.::Club 9/5::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.::Club 9/5::.

.:Bảng xếp hạng:.

Trang ChínhTrang Chính  Portal*Portal*  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

...→←∟↔Mưa vô tâm→←∟↔... Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
...→←∟↔Mưa vô tâm→←∟↔... Left_bar_bleue0/0...→←∟↔Mưa vô tâm→←∟↔... Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: ...→←∟↔Mưa vô tâm→←∟↔... ...→←∟↔Mưa vô tâm→←∟↔... EmptyMon Jul 21, 2008 6:45 pm
Lách tách, lách tách...
Từng giọt mưa mạnh mẽ rơi xuống ô cửa sổ làm em chợt tỉnh giấc ngủ mãi chập chờn. 1 giọt, 2 giọt, 3 giọt... lăn tròn trên bàn tay em, lạnh buốt. Và chợt hình ảnh anh với nụ cười thiên thần hiện lên trong tâm trí em. Con tim bỗng nhói lên không rõ vì sao...
Gần 18 năm trôi qua, em chưa bao giờ đau khổ vì tình yêu, chưa bao giờ. Còn những ai đau khổ vì em, em chưa từng bận tâm. Một đứa con gái chỉ biết kiêu ngạo, ngang ngược thì con trai có nghĩa là gì? Chẳng có nghĩa lí gi` cả! Hình tượng em tự tạo cho riêng mình khiến mọi người phải khâm phục em - một hình tượng hoàn hảo. Và sao cơn mưa kia lại quá vô tình. Vô tình đẩy em đến bên anh...
Biết anh 3 năm, 3 năm anh vẫn chỉ là 1 cái bóng mờ nhạt trong em để đến 1 ngày chợt nhớ tới anh và ngày không bình yên bắt đầu trong em. Những điều không bác đến với anh làm em xót xa. Vì sao em cũng không hiểu nữa, chỉ biết rằng giọt nước mắt đã rơi chỉ vì một thằng con trai. Ngày em nhớ đến anh cũng chính là ngày mà cái hình tượng em nâng niu, gìn giữ bao lâu bị phá vỡ, vỡ vụn từng mảnh nhỏ. Khoảng thời gian ấy em chỉ biết đến anh, chỉ có anh mà thôi. Học hành bị trì trệ, bạn bè chê trách, mâu thuẫn gia đình, những công việc tập thể bị bỏ bê, tất cả không còn làm em buồn, không còn làm em bận tâm vì em có anh. Em có anh trong những khoảng khắc ngắn ngủi, trong những trò đùa giỡn mà anh tạo ra, em như 1 con ngốc xoay tròn trong bức màn tối đen. Đến một ngày em nhận ra em đã yêu thì anh cũng bước đi xa mãi, đến bên một người con gái khác hơn em về mọi mặt... Chỉ trong 1 tháng, à không, chính xác phải là 4 tháng 7 ngày em đã trải qua đủ mọi cảm giác : hạnh phúc, giận hờn, xót xa, đau buồn... Để biết rằng anh không yêu em và một vết xước thật lớn trong trái tim. Em không trách anh vì em có quá nhiều lỗi lầm với anh, những lỗi lầm mà em không hiểu nổi tại sao lại có. Phải chăng vì cái " tôi " của em quá lớn? Không đúng, không phải vậy, từ ngày quen anh cái " tôi " ấy đã mất rồi còn đâu. Đã mất nên giờ đây em không còn đủ kiêu hãnh đứng trước mặt anh, không còn đủ kiêu nhạo hiên ngang bước qua anh, em chỉ biết cười gượng gạo bước qua thật nhanh, thật nhanh như muốn chạy trốn chính mình. Khi đi qua rồi em lại thấy nuối tiếc, nuối tiếc vì đã không kịp nhìn anh kĩ hơn, nuối tiếc những ngày tháng của riêng em...
Vì một người mà con tim em biết đau, vì một người mà em phải khóc trong lặng thầm, em đáng tôi nghiệp không? Không hề, vì có lẽ em đang phải trả giá cho những tháng năm sống vô tình, cho những điều mà em đã làm cho người khác. Một cái giá chẳng cao tí nào so với những gì đã qua.
Giờ em chỉ biết cảm ơn anh, cảm ơn anh đã cho em biết thế nào là tình yêu, cho em biết cảm giác đau khổ của 1 người thất bại trong tình yêu. Những kỉ niệm về anh rồi cơn mưa sẽ xóa nhòa nhưng sẽ trở về cùng với giọt mưa vô hồn... Em chỉ mong anh sẽ làm 1 điều vì em, chỉ 1 điều thôi: ngày đưa tang em, mong anh sẽ đến trong bộ vest trắng cùng 1 bông hồng đỏ thắm. Có khó quá không anh? Nhưng đó là điều đầu tiên và cũng là điều cuối cùng em cầu mong anh làm cho em. Dù là gượng ép nhưng anh đừng làm em thất vọng nghe anh! Và ngày ấy cơn mưa sẽ tới cuốn trôi đi bao kỉ niệm đắng cay, chỉ còn lại kỉ niệm ngọt ngào về anh giành cho riêng em

(=(!_!) - [†]*=-_()_-=*[†]- (@_@)=)

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

http://club95.no1.vn

nhocsock_kuty

nhocsock_kuty
Tỷ p
Tỷ phú
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 29/06/2008 Tổng số bài gửi : 3306 Đến từ : hỏi chi tính tới khủng bố à
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
...→←∟↔Mưa vô tâm→←∟↔... Left_bar_bleue0/0...→←∟↔Mưa vô tâm→←∟↔... Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: ...→←∟↔Mưa vô tâm→←∟↔... ...→←∟↔Mưa vô tâm→←∟↔... EmptyWed Jul 23, 2008 1:20 pm
hay Y_Y

http://dongsonglove.tk

nhok

nhok
Thành viên pro
Thành viên pro
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 14/04/2008 Tổng số bài gửi : 998 Đến từ : Tư` tư` đâu quên rùi
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: ...→←∟↔Mưa vô tâm→←∟↔... ...→←∟↔Mưa vô tâm→←∟↔... EmptyWed Jul 23, 2008 1:28 pm
...→←∟↔Mưa vô tâm→←∟↔... 126129

nhocsock_kuty

nhocsock_kuty
Tỷ p
Tỷ phú
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 29/06/2008 Tổng số bài gửi : 3306 Đến từ : hỏi chi tính tới khủng bố à
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: ...→←∟↔Mưa vô tâm→←∟↔... ...→←∟↔Mưa vô tâm→←∟↔... EmptyWed Jul 23, 2008 1:36 pm
thèng khìn

Zack_alex

Zack_alex
Hổ trợ thành viên™
Hổ trợ thành viên™
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5649 Đến từ : -'@'-Chí hòa-'@'-
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: ...→←∟↔Mưa vô tâm→←∟↔... ...→←∟↔Mưa vô tâm→←∟↔... EmptyWed Jul 23, 2008 4:18 pm
kệ ng` ta! ...→←∟↔Mưa vô tâm→←∟↔... 95384

https://clb95.forumvi.com

nhocsock_kuty

nhocsock_kuty
Tỷ p
Tỷ phú
Nam

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: ...→←∟↔Mưa vô tâm→←∟↔... ...→←∟↔Mưa vô tâm→←∟↔... EmptyWed Jul 23, 2008 9:20 pm
khìn khìn..................khìn

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: ...→←∟↔Mưa vô tâm→←∟↔... ...→←∟↔Mưa vô tâm→←∟↔... EmptyFri Jul 25, 2008 3:56 pm
khùn khùn khùn!!!!

nhocsock_kuty

nhocsock_kuty
Tỷ p
Tỷ phú
Nam

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: ...→←∟↔Mưa vô tâm→←∟↔... ...→←∟↔Mưa vô tâm→←∟↔... EmptySat Jul 26, 2008 7:59 pm
mệt wá à....................>"<

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: ...→←∟↔Mưa vô tâm→←∟↔... ...→←∟↔Mưa vô tâm→←∟↔... EmptySat Jul 26, 2008 10:35 pm
èo..!!! mệt zì..!!????

Sponsored content

.:.Thông tin.:.

Bài gửiTiêu đề: Re: ...→←∟↔Mưa vô tâm→←∟↔... ...→←∟↔Mưa vô tâm→←∟↔... Empty

...→←∟↔Mưa vô tâm→←∟↔... Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang