.::Club 9/5::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.::Club 9/5::.

.:Bảng xếp hạng:.

Trang ChínhTrang Chính  Portal*Portal*  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

hjc.............. Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

nhok

nhok
Thành viên pro
Thành viên pro
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 14/04/2008 Tổng số bài gửi : 998 Đến từ : Tư` tư` đâu quên rùi
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
hjc.............. Left_bar_bleue0/0hjc.............. Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: hjc.............. hjc.............. EmptySat Jun 21, 2008 10:44 pm
Dù bạn Ở rất xa tôi,nhưng bóng hình bạn mãi mãi vẫn ở trong Tôi suốt đời-người bạn của tôi-mối tình đầu của tôi-h.v.t ! cái tuổi học trò,với nhiều mong mơ,mình vô tình trộm nhìn bạn,khi bạn đang chau bác giải bài toán khó và cái *vô tình*ấy theo mãi tôi suốt thời niên học : Mười sáu Tôi chẳng biết gì Ai yêu ai nói cái chi mặc tình Mình phát hiện được nhà bạn không xa nhà tôi mấy.Thế là cứ mỗi sáng đi học ,tôi đợi bạn đi qua khỏi nhà tôi ,tôi mới chịu bước ra đi lên những bước chân bạn để lại và để được *vô tình*nhìn bạn mãi. Ai ơi có biết có hay Tim toi thuong nho doi thay vi nguoi Đúng vậy ! bạn chẳng biết rằng :*Tôi đả yêu bạn * từ cái nhìn *vô tình*ấy.Nó nhẹ nhàng lén vào tim tôi,làm thay đổi trong tôi .Toi thấy tim mình hồi hộp khi nhìn thấy bạn và thẹn thùng bối rối khi bạn nhìn tôi.rồi khi không gặp bạn mình lại bối hồi nhớ thương .bạn có biết không?!hằng đêm mình mơ ước xa xôi rằng:*bạn sẽ nắm tay mình và nói với mình rằng:Tôi yêu bạn .(hạnh phúc biết bao nếu điều ấy xẫy ra)chỉ là mộng mơ thôi hjc.............. Frown hjc.............. Frown hjc.............. Frown _________________:( hjc.............. Frown Tôi lắng nghe tiếng bồi hồi
Của tim xao xuyến đứng ngồi không yên
Tình yêu sao quá thiêng liêng
Làm cho nhân thế đảo điên vui buồn

(=(!_!) - [†]*=-_()_-=*[†]- (@_@)=)

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

nhok

nhok
Thành viên pro
Thành viên pro
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 14/04/2008 Tổng số bài gửi : 998 Đến từ : Tư` tư` đâu quên rùi
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: ba thứ người rất là quan trọng với mịnh. hjc.............. EmptySat Jun 21, 2008 10:45 pm
Anh yêu ơi, Người ta nói rằng trong đời mình sẽ gặp được ba thứ người rất là quan trọng với mịnh. Người thứ nhất là người mình yêu nhiều nhất, người thứ hai là người yêu mình nhất, và người thứ ba là người bạn đời cũa mình. Nhưng họ lại nói là ba thứ đó không vô một người được, nhưng từ khi gặp được anh, em đã cẩm thấy em đã gặp được hai thứ người đầu tiên rồi, còn người thứ ba thì em không biết, nhưng em hy vọng người đó sẽ là anh. Nhưng mà anh ơi, không ai biết được tương lai sẽ mang chúng ta đến đâu. Em chỉ biết rằng hiện tại là em có anh. Không cần biết chuyện gì sẽ xãy ra, em vẫn sẽ ở bên anh trong cuộc đời này. Từ khi em yêu anh, em đã biết được cái ngọt bùi và cay đáng cũa tình yêu ra sao. Anh ơi, em sẽ không biết tình yêu ra sao nếu em không gặp được anh. Em cảm ơn anh đã cho em một tình yêu chân thật và lãng mạng, một tình yêu mà người đời trên trái đất này cần đến. Em chỉ mong rằng tình mình sẽ giống như là đôi uyên ương trên trời. Em tạm ngần bút ỏ đây nhé anh.

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: hjc.............. hjc.............. EmptySun Jun 22, 2008 5:07 pm
he` oi`...dzui wa' đi..tha hồ đi chơi...hihihhihi...iu mua` he` của tớ wa'.....hí hí!!!!

http://club95.no1.vn

nhok

nhok
Thành viên pro
Thành viên pro
Nam

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: hjc.............. hjc.............. EmptyMon Jun 23, 2008 10:07 am
he` ma` zui xuân mới zui..........đc tiền lì xì mới zui hjc.............. 565470

Sponsored content

.:.Thông tin.:.

Bài gửiTiêu đề: Re: hjc.............. hjc.............. Empty

hjc.............. Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang