.::Club 9/5::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.::Club 9/5::.

.:Bảng xếp hạng:.

Trang ChínhTrang Chính  Portal*Portal*  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Vï Añh ¶\¶ëñ Em ¯¶¯häy ¶-)öï...§äö? Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
Vï Añh ¶\¶ëñ Em ¯¶¯häy ¶-)öï...§äö? Left_bar_bleue0/0Vï Añh ¶\¶ëñ Em ¯¶¯häy ¶-)öï...§äö? Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Vï Añh ¶¶ëñ Em ¯¶¯häy ¶-)öï...§äö? Vï Añh ¶\¶ëñ Em ¯¶¯häy ¶-)öï...§äö? EmptyThu Jul 03, 2008 2:01 pm
Điên điên....Khùng khùng.....bắt đầu vậy từ bao h .....từ bao h đây.......từ bao giờ ...
1 con người ...1 cơ thể nhưng lại ......có 2 tính cách....của hai đứa con gái tương phản....

1 đứa ko thix đùa....ko thix chọc ai cười..ko muốn làm một người hay bị chú ý......ko muốn nói nhiều...ko muốn xàm xàm cái miệng...ko coi ai ra gì...thix nghiêm túc....luôn yếu đuối....hay khóc......nhưng lãng mạn.....cô độc......bất cần...nghiêm túc....
1 đứa vui vẻ....nhìn thì dễ gần lắm....hay cười lắm.....dịu dàng lắm....thix chọc người khác cười.....đùa giỡn wa' đáng.....nói chuyện cứ như ko có ăn học....mạnh mẽ ....cứ tưởng ko bao giờ khóc.

..
Con Người nó tại sao ....tại sao lại như vậy....khó lí giải wa'.....
Nó muốn.....
Muốn ,.......1 lần được sống thật với chính mình ....1 lần được nói ra tất cả những gì trong lòng giấu kín.....1 lần được sẻ chia ,giúp đỡ.....1 lần được ai đó nghe nó giải thix, hiểu nó...
Muốn ....1 ai đó way về đây....
Muốn...bản thân nó lí trí nó ...và cả trái tim nữa ..đừng nhìn lại những kỉ niệm của wa' khứ.....

Nó khao khát....
1 lần tìm về đôi bàn tay ấm áp......sưởi ấm ...cả trái tim ...cơ thể......đôi tay ấm áp....nhẹ nhàng nắm tay nó ......như bảo rằng.....[ còn có anh đây]anh cùng em chia sẻ tất cả.....
1 lần tìm về nụ hôn vụng về......
1 lần tìm về những câu chuyện vui của anh....
1 lần được đi cùng anh.....
1 lần tìm về nụ cười....

1 lần tìm về.....buổi hẹn đầu tiên....thẹn thùng...và buổi nói chuyện cuối cùng ...nghẹn ngào nước mắt em rơi.....vì những lời nói vô tâm ấy...

1 lần được là chính mình....là con người thật....nụ cười thật....lời nói thật..cảm xúc thật....
1 lần nữa có được vị ngọt viên kẹo đang tan trong miệng.....
1 lần nữa đi dưới mưa và pik rak` mình đang rất lạnh và hạnh phúc....
1 lần được khóc vì hạnh phúc chứ ko fai? là giọt nước mắt của nhớ nhung đau khổ.....
Những khao khát...mong muốn.....xa vời lắm....vì bây giờ...
Tính cách nó lẫn lộn .....sự dối trá..giả tạo....buồn cũng cười...vui cũng cười....ko có gì cũng fai? cười....bị người khác xem thường..chửi mắng....nói trên đầu...cũng fai? cười....vì nếu khóc sẽ bị người ta ghét....người ta nói lạnh lùng....bị người ta chửi khùng cũng chỉ pik nở nụ cười đón nhận.....
Lúc trước..

Muốn cười thì cười....ko fai? làm trò gì để chọc người khác....ít ra cũng được 1 ai đó tôn trọng.....
Xem 1 chương trình nào đó....một bộ phim nào đó....vui một tí ...thì cười ngất ra....buồn một tí thì nước mắt rơi....
Giận ai đó thì nói thẳng ra....ko hài lòng thì nói luôn ra...ai làm gì thì kệ....nhưng chửi nó thì nó sẵn sàng mở to miệng chửi lại...
Bị mẹ la ...chị đánh thì khóc....thì hét lên...thì giận ....
Được ăn cây kem ...1 viên socola thì ...[úi cha sung sướng thế là cùng..đừng mơ sẽ chia sẻ với ai đấy]...tắm mưa chạy cả 10 vòng vậy mà cũng chẳng hề....tự sướng mới kinh đấy.....cứ nhí nha nhí nhảnh ....nhong nhong buồn cười....

Ngưỡng mộ anh " Bo " điên lên được....lúc nào cũng nói rak` anh Bo của nó đấy ....lớn lên sẽ thành người đẹp nhất được bên cạnh anh Bo cơ đấy.....
Bướng bỉnh ...kiêu căng hết pik....lúc nào cũng cho mình là đúng....và rất ư là ghét con trai [ vì trong mắt nó chẳng ai đẹp hơn anh Bo cả]

Chẳng pik iu là gì nhưng vẫn thix mơ mộng....
Sống thế đấy nhưng vui ..nó vui lắm ....hạnh phúc lắm.....hồn nhiên ...tinh khôi......sáng trong......
Nhưng chỉ mình nó vui thôi ...mọi người xung quanh thì khó chịu lắm...họ ghét nó....chắc chắn vậy...ghét một con người ích kỷ.....kiêu căng....nên nó thay đổi .....thay đổi để giờ thành thế này đây

Trống trải.....sống nội tâm.....kiềm chế mọi cảm xúc thật.....người ta nói shock mình đấy.....chọc mình giận đấy nhưng vẫn fai? vờ như ko nghe ko pik.....cố nén cảm xúc này xuống tạo một cảm xúc khác để được giống người ta thì.....cảm xúc thật khác lại thừa cơ nổi lên....ờ thế là khùng khùng ....đang cười vậy đấy nhưng một lát lại rơi nước mắt......nó bây giờ như đang chìm trong bể nước.....đang nằm sâu trong đó...mơ mờ...ảo giác....cố trồi lên ...cần người cứu giúp....nhưng lại hụt hẵng....thất vọng vì ko có ai.....buông xuôi...bỏ lại tất cả vì mệt mỏi rồi..thả lòng chìm dần....

Nó chẳng muốn cười nhưng cứ ép bản thân fai? cười thành ra bản thân nó ghét nó.....
[ Socola àh sao mầy giả tạo thế.....sao cứ ép tui cười khi tui chẳng muốn.....mầy muốn người ta iu quý đên' thế àh.....]
[ uk` tớ muốn thế vì câu àh .....cuộc sống là vậy...cứ mang khuôn mặt bí xỉ của tớ như thế thì tớ làm sao sống với ánh mắt của những người đối diện...tớ xin lỗi]

Chỉ mình nó ....mình nó chiến đấu với chính bản thân....ờ thì làm sao để ko bị ghét đây....ờ thì làm sao để mọi người đừng lo lắng....làm sao ...làm sao...
Lần đầu tiên nó chia sẻ với ai đó ...nói tất cả về bản thân....đổi lại là.....sự m**** mai....chửi thẳng vào mặt nó [...].....lòng tin đã ko còn từ ngay lần ấy.....người nó iu ...người mà tưởng chừng như sẽ hiểu cho nó....sẽ chịu nổi nó ....nhưng rồi cũng thế đấy......
Tại sao tất cả đều như thế cứ muốn làm đau lòng người xunh quanh mình.....
Tại sao ko hiểu cho nó...ko nghe nó giải thix....
Tại sao ko cho nó một cơ hội nữa để sửa đổi bản thân....
Nó pik nó khó ưa lắm.....nhưng nó cố gắng lắm rồi....nó cố làm hài lòng tất cả.....dù nó chẳng vui gì khi làm vây....vì ai đó nó đã thay đổi mà....
Trở thành người dễ gần rồi đấy thôi.....chẳng fai? người dễ gần thì ai cũng fai? nói chuyện...ai cũng fai? cười sao?.....ko thix gì ở nó thì nói đi chứ...sao lại bỏ nó đi.....ko nói 1 lời nào với nó nữa.....thử một lần nữa ngồi đó nghe nó nói hết tình cảm xem.....
Trong mắt ai đó nó là đứa con gái ai cũng thix được ư.....1 đứa vô tâm ư.....chẳng phải dễ gần thì fai? tiếp xúc nhiều với mọi người ư.....
Hiểu cho nó đi ....nói chuyện với nó một lần ....nghe nó giải thix......
Có pik ko nó đang khổ lắm..mệt lắm....khi fai? như thế này.....
Luôn bảo rak` sẽ ko bao giờ iu ..nhưng vẫn cần một đôi tay ấm áp....một vòng tay đủ lớn......những rung động...cảm xúc ngọt ngào....của tình iu.....
Iu ư....đủ tư cách ko...khi ngay cả đơn phương....người ta cũng ko cho nó.....đơn phương mà nó còn ko dám mơ tới.....ít ra iu đơn phương ...nhưng người ta còn dược gần người mình yêu ......còn được chia sẻ với người mình yêu...tình yêu chôn kín nhưng vui sướng....iu đơn phương nhưng còn có cơ hội để người kia đáp trả tình yêu.....còn nó.....đứng lặng lẽ ...như một chiếc bóng....ko dám nói lời nào....ko có cơ hội nào để có tình yêu nữa ...vì đã từng có rồi ko trân trọng nên mất đi.....ai đó dell nick nó ...hay hình như off mất rồi chắc chẳng muốn thấy nick nó...chẳng muốn liên wan nữa ...nhưng nó luôn giữ nick ai đó đây .....chờ đợi một ngày được một lần [ chào em]

Nó ko được iu đơn phương....nhưng nó sẽ chờ....dù pik rak` sẽ ko bao giờ có được nữa...nhưng nó sẽ cố chờ...chờ một ngày ai đó hiểu ra....way lại bên nó.....sẽ theo mãi gót chân của ai đó.....đứng mãi phía sau....để khi way lại ai đó sẽ thấy mình.....pik rak` nơi đây có người luôn dõi theo.....luôn cầu mong sự hạnh phúc cho ai đó....ai đó sẽ pik rak` nó iu thật đến mức nào....

Nó bây giờ ...lúc lạnh lùng...lúc ngọt ngào....để ý từng cử chỉ hành động nhỏ của người khác......rồi buồn..rồi giận nhưng ko nói.....

Nó vẫn như ngày nào....cử chỉ hành động bên ngoài đôi lúc vẫn thế......nhưng trong lòng thế này cảm xúc bên ngoài thế kia.....trong lòng buồn bã nhưng vẫn cố vui vẻ....lúc sửa đổi được lúc lại ko.....loạn cả lên...sợ hải lắm...làm sao đây....tìm về con người thật.....hay lại như thế này để mọi người được vui....mọi người vui nhưng nó thì khổ sở lắm...khổ sở khi fai? làm trò cười....khổ sở khi rõ ràng mình ghét nhưng vẫn cố tỏ ra thix.....lúc nào cũng vui vẻ.....nên hóa ra thành khùng.....hóa rồ ....nhầm lẫn....lạnh lùng với người này ...vui vẻ với người kia....trút hết cơn giận lên người khác khi ko kịp kiềm nén....thành ra càng tệ hại.....ai cũng kết thân dù ko muốn....loạn cả lên nên rôi mất đi tình yêu....

Cũng tại nó...tại nó cả.....ham muốn wa'...muốn ai cũng thix mình....muốn được mọi người wan tâm nên ....fai? trả giá thôi.....
Xin lỗi vì nhưng lời nói nặng nó đã nói với bạn....xin lỗi vì đã trút tất cả cho những người bên cạnh.....xin lỗi anh ...em có lỗi nhiều .....

¶v¶y ¶_övë [ little turtle ]====> ♥♥¶\¶¶-)¶-¶♥♥

(=(!_!) - [†]*=-_()_-=*[†]- (@_@)=)

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

http://club95.no1.vn

Zack_alex

Zack_alex
Hổ trợ thành viên™
Hổ trợ thành viên™
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5649 Đến từ : -'@'-Chí hòa-'@'-
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
Vï Añh ¶\¶ëñ Em ¯¶¯häy ¶-)öï...§äö? Left_bar_bleue0/0Vï Añh ¶\¶ëñ Em ¯¶¯häy ¶-)öï...§äö? Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Vï Añh ¶\¶ëñ Em ¯¶¯häy ¶-)öï...§äö? Vï Añh ¶\¶ëñ Em ¯¶¯häy ¶-)öï...§äö? EmptyThu Jul 03, 2008 3:50 pm
Vï Añh ¶\¶ëñ Em ¯¶¯häy ¶-)öï...§äö? 860894 haydo91!

https://clb95.forumvi.com

connik_royal2104

connik_royal2104
Thành viên pro
Thành viên pro
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 02/05/2008 Tổng số bài gửi : 873 Đến từ : hoàng tộc con njk @_@
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Vï Añh ¶\¶ëñ Em ¯¶¯häy ¶-)öï...§äö? Vï Añh ¶\¶ëñ Em ¯¶¯häy ¶-)öï...§äö? EmptyThu Jul 03, 2008 5:50 pm
hay wá jh chị iu.........................^^

.:.siêu quậy.:.

.:.siêu quậy.:.
☼Quản lý 10A3☼
☼Quản lý  10A3☼
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 08/02/2008 Tổng số bài gửi : 5690 Đến từ : tương lai
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Vï Añh ¶\¶ëñ Em ¯¶¯häy ¶-)öï...§äö? Vï Añh ¶\¶ëñ Em ¯¶¯häy ¶-)öï...§äö? EmptyFri Jul 04, 2008 7:07 am
đc....đc....đọc cũng hay Vï Añh ¶\¶ëñ Em ¯¶¯häy ¶-)öï...§äö? 154153

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Vï Añh ¶\¶ëñ Em ¯¶¯häy ¶-)öï...§äö? Vï Añh ¶\¶ëñ Em ¯¶¯häy ¶-)öï...§äö? EmptyFri Jul 04, 2008 1:59 pm
hay chứ bộ..!!! Vï Añh ¶\¶ëñ Em ¯¶¯häy ¶-)öï...§äö? 627501

dark253

dark253
Thành viên pro
Thành viên pro
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 19/05/2008 Tổng số bài gửi : 981 Đến từ : °•:::::-::bóng † tối::-:::::•°
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Vï Añh ¶\¶ëñ Em ¯¶¯häy ¶-)öï...§äö? Vï Añh ¶\¶ëñ Em ¯¶¯häy ¶-)öï...§äö? EmptyFri Jul 04, 2008 10:22 pm
tuyệt !!!! Vï Añh ¶\¶ëñ Em ¯¶¯häy ¶-)öï...§äö? 746876

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Vï Añh ¶\¶ëñ Em ¯¶¯häy ¶-)öï...§äö? Vï Añh ¶\¶ëñ Em ¯¶¯häy ¶-)öï...§äö? EmptySat Jul 05, 2008 11:40 am
Vï Añh ¶\¶ëñ Em ¯¶¯häy ¶-)öï...§äö? 437392 nhìu nhìu nhìu lắm lắm lun!!!!

Sponsored content

.:.Thông tin.:.

Bài gửiTiêu đề: Re: Vï Añh ¶\¶ëñ Em ¯¶¯häy ¶-)öï...§äö? Vï Añh ¶\¶ëñ Em ¯¶¯häy ¶-)öï...§äö? Empty

Vï Añh ¶\¶ëñ Em ¯¶¯häy ¶-)öï...§äö? Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang