.::Club 9/5::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.::Club 9/5::.

.:Bảng xếp hạng:.

Trang ChínhTrang Chính  Portal*Portal*  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

quá khứ Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

nhok

nhok
Thành viên pro
Thành viên pro
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 14/04/2008 Tổng số bài gửi : 998 Đến từ : Tư` tư` đâu quên rùi
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
quá khứ Left_bar_bleue0/0quá khứ Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: quá khứ quá khứ EmptySun Jul 06, 2008 2:31 pm
quá khứ đẹp.....

1 quá khứ có 1 ng` màh nó đã từng iu....

1 quá khứ mãi mãi nó ko bao giờ quên và ko thể nào quên....

Một lần nữa, con tim này vừa đc hàn gắn, và bây giờ, chỉ vì 2 chữ, màh con tim đã vỡ nát, vỡ nát thật sự cho 1 cuộc tình màh nó mong là sẽ ko có cái kết!!

Khi đã đến cái kết, những câu hỏi ko lời giải đáp cứ bám lấy tâm trí nó!!

Tại sao nó ko thể làm chủ đc mọi chuyện?

Tại sao nó lại có thể để ng` nó iu chấm dứt lần nữa?

Tại sao mọi chuyện lại có cái kết?

Tại sao mọi cố gắng màh nó ngỡ như đủ để giữ lại ng` nó iu, giờ đã thành vô ích?

Tại sao nó lại có thế yếu đuối đến thế?

Tại sao...... và tại sao... nó cứ mãi hỏi tại sao, dù biết sẽ ko có lời giải đáp!

Và nó khóc, rồi nó cười, nó nhắm mắt, nó hối hận vì đã làm điều sai với ng` nó iu... nó đau lòng vì ng` nó yêu ko đủ kiên trì như nó...

Nó lại mong, mong 1 ngày ng` iu của nó sẽ hĩu là nó nghiêm túc rằng: đây là cuộc tình cuối cùng của nó!

Nhưng tại sao mọi kỉ niệm bấy lâu lại ko đủ níu kéo lại ng` nó iu, tại sao lại kết thúc như vậy?

Và 2 câu hỏi ngớ ngẩn nhất nó có thể đặt ra: Tình yêu là gì? Chia tay để làm gì?

.................................................. .........
Nó nhớ

Nhớ lắm những lúc đc đứng dưới mưa với ng` nó iu, để nó cảm thấy 1 chút gì đó ấm áp từ ấy.

Nhớ lắm lúc màh ng` nó iu thẹn thùng hôn lên má nó vào ngày sinh nhật của ấy.

Nhớ lắm những lúc đc đi hết nơi này đến nơi khác = đôi chân đang đau của nó, chân trái của nó đã bị đau từ rất lâu rồi, nhưng nó ko dám nói với ng` nó iu vì nó sợ, sự lo xa của ấy sẽ làm lỡ mất những buổi đi chơi.

Nhớ cái ngày màh nó đc đi chơi riêng với ấy, nó vui, nó hạnh fúc biết chừng nào, vì thời gian đó là của riêng nó, để nó có thể nói hết những gì nó nghĩ, để ấy lắng nghe nó hơn.....

Dư âm của ngày hôm trước, chỉ cách đây có 5 ngày vẫn còn đây, ngày màh ấy hẹn đi chơi! Lúc đó nó vui, vì đc thoát khỏi sự cô đơn, khoảng cách của những ngày đc nghỉ....... Ngày hôm ấy, nó trao những cái kiss tuy chỉ vài giây, nhưng nó đã thấy ng` nó iu gần gũi nó biết chừng nào...

Nhớ lắm cái lời hứa , lời thề của ng` ấy, sao giờ nó thật xa vời, ng` ấy giờ thật xa xôi... Ngỡ như ấy đang ở trước mắt, nó đưa tay định nắm lấy tay ấy, nhưng... nỗi nhớ mong của nó lúc ấy tan biến, vì nó đã nhầm hiện thực và ảo ảnh..

Nhớ mãi khuôn mặt ấy, nụ cười ấy, những vòng tay ấm áp ấy và những lời thổ lộ chân thật ấy, nó iu ấy lắm!!

Nó mãi nhớ, sẽ mãi nhớ, nó chứa đựng tất cả trong con tim đã bị vỡ nát, nhưng vẫn còn 1 mảnh nhỏ hi vọng để chứa tất cả những nỗi niềm, nỗi nhớ và nỗi đau vô hạn khi nó đã thật sự mất ng` nó yêu......

Và nó lại khóc, nước mắt của nó lúc này cay hơn mọi lúc...

Và sự mất mát này, cũng là sự mất mát lớn của nó...

Và con tim chân thành này của nó, cũng để biết rằng, ng` ấy còn rất yêu nó, nhưng ng` ấy ko đủ kiên trì, ko thể chịu đựng như nó...

Màh xét cho cùng, thì nó cũng là con trai...

Tim nó mỗi lúc một đau theo từng giây mong nhớ, những khoảng khắc nó mãi mãi ko thể quên...

Thử tưởng tượng 1 ngày nào đó, ng` nó yêu sẽ quay lại, lúc đó có lẽ... có lẽ nó sẽ.................màh thôi, nó ko dám tưởng tượng đâu, vì sự thật là ng` ấy đã chấm dứt thật rồi!!

Và nó chính là tớ

Giờ thì tớ đã thật sự mệt mỏi rồi!!

Tớ lo đủ can đảm để tham gia cái trò chơi có tên gọi là “Love” nữa!

Đúng thật là rất nhìu lí do để iu 1 ng`, và cũng có rất nhìu lí do để đi đến 2 chữ “chia tay”...

Đúng thật là cuộc sống có những điều màh ta ko thể nào ngờ đến, bởi vì sống trong sự lạc wan của tình yêu, có aj ngờ là sẽ đến lúc fải chia tay đâu!

Đúng là ko thể nào có đc 1 tình yêu gọi là vĩnh cửu..!!

Và giờ điều đúng nhất đối với tớ, là tớ chỉ là kẻ thất bại, chẳng có cái kết nào có hậu cho 1 kẻ thất bại cả!

Cậu àh! Cậu thật đúng khi chia tay tớ, vì tớ hoàn toàn sai, tớ lun trách móc, giận lẫy cậu, tớ thật giống 1 đứa con gái nhỉ...

Cậu àh! Tớ thật đúng khi wen cậu, nhờ cậu màh tớ mơi biết, yêu là thế nào, và hơn cả tình yêu là thế nào, chỉ có 2 chữ “chia tay” mới hơn đc tình yêu thôi

Loser!!!

Sợ thật...........

Cuối cùng, trò chơi này cũng kết thúc, và tớ là kẻ thua cuộc!!!

Hì, cũng fải thôi, tớ có bao giờ dám thắng cậu đâu! Tớ sẵn sàng nhường màh!

Đôi khi chỉ vì tớ ko thể nhường thì nó lại đồng nghĩa với việc cậu sẽ bỏ tớ! Như vậy khác gì quá đáng với tớ?

Nhưng đã wen rồi, tớ chẳng mún chấp điều đó đâu, thật sự tớ chấp nhận lun làm kẻ thua cuộc để đc iu cậu!

.......................

Tớ nhận ra rằng, cậu lun đúng, nhận ra rằng, tớ lun sai, nhận ra rằng, tớ đã mất cậu, nhận ra rằng, cậu đã đặt dấu chấm hết ở đây, và nhận ra rằng, tình yêu thật phũ phàng với 1 ng` như tớ!

Chán tớ thật!!

Chỉ biết than đời vào những cái entry, viết cho thật nhìu, để nhận 1 cái kết tương tự......

Sự thương hại của ng` khác, sự coi thường của những ng` khác, và chính cậu, chính cậu cũng hĩu tớ viết gì, màh vẫn đang tâm bỏ rơi tớ đó thôi...

Tớ trách ai bây giờ?

Tớ chỉ biết, trách cái bóng của mình, trách tại sao tớ iu cậu nhìu đến vậy, trách tại sao 1 lần nữa, tớ chẳng thể nào níu kéo đc cậu!

...................................

Cậu àh!

Để ko ngáng bước đường của cậu, tớ sẽ tránh, cậu ko cần fải tránh tớ đâu, tớ hĩu màh!

Tớ xuất hiện chỉ thêm fiền fức, chỉ khiến cậu thêm bùn màh thôi!

Tớ hĩu, hĩu tất cả màh!

Đừng trách tớ khờ, trách tớ ích kỉ cậu nhé!

Vì khờ nên tớ ko bjk xử sự sao cho đúng với cậu, vì ích kỉ nên tớ chỉ iu 1 mình cậu!

Đừng trách tớ, cậu nha!!

Nhắm mắt, cố với lấy những gì đã qua, hình ảnh của cậu thật xa... nhưng...

Có lẽ đến đây là đủ rồi nhỉ?

Trái ngang và trớ trêu thật!!

Từ nay, tớ sẽ đi tiếp con đường đang dang dở này, vì tớ tin, ở cuối con đường kia vẫn còn cậu chờ tớ!!

Và khi nhìn lại con đường của cậu, dường như cũng có 1 ng` đang chờ đón cậu, nhưng đáng tiếc, ko fải là tớ...!!!

Vậy thôi nhé ng` con gái tớ iu, tớ hết cách để níu cậu lại rồi!

Cho dù tớ có hứa trăm ngàn lần nữa, thì cũng chẳng thể nào đổi đc 1 chút niềm tin nơi cậu nữa!

Nhưng tớ chắc chắn 1 điều:...

Ở nơi đâu tớ cũng lun dõi theo cậu, vì cậu tớ sẽ ko xuất hiện nữa đâu! Màh cậu cũng đâu còn tìm kiếm tớ nữa...^^!

Những gì tớ có thể nói, tớ đã nói hết!

Những gì đã qua tớ sẽ mãi nhớ!

Cậu nên biết 1 điều...

Màh thôi!

Vậy đủ rồi...

Cậu chỉ cần bjk tớ iu cậu mãi mãi!!

Break heart
Now
Leave me alone with my lonely way...

(=(!_!) - [†]*=-_()_-=*[†]- (@_@)=)

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: quá khứ quá khứ EmptySun Jul 06, 2008 5:36 pm
quá khứ 522160 len thien dan mất tiu ui`!!!! :;::;nhay:..:

http://club95.no1.vn

krad3108

krad3108
Thành viên pro
Thành viên pro
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 720 Đến từ : °•♦♣ địa ngục ♣♦•°
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: quá khứ quá khứ EmptySun Jul 06, 2008 6:22 pm
tên nào đáng iu thế, làm mai cho krad xem. Iu tên này thì krad có thể tự do..... iu thêm một đống tên nữa : khoái :
Vì tên này sẽ chỉ chờ đợi, chỉ iu mỗi mình krad thôi, vả lại còn ko cản krad nữa

nhok

nhok
Thành viên pro
Thành viên pro
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 14/04/2008 Tổng số bài gửi : 998 Đến từ : Tư` tư` đâu quên rùi
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: quá khứ quá khứ EmptySun Jul 06, 2008 8:30 pm
hjc chả hĩu lúc kiu làm mai girl lúc...........kiu là mai boy

krad3108

krad3108
Thành viên pro
Thành viên pro
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 720 Đến từ : °•♦♣ địa ngục ♣♦•°
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: quá khứ quá khứ EmptySun Jul 06, 2008 10:45 pm
chài, để ý chi, boy hay girl gì thì krad cũng nhận, yên tâm, ko trả lại người nào đâu, miễn dễ thương là ok

nhok

nhok
Thành viên pro
Thành viên pro
Nam

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: quá khứ quá khứ EmptySun Jul 06, 2008 11:02 pm
hjc..........po tay krad

Sponsored content

.:.Thông tin.:.

Bài gửiTiêu đề: Re: quá khứ quá khứ Empty

quá khứ Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang