.::Club 9/5::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.::Club 9/5::.

.:Bảng xếp hạng:.

Trang ChínhTrang Chính  Portal*Portal*  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Hok dám nói Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

congchuathuytinh47

congchuathuytinh47
Thành viên Tốt
Thành viên Tốt
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 264 Đến từ : ๑۩۞۩ღ♥♪ ╬╬ (¯°• thiên đường•°¯) ╬╬ ♫ღ ♥۩۞۩๑
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
Hok dám nói Left_bar_bleue0/0Hok dám nói Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Hok dám nói Hok dám nói EmptyWed Jul 16, 2008 4:17 pm
Nếu có một ngày em biết được những gì anh giành cho em...

Cũng biết rằng em sẽ đọc được những gì anh viết . Nhưng anh không biết em có cảm nhận được những gì anh nghĩ không em ? Người ta yêu nhau được gần gũi nhau chia sẻ cho nhau những niềm vui nỗi buồn ,cùng giúp nhau vượt qua bao thử thách cho dù thử thách đó có to lớn đến đâu đi nữa . Vậy mà giờ đây 2 ta thì sao cuộc sống thật bất công phải không em ? Những lúc anh cô đơn lẻ loi anh chỉ ao ước có em bên cạnh được ôm em trong vòng tay âu yếm của anh . Vậy mà những cảm giác đó chỉ là tưởng tượng với những chiếc gối ôm vô chi vô giác . từng đợt gió thổi mạnh làm cảm giác anh cứ run lên , lúc này đây anh nhớ đến em nhiều lắm . Anh nhớ đến câu nói mà em đã từng nói với anh làm cho anh cảm thấy ấm lại lòng của mình ,không biết là em có còn nhớ đã nói những gì với anh không .những câu ma em nói đó anh chát chắn một điều rằng anh sẽ không thể nào quên được ..... Đành vậy biết rằng em sẽ đọc được những gì mà anh viết ,viết rồi nhưng không dám gởi vậy thì làm sao em có thể biết được những gì anh viết cho em đây ha Thuy anh sợ rằng gởi lá thư này đi khi em đọc được chát là giận anh lắm " Mèo con của lòng anh" " Bé ơi !! " "Bé à !! những cái tên đó anh rất muốn nói với em và chỉ nói cho mỗi mình em nghe thôi nhưng anh biết la em sẽ không đồng ý anh cũng chẳng biết phải nói như thế nào hoặc làm sao để " Thuý cho Nam gọi và dĩ nhiên la Thuý phải thich nghe va muốn được nghe " trời ơi khó quá làm sao nói đây hả ông trời có ai đó nghe và giúp tôi thực hiện những gì mình mong muốn bày tỏ với người tôi yêu đây .Những điều nói ở trên không biềt có đòi hỏi ở em một diều gì quá đáng không .Anh cũng sẽ như em nói những gì mà anh đã từng nói với em anh sẽ quên quên hết và anh chỉ nhớ nhớ nhửng gì em nói với anh Thuý à!! .Đây cũng được coi như là trang nhật ký nhật viết cho người mà tôi yêu <" yêu một lần và mãi mãi chỉ một lần thôi ">.... nhưng không biết rằng trang nhật ký này có tới được em không? ,hay có tồn tại theo thời gian mãi mãi như tình yêu mà tôi giành cho em không ?... Thuý ơi! anh yêu em " mèo con của lòng anh ơi! " Bé ơi! bé có nhớ anh không ? còn anh lúc nào cũng nhớ bé lúc nào cũng thấy hình ảnh của bé trước mặt anh .Và nhiều lần anh đã do dự không giám gởi cho em .Và không biết là chừng nào anh mới có thể đứng trước mặt em và nói em ơi! anh nhớ em lắm .Trời Thuý mà nghe những lời này chát là sẽ không tha cho tui đâu, lại một phen nữa bị cô ấy ngắt nhéo cho mà coi, nhưng không sao anh lại thích được như vậy mà, và anh còn muốn em ngồi em ôm anh vào lòng và xao đầu anh mà nói rằng em... .Nhưng đó chỉ là những tưởng tượng của riêng tôi còn cô ây. cô ấy có bao giờ nghĩ như tôi đã từng nghỉ và từng ao ứơc không? ....còn nhiều lắm những điều anh muốn nói với em nhưng tâm sự về anh cho em nghe và anh cũng mong muốn được nghe những lời tâm sự của em về gia đinh về cả 2 chúng ta .....ừ em không gọi bằng anh cũng được nhung anh gọi em là tình yêu nhỏ của lòng anh

Có một câu nói :

" Còn gì trong cuộc sống có thể tươi đẹp hơn hình ảnh một chàng trai và cô gái, tay nắm chặt tay với trái tim trong sáng và tràn ngập tình yêu cùng đi làm lễ cưới ? Còn gì trong cuộc sống đẹp hơn tình yêu tuổi trẻ ? " . Câu trả lời : " Vẫn có một thứ, đó là hình ảnh một đôi vợ chồng già khi họ đã gần kết thúc cuộc hành trình của sự sống. Bàn tay họ run rẩy nhưng vẫn nắm chặt, khuôn mặt họ in đầy vết nhăn nhưng vẫn rạng rỡ yêu thương, trái tim già nuôi và mệt mỏi nhưng vẫn còn nghe thấy tiếng đập của tình yêu và ước mơ được dâng hiến. Đúng vậy, trên đời này còn một điều đẹp hơn tình yêu tuổi trẻ. Đó chính là tình yêu tồn tại ngay cả khi tuổi trẻ bị thời gian lấy mất " . Một tình yêu vĩnh hằng theo năm tháng và sẽ mãi mãi tồn tại theo nhịp đập của hai con tim yêu thương ! Liệu còn gì tuyệt vời hơn nếu như Tình Yêu vĩnh hằng đó được tồn tại giữa anh và em!!

(=(!_!) - [†]*=-_()_-=*[†]- (@_@)=)

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

http://clb95.com

nhocsock_kuty

nhocsock_kuty
Tỷ p
Tỷ phú
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 29/06/2008 Tổng số bài gửi : 3306 Đến từ : hỏi chi tính tới khủng bố à
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hok dám nói Hok dám nói EmptyThu Jul 17, 2008 10:17 pm
daìuawa1 thui spam cái

http://dongsonglove.tk

Zack_alex

Zack_alex
Hổ trợ thành viên™
Hổ trợ thành viên™
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5649 Đến từ : -'@'-Chí hòa-'@'-
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hok dám nói Hok dám nói EmptyFri Jul 18, 2008 8:02 am
lol! koi chừng đó..spam hoài del à!

https://clb95.forumvi.com

nhocsock_kuty

nhocsock_kuty
Tỷ p
Tỷ phú
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 29/06/2008 Tổng số bài gửi : 3306 Đến từ : hỏi chi tính tới khủng bố à
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hok dám nói Hok dám nói EmptyFri Jul 18, 2008 1:25 pm
sặc saeo đòi del tui wài coi chừng tui kill bác lun à nhen

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hok dám nói Hok dám nói EmptySat Jul 19, 2008 4:00 pm
chử đỏ wa' nhỉ..!! hihi!!^^

http://club95.no1.vn

nhocsock_kuty

nhocsock_kuty
Tỷ p
Tỷ phú
Nam

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hok dám nói Hok dám nói EmptySat Jul 19, 2008 5:42 pm
hịc

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hok dám nói Hok dám nói EmptyWed Jul 23, 2008 8:21 pm
sao dza!!^^

nhocsock_kuty

nhocsock_kuty
Tỷ p
Tỷ phú
Nam

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hok dám nói Hok dám nói EmptySat Jul 26, 2008 7:57 pm
thì chán wá à

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hok dám nói Hok dám nói EmptySat Jul 26, 2008 10:37 pm
oc...!! Baby cũn chán mừ..!! ^^ chỉ nhok nè.....hay lắm...làm xong bảo đảm thấy zui lìn..!!. nè nhá.........đi ra đường....!! la lên..........!!!!..mún la ji` cũn dc..!! ^.^...gây sự chú í nó mới shok!!!! Hok dám nói 942164

Sponsored content

.:.Thông tin.:.

Bài gửiTiêu đề: Re: Hok dám nói Hok dám nói Empty

Hok dám nói Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang