiếp. Em đã dau lắm rồi xin thời jan hãy trôi đi thật nhanh, trôi đi tất cả để em hok kòn thương đau, để em hok kòn u sầu. Thật sự đến bay jờ em hok thể wên anh, va nhìu khi em tự hỏi " đóa là bài họx đầu đời của em, nhưng nó có lớn wá hok anh?
Em iu anh.

(=(!_!) - [†]*=-_()_-=*[†]- (@_@)=)

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

nhok

nhok
Thành viên pro
Thành viên pro
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 14/04/2008 Tổng số bài gửi : 998 Đến từ : Tư` tư` đâu quên rùi
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu lầm anh yêu lầm anh EmptyFri Jun 20, 2008 7:12 pm
hjc........có iu lầm chồng ko hả vợ

ngocthj

ngocthj
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 12/02/2008 Tổng số bài gửi : 159 Đến từ :
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu lầm anh yêu lầm anh EmptyFri Jun 20, 2008 7:20 pm
mot nam sau vo se~ trả lời

nhok

nhok
Thành viên pro
Thành viên pro
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 14/04/2008 Tổng số bài gửi : 998 Đến từ : Tư` tư` đâu quên rùi
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu lầm anh yêu lầm anh EmptyFri Jun 20, 2008 7:30 pm
hjc lâu wa' zậy............ yêu lầm anh 380234

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu lầm anh yêu lầm anh EmptySun Jun 22, 2008 5:32 pm
gum'..........................!!!!

http://club95.no1.vn

dark253

dark253
Thành viên pro
Thành viên pro
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 19/05/2008 Tổng số bài gửi : 981 Đến từ : °•:::::-::bóng † tối::-:::::•°
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu lầm anh yêu lầm anh EmptySun Jun 22, 2008 9:59 pm
dài quá đọc muốn xỉu ... yêu lầm người , tai hại làm sao

nhok

nhok
Thành viên pro
Thành viên pro
Nam

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu lầm anh yêu lầm anh EmptyMon Jun 23, 2008 10:36 am
chít............................

Heo_kute

Heo_kute
Thành viên mới!
Thành viên mới!
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 21/06/2008 Tổng số bài gửi : 80 Đến từ :

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu lầm anh yêu lầm anh EmptyMon Jun 23, 2008 12:41 pm
iu lầm 1ng` đó la` lầm lỗi...hem iu.!!!

krad3108

krad3108
Thành viên pro
Thành viên pro
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 720 Đến từ : °•♦♣ địa ngục ♣♦•°
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu lầm anh yêu lầm anh EmptyMon Jun 23, 2008 1:05 pm
Iu 1 người ko xứng với tình yêu của mình cũng là một cái tội đó

congchuathuytinh47

congchuathuytinh47
Thành viên Tốt
Thành viên Tốt
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 264 Đến từ : ๑۩۞۩ღ♥♪ ╬╬ (¯°• thiên đường•°¯) ╬╬ ♫ღ ♥۩۞۩๑
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu lầm anh yêu lầm anh EmptyMon Jun 23, 2008 3:17 pm
iu lầm khổ ghê yêu lầm anh 820181

http://clb95.com

nhok

nhok
Thành viên pro
Thành viên pro
Nam

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu lầm anh yêu lầm anh EmptyMon Jun 23, 2008 8:53 pm
zay tất cả đừng iu ai đi tu hết đi là khổi phải khổ à.......... :heex:

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu lầm anh yêu lầm anh EmptyTue Jun 24, 2008 10:18 am
ok...dzậy thj` hum iu..!! dzị đi hen!!

nhok

nhok
Thành viên pro
Thành viên pro
Nam

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu lầm anh yêu lầm anh EmptyTue Jun 24, 2008 11:45 am
đi chứ sao ...........hog...........mà................uỗn ghê............ yêu lầm anh 552413

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu lầm anh yêu lầm anh EmptyFri Jun 27, 2008 3:15 pm
Trích dẫn :
Anh ơi, có baby rồi. Jờ sao anh?
Em jỡn hả baby của anh?
Hok! 3 tuần rồi đó anh.
Bộ em hok uống thuốc hả kưng?
Có! Nhưng ……..làm seo em bjk.
Trời em hok bjk chẳn lẽ anh bjk hả? nói nghe seo dễ wá zậy?
Anh làm jì mà lớn tiềng zậy? Một minh có làm được như zậy hok?
Pá đj.
Anh hok kần nói, tự em bjk pải lảm jì. Em hok bắt anh nuôi đâu mà nhìn em như zậy.
Muốn làm jì thì làm, tùy.
Ok! Em hĩu gòy, mình chia tay nha anh. Anh đi đi.
Anh bjk hok, mọi thứ trước mắt em jờ đây chỉ toàn một màu đen, có kái jì đó mà nó kứ lăn tròn trên má em. Mọi thứ như nổ tung ra,em hok bjk mình làm jì nữa, em ngã xuống, mọi thứ nhòa đj.
Khóc. Ừ thì em đang khóc.

oc máu...kinh wa' ik àh...!! có baby ....hjk'....

Sponsored content

.:.Thông tin.:.

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu lầm anh yêu lầm anh Empty

yêu lầm anh Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang