.::Club 9/5::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.::Club 9/5::.

.:Bảng xếp hạng:.

Trang ChínhTrang Chính  Portal*Portal*  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

personnoface

personnoface
Thành viên mới!
Thành viên mới!
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 11/04/2008 Tổng số bài gửi : 11 Đến từ :

Bài gửiTiêu đề: NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) EmptyWed Aug 06, 2008 10:00 am
NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) Snhtfq

NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) 108

NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) Slpiq9

NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) Skvmhf

NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) Skvme9

NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) Skvm6t

NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) Skvlw6
Horikita Maki nguời Nhật Bản(thấy tên là bik :d), cô ấy đóng vai chính trong 1 bộ film chuyển thể từ truyện tranh cùng tên Hanazakari no kimitachi E (ở VN truyện tênM ái tr ý õng vui nh ộn v à Con trai con gái-Ômai chua và giờ là Hoa Ðãng ). Chi tiết về nội dung film thì……nói ra ko hấp dẫn =hình ảnh minh họa,

hehe………..

NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) HanazakarinoKimitachi-e-ban
Ikuta Toma(as Natsu Shuichi),Hokihita Maki(as Ashiya Miyuki)Oguri Shun(as Sano Isumi)
NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) 413180166c83f357f3de32cze5
NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) IkutaToma
EHHHHHHHHHHHHHHHHHH................................... NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) 383416
NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) NOO--T01225
NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) NOO--T01167
HUH NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) 611823 , LÀM JI VẬY ?
NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) NOO--T0178
NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) NOO--T0178
bạn có thể download phim này bản tiếng VIỆT (nhýng hõi chậm 1h20’thì down dc 1-trong-4-phần của 1 tập) khuyến khích xem online ^ ^, tất cả hòan tòan miễn phí ở:
http://www.dienanh.net/forums/showthread.php?t=12809

(v i đi ều ki ện b ạn ph ải ghi danh) .
Good luck!
..............

(=(!_!) - [†]*=-_()_-=*[†]- (@_@)=)

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Zack_alex

Zack_alex
Hổ trợ thành viên™
Hổ trợ thành viên™
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5649 Đến từ : -'@'-Chí hòa-'@'-
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) Left_bar_bleue0/0NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) EmptyWed Aug 06, 2008 11:38 am
sao tóc ngắn thế bác....:D!

https://clb95.forumvi.com

ßßRyoßß
Trùm Club
Trùm Club
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 02/03/2008 Tổng số bài gửi : 2351 Đến từ :
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) Left_bar_bleue0/0NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) EmptyThu Aug 07, 2008 7:35 am
hihihahaa đẹp kinh người lun

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) EmptyThu Aug 07, 2008 1:25 pm
xấu òmÀ!!

http://club95.no1.vn

ßßRyoßß
Trùm Club
Trùm Club
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 02/03/2008 Tổng số bài gửi : 2351 Đến từ :
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) EmptyFri Aug 08, 2008 10:00 am
hem hỉu chữ đẹp kinh người ả

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) EmptyTue Aug 19, 2008 2:26 pm
oh`!!! hiu~ oi`!!!^^

p3_l0c_ch0c

p3_l0c_ch0c
Bạn đặc biệt
Bạn đặc biệt
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 29/04/2008 Tổng số bài gửi : 299 Đến từ :

Bài gửiTiêu đề: Re: NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) EmptyThu Oct 30, 2008 7:47 am
đẹp hơn khối người ấy chứ ha !!!! h0h0 NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) 125311

ßad†ßoy

ßad†ßoy
Thành viên xuất sắc
Thành viên xuất sắc
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 29/09/2008 Tổng số bài gửi : 384 Đến từ : Nhà Trắng
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) EmptyFri Oct 31, 2008 1:58 am
tấm đẦu nhìN kO rÕ chO lắm, cĂng mắt ra nhìN cŨng kO thẤy gì luÔn, chỤp hìnH ẫu wÁ NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) 598355

Zack_alex

Zack_alex
Hổ trợ thành viên™
Hổ trợ thành viên™
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5649 Đến từ : -'@'-Chí hòa-'@'-
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) EmptyFri Oct 31, 2008 6:39 am
Công nhận bác này thương em khôn ghê!!

p3_l0c_ch0c

p3_l0c_ch0c
Bạn đặc biệt
Bạn đặc biệt
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) EmptyMon Nov 10, 2008 7:46 pm
nhìn nhỏ đó xjnh chứ bộ mấy bác cứ phê bình wa' ko ah NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) 404434

Zack_alex

Zack_alex
Hổ trợ thành viên™
Hổ trợ thành viên™
Nam

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) EmptyTue Nov 11, 2008 12:38 pm
Dnag spam chứ phe binh gì!! NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) 799410

ßad†ßoy

ßad†ßoy
Thành viên xuất sắc
Thành viên xuất sắc
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 29/09/2008 Tổng số bài gửi : 384 Đến từ : Nhà Trắng
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) EmptyTue Nov 11, 2008 11:14 pm
NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) 598355

p3_l0c_ch0c

p3_l0c_ch0c
Bạn đặc biệt
Bạn đặc biệt
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) EmptyWed Nov 12, 2008 1:19 pm
hừm NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) 404434

Phuthuyrungxanh

Phuthuyrungxanh
Thành viên xuất sắc
Thành viên xuất sắc
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 25/06/2008 Tổng số bài gửi : 412 Đến từ : §aø ßøøm
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) EmptyWed Nov 12, 2008 5:39 pm
Hả có đăng ký spam hả đâu đâu hửi cái mùi khét khét NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) 472367

p3_l0c_ch0c

p3_l0c_ch0c
Bạn đặc biệt
Bạn đặc biệt
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) EmptyTue Nov 18, 2008 9:15 am
Zack_alex đã viết:
Dnag spam chứ phe binh gì!! NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) 799410
ê bác có pjk bác lảm em we^ hum hỡ

dark253

dark253
Thành viên pro
Thành viên pro
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 19/05/2008 Tổng số bài gửi : 981 Đến từ : °•:::::-::bóng † tối::-:::::•°
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) EmptyWed Nov 26, 2008 4:32 pm
hi ...mình xem truyện này roài , hay thì hay đó nhưng fim tải dzia` lâu dể sợ ! thoy nói chung dễ shuong !

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) EmptyFri Nov 28, 2008 10:27 pm
dễ sƯơng nhưng mÀ chẢNh...là đồ..vứk đi!!!!!!! Razz

dark253

dark253
Thành viên pro
Thành viên pro
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 19/05/2008 Tổng số bài gửi : 981 Đến từ : °•:::::-::bóng † tối::-:::::•°
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) EmptyWed Dec 03, 2008 3:24 pm
sao lại chảnh ? hok hỉu

Sponsored content

.:.Thông tin.:.

Bài gửiTiêu đề: Re: NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) Empty

NGỪOI CON GÁI DỄ THƯƠNG I (trong lòng tôi , hehe.....) Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang