.::Club 9/5::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.::Club 9/5::.

.:Bảng xếp hạng:.

Trang ChínhTrang Chính  Portal*Portal*  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

thứ sáu ngày 13.............. Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

connik_royal2104

connik_royal2104
Thành viên pro
Thành viên pro
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 02/05/2008 Tổng số bài gửi : 873 Đến từ : hoàng tộc con njk @_@
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
thứ sáu ngày 13.............. Left_bar_bleue0/0thứ sáu ngày 13.............. Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: thứ sáu ngày 13.............. thứ sáu ngày 13.............. EmptySat Aug 09, 2008 10:36 pm
Thứ sáu ngày mười ba...^^
Không biết hôm nay mọi ng` có xui xẻo jìe kg ha...níu kg có thì cung hỷ...còn có thì...[chắc do tui trù...Razz]...uh`m thì...tui cũng có chút chiện...:)...nói vài câu rồi thôi ha...cho thỏa lòng ấy mà...:")
Anh đã kg còn là của em nữa...anh là anh...em là em...đơn thuần chỉ là hai người bạn...
Anh đã kg còn là của em nữa...mỗi sáng thứ hai...sẽ không còn ai mua truyện cho em...
Anh đã kg còn là của em nữa...em muốn ăn kem...em muốn ăn bánh...em muốn xem phim...hay muốn uống trà sữa...hoặc tất cả những gì em cần...sẽ không còn ai sẵn sàng chạy đi mua cho em...
Anh đã kg còn là của em nữa...em đi xem phim sẽ không còn ai cho em mượn vai em đựa vào khi mỏi...
Anh đã kg còn là của em nữa...khi em muốn đi vòng vòng hay đi đâu...sẽ không có người còng lưng ra chở em...
Anh đã kg còn là của em nữa...sẽ không còn người khi nào onl em cũng bắt chào e trc' rồi mới nói chuyện...dù anh có chơi game...anh có bận...anh cũng cố gáng chat với em...
Anh đã kg còn là của em nữa...khi em bị ăn hiếp...sẽ không còn ai ra nói đỡ giúp em...chửi mắng những kẻ ăn hiếp em...
Anh đã kg còn là của em nữa...buổi tối em kg fảj thấy khó ngủ khi có ai đó kg chúc em ngủ ngon...hay em kg fảj ôm con gấu anh tặng em mỗi đêm mới chịu ngủ...
Anh đã kg còn là của em nữa...lúc em buồn bực...lúc em vui vẻ...dù em có gặp chuyện jie đi chăng nữa...cũng kg có ai luôn bên cạnh em như anh...
Anh đã kg còn là của em nữa...sẽ kg còn ai nhăn mặt shương nó hơn shương tui khi em ôm con siu khuyển của em...hay là em mê ai đó shyng trai trên phim...
Anh đã kg còn là của em nữa...khi trên mặt em có dính gì cũng chẳng có ng` chùi giúp em...
Anh đã kg còn là của em nữa...cũng kg có người ngày nào có mấy câu cũng nói hoài mà nói hok có ít nữa...tại lo cho em mà ha...
Anh đã kg còn là của em nữa...cũng kg có ng` wan tâm đến cảm giác của em mỗi khi làm việc gì đó...
Anh đã kg còn là của em nữa...đâu có ai luôn đứng sau lưng đỡ em khi em té...
Anh đã kg còn là của em nữa...kg có ai để em gọi là Panda...kg có ai để em gọi là chồng...kg có ai để em bảo ghék...kg có ai để em cứ mỗi một việc là chê và chê...
Anh đã kg còn là của em nữa...kg còn osin cho e sai vặt...kg còn thằng con trai nào ngồi sơn móng tay cho em giữa chốn đông người...
Anh đã kg còn là của em nữa...đâu có ai để nói vợ anh là shing nhất trên đời...đâu còn ai để nói...ghék tui hả...ghék đi tui thương cứ thương...
Anh đã kg còn là của em nữa...đâu còn ai cho em cảm giác ngượng ngùng khi nói lời yêu thương...và nhận đc những lời yêu thương...
Anh đã kg còn là của em nữa...đâu có ai nắm tay em để sợ em chạy lung tung...
Anh đã kg còn là của em nữa...làm gì có ai làm vẻ mặt tức giận hay ghen tuông khi em khen 1 chàng trai nào đó hay chỉ là vì em hư...để rồi sau đó kg đến 10 giây là phải way lại năn nỉ bì vì em giận lại...
Anh đã kg còn là của em nữa...một người mà dù em có làm gì đi nữa thì cũng kg bao h giận em...làm gì còn...
Anh đã kg còn là của em nữa...những đồ anh tặng...những thứ thuộc về anh...những thứ liên wan đến anh...em biết tính sao đây...đem đốt àh?!....
Anh đã kg còn là của em nữa...sao cái món mà em thic nhất...thậm chí ngày nào em cũng ăn kg biết chán...mà bây h em chẳng thấy nó ngon 1 chút nào hết...
Anh đã kg còn là của em nữa....sao cái cầu thang thường ngày em vẫn đi...bt dù em có bật đèn lên em cũng sợ ma...mà bây h em kg cần nữa...cũng kg thấy sợ ma nữa...
Anh đã kg còn là của em nữa...sao cái kẹp, kái áo, con gấu, mọi thứ...bt em thấy nó đẹp lắm...h em thấy sao bt wá...em làm vậy để cho ai coi cơ chứ...để làm con điên ngốc àh...
Anh đã kg còn là của em nữa...em cũng kg cần phải suy nghĩ nhìu suy nghĩ lung tung làm jìe...bây h em cũng kg sợ có ai đó bận tâm vì lo lắng cho em nữa...em kg phải lo lắng rồi sau này em sẽ ra sao...anh sẽ ra sao...
...

Wá nhìu...wá nhìu đi anh àh...em kg còn đủ sức để kể nữa...sao mọi thứ cứ nhòe đi nhòe đi...em kg muốn đâu...nhưng em càng nói thì em càng kg thể kg nghĩ đến anh...tại sao vậy?!

Em đâu có yêu anh đâu...em đâu có buồn đâu...em kg bị lụy...em kg đau khổ...em kg thể hiện gì cả...mọi thứ vẫn bình thường thôi mà...sao đối với em nó kg bt chút nào cả...mà...thực sự bây h...em chỉ muốn trốn tránh anh...em tự hỏi tại sao em lại khóc...em cứng rắn lắm mà...có bị ng`ta đánh...có bị ng`ta chửi...hay là có điều gì không bác mắn đi chăng nữa...em vẫn kg khóc...em chỉ cười và cười thế thôi...trông giống con rối kg?!Dù sao thì em cũng đâu phải Superman...làm gì cũng làm đc...^^...dù ng`ta có coi em là con búp bê đi nữa...thì có làm nó tổn thương...nó cũng biết đau...đồ vật nó cũng có linh hồn mà...em cũng chấp nhận em là đồ vật từ lâu rồi...nên mọi chuyện đối với em...kg sao...kg sao cả...

283...283 ngày thì có nhìu kg!?Nó chỉ như mới thấm thoắt qua 1 ngày đối với em vậy...em cứ ngỡ hôm wa mới là 4/9...

4/9...Em chỉ muốn thời gian quay lại...để em kg phải ngồi xe sau lưng anh...để 2 chúng ta kg phải có tình cảm với nhau...để 5/9 em kg đồng ý "cất ai kia vào ngăn nào đó trong trái tim của mình....để rồi khi một ngày nào đó...có một người thực sự quan tâm...yêu thương...che chở em...em hãy mở nó ra...và em kg còn đâu khổ nữa..."....................................................................................................................................................................................

.....................................................Em chỉ kg muốn nghĩ tới...em ghét câu nói đó...em ghét hi vọng hi vọng...là cái quái gì cơ chứ....em ghét bản thân mình...em ghét thế giới này...em ghét mọi thứ diễn ra sau câu nói đó...em ghét việc phải lúc nào cũng đi chung với anh...em ghét việc anh cố gắng làm cho em là ng` hạnh phúc nhất trên thế gian...em ghét việc em đã gặp mặt và wen biết anh...em ghét anh đã làm cho em rất nhìu điều...em ghét anh đã làm cho em suy nghĩ...em ghét...em ghét...em kg thể ghét anh...

Mày sao vậy P...mày cứng rắn lắm mà P...mày đừng khóc...đừng khóc mà...mày có khóc cũng chỉ làm cho người mày bớt buồn đâu?!Mày có khóc cũng chỉ thêm buồn khổ mà thôi...mày nghĩ mày làm đc mày sẽ làm đc mà...trước đây mày đâu có coi con trai ra gì...tình yêu ra gì...nó chỉ làm mày thêm buồn đau...có ai thương hại mày giữa thế giới này kg...mày có nghĩ mày có chết thì trong đám tang mày dù ng`ta có đến đi chăng nữa...thì có đc ai thực lòng khóc thương cho mày...mày đâu có đáng để đc ng`ta trân trọng...mày đâu có đáng để đc ng`ta nâng niu...vậy thì mày dun't có như vậy nữa...mày là mày mà...fảj kg P...mày đâu biết khuất phục...phải kg P...hả P?!

Em nhớ trong cuốn truyện cũ..."Người nào chia sẻ hơi ấm của mình cho người khác thì khi trái tim người ấy lạnh giá...Nó sẽ đc sưởi bởi chính hơi ấm nó ban tặng...:)"...em àh...em làm gì có hơi ấm...trái lại em lạnh...em lạnh lắm...khi đụng tới em thì người khác cũng sẽ bị lạnh lây...chắc anh hiểu chứ ^^

Anh thấy kg...trc' h...toàn là anh làm cho em...em làm đc gì cho anh nào...chỉ là con số 0...cũng kg phải...trái lại chỉ là âm chứ...em kg mang lại hạnh phúc cho anh đâu...em chỉ gây rắc rối cho ng`khác...em kg biết cách làm ng` khác vui...em sống 1 mình wen rồi...em đâu có ai và cũng đâu cần ai...^^...nhưng anh còn bạn bè...anh còn tương lai...em kg để 1 đứa như em cản trở anh đâu...mọi chuyện của anh sẽ tốt đẹp hơn níu kg có em...em tính hết rồi...anh cũng dun't có cãi em ha...anh là ng` tốt...anh xứng đng đc hưởng nhìu hơn anh đã có khi wen em...bên cạnh em anh kg đc gì cả...em chỉ làm anh bị ghét lây thôi...em chỉ làm xấu mặt anh...em chỉ hám trai là giỏi...em wen đến 50 ng` rồi cơ đấy....thiệt kinh...anh chỉ là 1 trong những ng` em từng wa lại thôi...em đúng là đồ cặn bã mà...=))...mà kg phải em thương tiếc gì anh đâu...anh chỉ là em chơi chán rồi thoy...hỉu chứ?!...em cũng kg có gì là tốt đẹp cả...chỉ giỏi chê trách ng` này chê trách ng` khác...mà em có bao h nghĩ đến cảm xúc ng` khác đâu...mà cũng phải...em đâu phải ng`...:))

Những gì anh đã từng làm với em...em sẽ ghi nhớ...và em sẽ kg wên đâu...em cũng cám ơn vì trong thời gian qua đã chăm sóc và bên cạnh ng` như em...cảm ơn rất nhìu...nhưng anh hãy dành t/c đó cho ng` khác đi...em kg xứng đáng ha...em vậy đó...anh thất vọng lắm àh...mọi ng` thất vọng lắm àh...em chẳng đáng jìe để trong mong đâu ạ...=))....Thôi tạm biệt nhé...cũng tạm biệt cậu trai của tôi...My Old Boyfriend...em chỉ cần anh biết một điều

Em không yêu anh...Em chưa từng yêu anh...và Em cũng kg có cảm giác với anh đâu...mọi thứ với em chỉ là lợi dụng và giả tạo thôi...chứ kg còn gì hết...anh hiểu rồi chứ...tạm biệt anh...anh lo em buồn àh...rồi ngày mai hay ngày mốt gì đó em cũng có người mới thôi...dun't có lo ha...=))...lừa gạt anh bấy lâu nay thiệt đã mà...
Type ba cái entry này làm gì...thiệt mỏi..

[size=18]cóa aj hỉu được là con nhỏ này nóa mún gì ở thèn pạn njk đây............

(=(!_!) - [†]*=-_()_-=*[†]- (@_@)=)

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

nhocsock_kuty

nhocsock_kuty
Tỷ p
Tỷ phú
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 29/06/2008 Tổng số bài gửi : 3306 Đến từ : hỏi chi tính tới khủng bố à
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
thứ sáu ngày 13.............. Left_bar_bleue0/0thứ sáu ngày 13.............. Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: thứ sáu ngày 13.............. thứ sáu ngày 13.............. EmptySun Aug 10, 2008 12:32 pm
pùn nhỉ con jk.......T_T

http://dongsonglove.tk

connik_royal2104

connik_royal2104
Thành viên pro
Thành viên pro
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 02/05/2008 Tổng số bài gửi : 873 Đến từ : hoàng tộc con njk @_@
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: thứ sáu ngày 13.............. thứ sáu ngày 13.............. EmptySun Aug 10, 2008 1:13 pm
ùh tụi nghịp thèn pạn njk wá.................
nóa chung tình zậy mà nhỏ đóa lỡ lòng nào...............

ßßRyoßß
Trùm Club
Trùm Club
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 02/03/2008 Tổng số bài gửi : 2351 Đến từ :
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: thứ sáu ngày 13.............. thứ sáu ngày 13.............. EmptyTue Aug 12, 2008 9:35 am
dài wa' hix hix đọc hok được 1 chữ hic

connik_royal2104

connik_royal2104
Thành viên pro
Thành viên pro
Nữ

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: thứ sáu ngày 13.............. thứ sáu ngày 13.............. EmptyTue Aug 12, 2008 10:17 am
éc chài ui pó tay nhun..............

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: thứ sáu ngày 13.............. thứ sáu ngày 13.............. EmptyWed Aug 13, 2008 7:35 pm
sax...!! xui dza!!!!!!!!!!!!!

http://club95.no1.vn

connik_royal2104

connik_royal2104
Thành viên pro
Thành viên pro
Nữ

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: thứ sáu ngày 13.............. thứ sáu ngày 13.............. EmptyWed Aug 13, 2008 8:31 pm
ùh wá xui nhun áh.................

nhocsock_kuty

nhocsock_kuty
Tỷ p
Tỷ phú
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 29/06/2008 Tổng số bài gửi : 3306 Đến từ : hỏi chi tính tới khủng bố à
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: thứ sáu ngày 13.............. thứ sáu ngày 13.............. EmptyWed Aug 13, 2008 8:34 pm
hịc xui pà cố..........>"<

ßßRyoßß
Trùm Club
Trùm Club
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 02/03/2008 Tổng số bài gửi : 2351 Đến từ :
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: thứ sáu ngày 13.............. thứ sáu ngày 13.............. EmptyThu Aug 14, 2008 10:05 am
thứ sáu ngày 13.............. 300385 hịc hịc tui ghét người đó quá thứ sáu ngày 13.............. 174665

connik_royal2104

connik_royal2104
Thành viên pro
Thành viên pro
Nữ

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: thứ sáu ngày 13.............. thứ sáu ngày 13.............. EmptyThu Aug 14, 2008 12:33 pm
ne` xao jh đâu cũng nói ghét ngừoi đóa hít zậy...........
mà người đóa là người nào..............

nhocsock_kuty

nhocsock_kuty
Tỷ p
Tỷ phú
Nam

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: thứ sáu ngày 13.............. thứ sáu ngày 13.............. EmptyThu Aug 14, 2008 2:04 pm
đến h khìn của bác ý mà............thứ sáu ngày 13.............. 383416

connik_royal2104

connik_royal2104
Thành viên pro
Thành viên pro
Nữ

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: thứ sáu ngày 13.............. thứ sáu ngày 13.............. EmptyThu Aug 14, 2008 8:28 pm
òh ra là zậy àh....................

nhocsock_kuty

nhocsock_kuty
Tỷ p
Tỷ phú
Nam

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: thứ sáu ngày 13.............. thứ sáu ngày 13.............. EmptyThu Aug 14, 2008 9:03 pm
uhm................LOL

Sponsored content

.:.Thông tin.:.

Bài gửiTiêu đề: Re: thứ sáu ngày 13.............. thứ sáu ngày 13.............. Empty

thứ sáu ngày 13.............. Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang