.::Club 9/5::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.::Club 9/5::.

.:Bảng xếp hạng:.

Trang ChínhTrang Chính  Portal*Portal*  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

(¯`·._ †*AnH YêU Em*†_.·´¯) Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

nhocsock_kuty

nhocsock_kuty
Tỷ p
Tỷ phú
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 29/06/2008 Tổng số bài gửi : 3306 Đến từ : hỏi chi tính tới khủng bố à
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
(¯`·._ †*AnH YêU Em*†_.·´¯) Left_bar_bleue0/0(¯`·._ †*AnH YêU Em*†_.·´¯) Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: (¯`·._ †*AnH YêU Em*†_.·´¯) (¯`·._ †*AnH YêU Em*†_.·´¯) EmptyFri Aug 01, 2008 12:55 am
Hôm nay tôi đã khóc , khóc cho cả tôi và em...khóc cho cuộc tình của chúng ta...........chưa bao giờ tôi fải khóc vì 1 người con gái vậy mà hôm nay tôi đã khóc vì em , tôi đã khóc thật lâu tôi ko thể kìm nén cảm xúc của lòng mình nữa...............em đã đến bên tôi và đã làm cho con tim tôi ngày đêm nhớ mong , ở bên em tôi có cảm giác yên bình.............em , 1 người con gái thật hiền dịu với đôi mắt thơ ngây , 1 đôi môi cháy bỏng với bao niềm khao khát và ước mơ của tuổi mới lớn................tôi yêu em và em cũng biết điều đó................đã bao nhiêu lần tôi ol trên mạng cũng chỉ muốn gặp em , muốn được nhìn thấy em và nói chuyện với em nhưng em nào đâu có biết là tôi thích và yêu em !!! đã nhiều lần tôi muốn nói với em điều này nhưng tồi đều cố gắng kìm nén , ko muốn làm cho ai buồn cả em và tôi................mỗi ngày dần trôi trong tôi là quá lâu và tôi ko muốn như thế.............tôi yêu em và tôi đã chấp nhận....tôi sẽ chờ em vì tôi biết rằng không ai yêu em nhiều như tôi..tôi thường ol ban đêm để gặp em , chỉ muốn nói chuyện với em như 1 người anh trai bình thường mà thôi , thời gian dần trôi tôi lại càng cảm thấy yêu em hơn và tôi đã tự nhủ rằng sẽ ko bao giờ để mất em 1 lần nữa.................bấy lâu nay em vẫn luôn coi tôi như 1 người anh trai................tôi luôn mong em hạnh phúc và vui tươi nhưng tôi cũng không muốn mất em..............! vì sao ? vì sao lại thế ?? hôm nay em đã nói với tôi điều đó làm tôi shock quá..............tôi biết cả em và tôi và người đó đều là bạn nhưng trong tình yêu thì ko có sự chia sẻ , tôi ko muốn mất em !!!
Làm sao đây để tốt cho cả 2 .............. em nói là tôi đã bỏ em để chạy theo 1 người khác ........... tôi ko phủ nhận điều nay nhưng thật ra đối với người ấy tôi chỉ quý thôi ..............tôi ko muốn nói
Tôi ko muốn em bị tổn thương................có lẽ chúng ta có duyên nhưng ko có phận .............. tôi ko hối hận vì đã yêu em , tôi vẫn luôn hi vọng về em .............. 1 cô bé ngây thơ khờ dại ngày nào nay đã lớn ............. tôi đã yêu em trong đau khổ ..............
Em...em đã đến rồi đi qua tôi như 1 giấc mơ...tôi tưởng chừng như đang bị đắm chìm trong cái thế giới hư ảo đó ............. tôi ko ân hận vì những gì mình đã làm vì em , giờ đây tôi mong sao tôi có thể đến bên em , tôi sẽ lau những giọt nước mắt trên má em ... sẽ an ủi và làm cho em vui mỗi khi bên tôi ............... tôi đã luôn nghĩ như thế ............ nhưng em ở quá xa với tôi ............ở bầu trời xa xôi đó em có nhớ tới tôi ko ? chỉ 1 lần mong em nhớ đến tôi...tôi đang cô đơn, đã và đang cô đơn .............. 1 lần vấp ngã trong đời là 1 lần đau............ ... Em .............. người mà tôi đã thao thức bao đêm ............. lúc nào cũng nhớ về em , nghĩ về em ... tôi luôn hỏi em cái câu "Em đang làm gì vậy?" tôi chỉ muốn cho em thấy là tôi đang quan tâm đến em mà thôi!!! dạo này em ko fone về cho tôi , 1 thời gian ko gặp tôi lại càng nhớ em da diết ... em bao em sắp bị cắt net và ko ol nữa ............ lúc đó tôi thật buồn ............... em nói nếu ko sẽ fone về cho tôi để nói chuyện ............. tôi chỉ "Uhm......." cho qua chuyện nhưng em đâu biết tôi buồn ...
Khi em thấy cô đơn trong lòng em nhớ ai ???
Đêm qua trời mưa tôi đã out sớm hơn mọi ngày và ko nói gì nhiều được với em, chỉ vài câu hỏi han bình thường , ngoài kia trời đang mưa............. những giọt mưa nhẹ nhàng đang rơi.............tôi vẫn ngồi gần bên cái cửa sổ thân yêu ở phòng để nhớ về em ............. giờ đây tôi chỉ muốn nghe giọng nói ngọt ngào thân thương của em....nó vẫn văng vẳng quanh đây mà tôi có thể cảm nhận được...............tôi vẫn chờ em !!!

(=(!_!) - [†]*=-_()_-=*[†]- (@_@)=)

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

http://dongsonglove.tk

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
(¯`·._ †*AnH YêU Em*†_.·´¯) Left_bar_bleue0/0(¯`·._ †*AnH YêU Em*†_.·´¯) Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: (¯`·._ †*AnH YêU Em*†_.·´¯) (¯`·._ †*AnH YêU Em*†_.·´¯) EmptyFri Aug 01, 2008 9:35 am
ể....seo lúc đầu hơi bùn dza nhỉ..^^

http://club95.no1.vn

nhocsock_kuty

nhocsock_kuty
Tỷ p
Tỷ phú
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 29/06/2008 Tổng số bài gửi : 3306 Đến từ : hỏi chi tính tới khủng bố à
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: (¯`·._ †*AnH YêU Em*†_.·´¯) (¯`·._ †*AnH YêU Em*†_.·´¯) EmptyFri Aug 01, 2008 3:14 pm
uhm đoạn đầu pùn lém............^^

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: (¯`·._ †*AnH YêU Em*†_.·´¯) (¯`·._ †*AnH YêU Em*†_.·´¯) EmptySat Aug 02, 2008 7:04 pm
òh..thj` ra là dzậy hả..!!!..hikk..!

nhocsock_kuty

nhocsock_kuty
Tỷ p
Tỷ phú
Nam

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: (¯`·._ †*AnH YêU Em*†_.·´¯) (¯`·._ †*AnH YêU Em*†_.·´¯) EmptySat Aug 02, 2008 11:32 pm
uhm nhưng baby đọc hít chưa zị hả.......... (¯`·._ †*AnH YêU Em*†_.·´¯) 70633

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: (¯`·._ †*AnH YêU Em*†_.·´¯) (¯`·._ †*AnH YêU Em*†_.·´¯) EmptyMon Aug 04, 2008 12:36 pm
zùi..! 1 nửa..!! kòn nửa..! mai đọc!!!^^

nhocsock_kuty

nhocsock_kuty
Tỷ p
Tỷ phú
Nam

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: (¯`·._ †*AnH YêU Em*†_.·´¯) (¯`·._ †*AnH YêU Em*†_.·´¯) EmptyMon Aug 04, 2008 4:20 pm
hịc đọc zị thì chừng nào mới hỉu trùi.................>"<

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: (¯`·._ †*AnH YêU Em*†_.·´¯) (¯`·._ †*AnH YêU Em*†_.·´¯) EmptyTue Aug 05, 2008 2:28 pm
đọc zùi........!!! anh iu em..!!ừk thj` em iu kiki!!!^^

nhocsock_kuty

nhocsock_kuty
Tỷ p
Tỷ phú
Nam

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: (¯`·._ †*AnH YêU Em*†_.·´¯) (¯`·._ †*AnH YêU Em*†_.·´¯) EmptyWed Aug 06, 2008 2:32 pm
hịc......thua nhun trùi.........>"<

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: (¯`·._ †*AnH YêU Em*†_.·´¯) (¯`·._ †*AnH YêU Em*†_.·´¯) EmptyThu Aug 07, 2008 12:32 pm
hưx..!!! kiki hok chơi dzới BABy nửa òi..!! kiki yk đâu zùi..!!!! (¯`·._ †*AnH YêU Em*†_.·´¯) 369853

Sponsored content

.:.Thông tin.:.

Bài gửiTiêu đề: Re: (¯`·._ †*AnH YêU Em*†_.·´¯) (¯`·._ †*AnH YêU Em*†_.·´¯) Empty

(¯`·._ †*AnH YêU Em*†_.·´¯) Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang