.::Club 9/5::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.::Club 9/5::.

.:Bảng xếp hạng:.

Trang ChínhTrang Chính  Portal*Portal*  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Bức thư gửi em lần cuối Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

ßßRyoßß
Trùm Club
Trùm Club
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 02/03/2008 Tổng số bài gửi : 2351 Đến từ :
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
Bức thư gửi em lần cuối Left_bar_bleue0/0Bức thư gửi em lần cuối Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Bức thư gửi em lần cuối Bức thư gửi em lần cuối EmptyFri Aug 08, 2008 10:19 am
Đêm buồn nhớ em !

Tp buồn:

Những cơn mưa nhẹ của mùa mưa mang hơi lạnh, nơi phương xa ấy em có nhớ đến tôi. nhớ những ngày ta bên nhau mùa mưa lần trước. tôi và em cùng chung bước trên con đường nhỏ đơn xơ. nhưng mùa mưa lần này chỉ còn mình tôi cô đơn lang thang, gió thổi từng cơn lạnh buốt nhưng anh cảm thấy trong tim còn lạnh hơn. trong tim tôi trống rỗng. tôi lang thang trong mưa để tìm về quá khứ. không biết giờ này em có nhớ đến tôi không. chúng ta gặp nhau phải chăng là số phận ngày đó. em xa anh giờ đây em đã ở một nơi rất xa. rất xa… tôi không biết phải tìm em ở chốn nào. hôm qua chỉ là quá khứ của ngày hôm nay… quá khứ và tương lai xa vời quá. quá khứ qua đi và tôi đã để mất em. còn tương lai chỉ là u ám và mịt mù. đã 12h khuya nhưng anh không thể nào chìm trong giấc ngủ. anh nhớ em rất nhiều. nơi phương xa đó em đang làm gì vậy? nơi đây anh cảm thấy cô đơn như cánh chim lạc đàn không có nơi để đến. cuộc sống thật là khắc nghiệt. đó không phải là thiên đường dành cho anh. không biết giờ này em thế nào? tương lai không biết anh còn được gặp em không? khi đến với anh rất vô tình và khi ra đi cũng vậy! anh không có gì phảo hối tiếc nhưng anh không biết vì sao hai ta phải xa nhau. phải chăng lòng tham và dục vọng đã đẩy đưa số phận. anh rất buồn nhưng anh không biết phải nói với em thế nào? anh đã để mất em mãi mãi. có lẽ sau này hai ta sẽ không gặp nhau. nếu có gặp thì xem như chưa hề quen. thời gian sẽ qua đi. vết thương rồi sẽ lành. nhưng vết đau trong tim vĩnh viễn không thể lành khi nó bị tổn thương. có lẽ tình yêu đối với em chỉ là trò đùa. anh biết anh không phải là người đầu tiên cũng không phải người sau cùng của cuộc đời em. với tất cả những chuyện đã xảy ra đó là quá khứ. nhưng anh cảm thấy như vừa mới xảy ra ngày hôm qua thật bất ngờ. em ra đi khi anh chưa nói lời nào! mối tình đầu thật đẹp nhưng nó để lại một vết thương quá lớn. nó làm cho con tim khép kín trước mọi cám dỗ của tình yêu. giờ đây anh mới hiểu tình yêu là thế. anh đã mất tất cả chẳng còn gì? lạc lõng trong quãng đời u tối còn lại mà không tìm được lối ra nào? có lẽ đó là duyên phận mà ông trời đã xếp đặt. anh hi vọng em và anh sẽ quên được những chuyện trước kia. hãy sống với cuộc sống thực tại. hãy xem những chuyện truớc kia là kỉ niệm. tạm biệt em yêu…

Biên Hòa, Ngày 25 tháng 7 năm 2008

ββ Ryo ββ

( Long_nhóc )

(=(!_!) - [†]*=-_()_-=*[†]- (@_@)=)

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
Bức thư gửi em lần cuối Left_bar_bleue0/0Bức thư gửi em lần cuối Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức thư gửi em lần cuối Bức thư gửi em lần cuối EmptyFri Aug 08, 2008 11:51 am
saX..!! JI` DZA nè Ryo1!....to ai thía...!!! hehehehee...1! chị ji` ói...dzo koi tâm tình của ảnh nế!!!

http://club95.no1.vn

ßßRyoßß
Trùm Club
Trùm Club
Nam

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức thư gửi em lần cuối Bức thư gửi em lần cuối EmptySat Aug 09, 2008 7:58 am
trùi khẽ thui la to thề người đó nghe thấy thì seo

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức thư gửi em lần cuối Bức thư gửi em lần cuối EmptySat Aug 09, 2008 5:56 pm
oh`..!!nhỏ nhỏ..!!^^...hehehehe!!!

connik_royal2104

connik_royal2104
Thành viên pro
Thành viên pro
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 02/05/2008 Tổng số bài gửi : 873 Đến từ : hoàng tộc con njk @_@
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức thư gửi em lần cuối Bức thư gửi em lần cuối EmptySat Aug 09, 2008 8:44 pm
Pới pà con ơi cóa người viết thư tâm tình nè..............
zào koi jh....................^^........hehe mà bài này hay đóa............
người nhớn Ryo mà thy cuộc thy viết thư chia tay gửi người iu chắc bài này giải đặc biệt wá......................!!!!!!!!!!!!!!!

nhocsock_kuty

nhocsock_kuty
Tỷ p
Tỷ phú
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 29/06/2008 Tổng số bài gửi : 3306 Đến từ : hỏi chi tính tới khủng bố à
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức thư gửi em lần cuối Bức thư gửi em lần cuối EmptySun Aug 10, 2008 12:33 pm
uhm...........^^

http://dongsonglove.tk

connik_royal2104

connik_royal2104
Thành viên pro
Thành viên pro
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 02/05/2008 Tổng số bài gửi : 873 Đến từ : hoàng tộc con njk @_@
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức thư gửi em lần cuối Bức thư gửi em lần cuối EmptySun Aug 10, 2008 1:18 pm
uhm gì người nhớn..................

ßßRyoßß
Trùm Club
Trùm Club
Nam

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức thư gửi em lần cuối Bức thư gửi em lần cuối EmptyTue Aug 12, 2008 9:32 am
hic. hic. nói vậy là chọc tui đó hả Bức thư gửi em lần cuối 250945

connik_royal2104

connik_royal2104
Thành viên pro
Thành viên pro
Nữ

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức thư gửi em lần cuối Bức thư gửi em lần cuối EmptyTue Aug 12, 2008 10:15 am
njk hum cóa chọc ngừoi nhớn cái này njk nói thịt đóa..............

ßßRyoßß
Trùm Club
Trùm Club
Nam

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức thư gửi em lần cuối Bức thư gửi em lần cuối EmptyTue Aug 12, 2008 1:18 pm
hịc hịc đa' chít giờ

connik_royal2104

connik_royal2104
Thành viên pro
Thành viên pro
Nữ

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức thư gửi em lần cuối Bức thư gửi em lần cuối EmptyTue Aug 12, 2008 8:19 pm
Bức thư gửi em lần cuối 744961 ...............

Zack_alex

Zack_alex
Hổ trợ thành viên™
Hổ trợ thành viên™
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5649 Đến từ : -'@'-Chí hòa-'@'-
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức thư gửi em lần cuối Bức thư gửi em lần cuối EmptyTue Aug 12, 2008 9:14 pm
connik_royal2104 đã viết:
njk hum cóa chọc ngừoi nhớn cái này njk nói thịt đóa..............
Ai mà nói với connik vậy nè chà...! Bức thư gửi em lần cuối 337167

https://clb95.forumvi.com

connik_royal2104

connik_royal2104
Thành viên pro
Thành viên pro
Nữ

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức thư gửi em lần cuối Bức thư gửi em lần cuối EmptyTue Aug 12, 2008 10:52 pm
nói gì...............?????????? Bức thư gửi em lần cuối 250945

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức thư gửi em lần cuối Bức thư gửi em lần cuối EmptyWed Aug 13, 2008 6:55 pm
BAby bik RYo ghi cho ai zùi................! heheheheheeh!!! khỏi chùn nhé!!!!!!!!! Bức thư gửi em lần cuối 742737

ßßRyoßß
Trùm Club
Trùm Club
Nam

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức thư gửi em lần cuối Bức thư gửi em lần cuối EmptyThu Aug 14, 2008 10:20 am
ghi cho ai thi người đó bik thui. a ghi cho người cùng anh tâm sự vào buổi đêm đó.
Bức thư gửi em lần cuối 300385 hịc hịc tui ghét người đó quá Bức thư gửi em lần cuối 174665

connik_royal2104

connik_royal2104
Thành viên pro
Thành viên pro
Nữ

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức thư gửi em lần cuối Bức thư gửi em lần cuối EmptyThu Aug 14, 2008 12:34 pm
ghét hoài nha..................

nhocsock_kuty

nhocsock_kuty
Tỷ p
Tỷ phú
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 29/06/2008 Tổng số bài gửi : 3306 Đến từ : hỏi chi tính tới khủng bố à
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức thư gửi em lần cuối Bức thư gửi em lần cuối EmptyThu Aug 14, 2008 1:50 pm
đến h khìn của bác ý mà............Bức thư gửi em lần cuối 383416

http://dongsonglove.tk

Sponsored content

.:.Thông tin.:.

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức thư gửi em lần cuối Bức thư gửi em lần cuối Empty

Bức thư gửi em lần cuối Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang