.::Club 9/5::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.::Club 9/5::.

.:Bảng xếp hạng:.

Trang ChínhTrang Chính  Portal*Portal*  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Yêu..................sẽ mãi yêu.................mình em thôi.......now Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

nhocsock_kuty

nhocsock_kuty
Tỷ p
Tỷ phú
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 29/06/2008 Tổng số bài gửi : 3306 Đến từ : hỏi chi tính tới khủng bố à
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
Yêu..................sẽ mãi yêu.................mình em thôi.......now Left_bar_bleue0/0Yêu..................sẽ mãi yêu.................mình em thôi.......now Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Yêu..................sẽ mãi yêu.................mình em thôi.......now Yêu..................sẽ mãi yêu.................mình em thôi.......now EmptyFri Aug 01, 2008 12:39 am
Ừa, anh sẽ yêu em nhìu hơn thế nữa, nhìu hơn tất cả những gì mà anh có thể làm. Anh yêu em và mong rằng em cũng thế nhá. Tối nay, Trung Thu, và anh vui khi được ở gần bên em. Ước gì một năm có thật nhìu ngày Trung Thu để anh được bên em như thế này em nhỉ.
Em yêu...........em có bít anh yêu em nhìu như thế nào ko?
Em yêu...........em có bít anh nhớ em nhìu như thế nào khi một ngày anh ko gặp được em ko?
Em yêu...........em có bít anh vui và hạnh phúc như thế nào khi được gần bên em hay ko?
Em yêu...........em có bít anh và em đã phải vượt qua bao khó khăn để có được ngày hôm nay ko?
Em yêu...........em yêu.........yêu em!!!!!!!!!!!!!
Em yêu...........em có yêu anh và cùng nhau vượt qua những khó khắn trước mắt ko?
Em yêu...........nhớ em nhìu, thương em nhìu!!!!!!!!!!
Chúng ta sẽ mãi như thế này, luôn như thế này em nhỉ. Sẽ mãi yêu nhau dù có rất nhìu khó khăn em nhá. Anh yêu em và anh biết rằng em cũng yêu anh nhìu lắm.
Cm: Anh đã tìm hiểu rất kỳ khi quyết định yêu em rồi, và anh đã tìm hỉu rất kỷ. Anh rất vui khi biết rằng em nhớ anh và mong anh sẽ tới mỗi khí vắng anh. Và anh đã tìm hỉu rất kỷ mỗi khi chúng ta giận nhau là em đầu tìm người để trúc cơn giận đó. kakakakakaka. Yêu em nhìu wá đi!!!!!!!!!!

(=(!_!) - [†]*=-_()_-=*[†]- (@_@)=)

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

http://dongsonglove.tk

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
Yêu..................sẽ mãi yêu.................mình em thôi.......now Left_bar_bleue0/0Yêu..................sẽ mãi yêu.................mình em thôi.......now Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu..................sẽ mãi yêu.................mình em thôi.......now Yêu..................sẽ mãi yêu.................mình em thôi.......now EmptyFri Aug 01, 2008 9:36 am
Trích dẫn :
Và anh đã tìm hỉu rất kỷ mỗi khi chúng ta giận nhau là em đầu tìm người để trúc cơn giận đó. kakakakakaka. Yêu em nhìu wá đi!!!!!!!!!!

saxx..!! cười ji` ghê dza chời..!!!!><

http://club95.no1.vn

nhocsock_kuty

nhocsock_kuty
Tỷ p
Tỷ phú
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 29/06/2008 Tổng số bài gửi : 3306 Đến từ : hỏi chi tính tới khủng bố à
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu..................sẽ mãi yêu.................mình em thôi.......now Yêu..................sẽ mãi yêu.................mình em thôi.......now EmptyFri Aug 01, 2008 3:13 pm
thì iu wá nên bị khìn ý mà..............^^

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu..................sẽ mãi yêu.................mình em thôi.......now Yêu..................sẽ mãi yêu.................mình em thôi.......now EmptySat Aug 02, 2008 7:05 pm
òh..! đi khám jk nhá..!!^^

nhocsock_kuty

nhocsock_kuty
Tỷ p
Tỷ phú
Nam

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu..................sẽ mãi yêu.................mình em thôi.......now Yêu..................sẽ mãi yêu.................mình em thôi.......now EmptySat Aug 02, 2008 11:32 pm
uhm chuẩn bị đi khám nè.........................Yêu..................sẽ mãi yêu.................mình em thôi.......now 783733

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu..................sẽ mãi yêu.................mình em thôi.......now Yêu..................sẽ mãi yêu.................mình em thôi.......now EmptyMon Aug 04, 2008 11:57 am
sax..! pó tay nhun zùi..!! khám xong nói BAby nghe nhok bị ji` nhé!!!!!!

nhocsock_kuty

nhocsock_kuty
Tỷ p
Tỷ phú
Nam

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu..................sẽ mãi yêu.................mình em thôi.......now Yêu..................sẽ mãi yêu.................mình em thôi.......now EmptyWed Aug 06, 2008 2:41 pm
hịc hẻm pái khám bt mà là khám đi ngiã zụ trùi ơi...................Y_Y

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu..................sẽ mãi yêu.................mình em thôi.......now Yêu..................sẽ mãi yêu.................mình em thôi.......now EmptyThu Aug 07, 2008 12:23 pm
Yêu..................sẽ mãi yêu.................mình em thôi.......now 369853 .......................................!!!!!hok chịu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Yêu..................sẽ mãi yêu.................mình em thôi.......now 300385

Sponsored content

.:.Thông tin.:.

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu..................sẽ mãi yêu.................mình em thôi.......now Yêu..................sẽ mãi yêu.................mình em thôi.......now Empty

Yêu..................sẽ mãi yêu.................mình em thôi.......now Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang