.::Club 9/5::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.::Club 9/5::.

.:Bảng xếp hạng:.

Trang ChínhTrang Chính  Portal*Portal*  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

thÁng 1 của bẠn! Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
thÁng 1 của bẠn! Left_bar_bleue0/0thÁng 1 của bẠn! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: thÁng 1 của bẠn! thÁng 1 của bẠn! EmptyThu Jan 01, 2009 1:02 pm

Tháng 1 của bạn

Kim Ngưu sẽ vẫn giữ được "phom" người mặc dù tiệc tùng liên miên, còn Cự Giải sẽ tham gia vào nhiều hoạt động xã hội trong dịp đầu năm.

Dương Cưu (21/3 – 20/4)

Bạn sẽ còn vương vấn với những bữa tiệc đầu năm trong thời gian dài dài. Năm mới với nhiều niềm vui mới nhưng không thể cứ kéo dài mãi mãi không khí đó, đúng không Dương Cưu? Trong tháng này, bạn hãy nở những nụ cười thật vui vẻ với những người bạn đang gặp khó khăn. Sự hẫu thuận của Dương Cưu sẽ giúp họ vượt qua nhiều trở ngại trong cuộc sống. Đây là thời gian khá lý tưởng cho những chuyến du lịch xa, Dương Cưu hãy tận dụng để khiến tinh thần mình thoải mái và sảng khoái trong dịp đầu xuân này nhé.

Bên cạnh đó, những nỗ lực của bản thân ngay từ đầu năm mới sẽ tạo đà cho Dương Cưu có những bước tiến vượt bậc trong tương lai gần. Cố gắng lên bạn nhé.

Kim Ngưu (21/4 – 21/5)

Mặc dù, Kim Ngưu rất bận rộn với những bữa tiệc và được thưởng thức nhiều món khoái khẩu với tần suất lớn nhưng bạn vẫn giữ được “phom” trong dịp năm mới này. Chuyện tình cảm là một lý do nữa khiến bạn có thể nở nụ cười tươi trong tháng đầu xuân.

Tuy nhiên, đầu tháng bạn cần chú ý nhiều hơn đến việc chi tiêu. Có những vấn đề liên quan đến tài chính mà bạn chưa phát hiện ra nhưng nếu kiểm tra quỹ tiền hoặc tài khoản sớm, bạn sẽ tránh được một số rắc rối.

Song Tử (22/5 – 21/6)

Vui xuân mới có khác, Song Tử thích đi thật nhiều nơi, gặp gỡ thật nhiều người. Một số thay đổi trong thời gian này là ý tưởng hay với Song Tử đó. Chuyện tình cảm trong dịp đầu xuân có thể không theo ý muốn vì bạn quá nhạy cảm và thường suy nghĩ từ chuyện nhỏ thành chuyện lớn.

Bạn nên lắng nghe ý kiến của một người bạn thân đáng tin trước khi đưa ra quyết định trong công việc hoặc chuyện gia đình. Còn điều này nữa, một người thân đang rất cần sự giúp đỡ của Song Tử vào dịp cuối tháng, hãy mở rộng lòng mình để giúp đỡ Song Tử nhé.

Cự Giải (22/6 – 22/7)

Các hoạt động xã hội, hoạt động tập thể trong tháng này sẽ cuốn Cự Giải theo trong dịp đầu năm này. Tuy nhiên, bạn sẽ lấy lại cân bằng từ 10/1 đến 17/1. Đặc biệt trong tháng 1 này, Cự Giải sẽ nhận được thật nhiều tin vui về chuyện riêng tư.

Có điều lưu ý với Cự Giải trong tuần thứ 2 của tháng này: Bạn cần đặt ra những nguyên tắc riêng cho mình để công việc có kế hoạch hơn. Về tài chính, bạn cũng cần chú ý nhiều đến cách chi tiêu. Nếu thực sự chưa thể đưa ra quyết định mà Cự Giải đang rất quan tâm, hãy để từ từ đến khi bạn sáng suốt hơn.

Sư Tử (23/7 – 22/8)

Dịp đầu năm này, Sư Tử rất muốn mình trở thành trung tâm của sự chú ý. Tháng này sẽ mang đến cho bạn nhiều cơ hội đón nhận những tình cảm nồng ấm của người thân, bạn bè. Kỹ năng lãnh đạo của bạn sẽ được khẳng định, nhất là trong dịp cuối tháng.

Mặc dù, tiệc tùng mời gọi khá nhiều nhưng bạn cũng nên biết điểm dừng, Sư Tử nhé. Thời gian này, một người thân của Sư Tử cảm thấy bất hạnh và đau khổ. Đến bên người đó và chia sẻ, bạn sẽ có thể mang lại niềm vui cho người ấy.

Xử Nữ (23/8 – 22/9)

Cuối tháng này, bạn sẽ tổng kết những thành quả mà bản thân đã nỗ lực từ đầu tháng. Hãy dành một chút thời gian để mỉm cười với những thành quả của mình mặc dù không phải việc gì cũng viên mãn. Sự tự tin hơn nữa sẽ giúp bạn thể hiện tình cảm với người mình yêu thương mà không ngại ngùng và bẽn lẽn.

Nếu Xử Nữ vẫn còn “một mình” thì đây là thời gian lý tưởng để bạn thổ lộ tình cảm với người ấy. Còn với những Xử Nữ đã có đôi, đây là thời điểm tốt để bạn khám phá thêm những sở thích, niềm đam mê của “nửa kia” và có dịp làm mới tình yêu của hai người.

Thiên Bình (23/9 – 23/10)

Trong tháng này, Thiên Bình sẽ dành nhiều thời gian nghỉ ngơi và tận hưởng cuộc sống. Ở nhà bạn sẽ dành nhiều thời gian cho gia đình và bạn bè. Nhưng thú vị ở chỗ, mọi người sẽ phục vụ bạn, chiều bạn, nấu cho bạn những món mà Thiên Bình yêu thích. Bởi vậy, hãy tận dụng khoảng thời gian vàng này để bồi dưỡng sức khỏe và “sạc pin” nhé.

Về tình bạn, Thiên Bình có thể thoải mái đưa ra ý tưởng của mình mà không ngại phải mất lòng ai hết. Một người bạn sẽ rất cầu thị những lời khuyên của bạn đó.

Bò Cạp (24/10 – 22/11)

Bạn sẽ tận hưởng những ngày đầu năm mới vui vẻ và ấm cúng. Có thể bạn sẽ đi xa trong tháng đầu năm này nhưng vẫn hướng về gia đình, bạn bè trong khoảnh khắc đầu xuân. Về tài chính, đây là dịp để bạn tiêu tiều, mua sắm cho bản thân và những người bạn thương yêu.

Một người đóng vai trò quan trọng trong cuộc sống của Bò Cạp sẽ dành rất nhiều sự quan tâm đến bạn. Còn bạn thì có lúc coi đó là điều hiển nhiên. Cuối tháng này là khoảng thời gian để bạn thể hiện cho người ấy thấy, bạn hiểu được tình cảm người đó dành cho bạn và sẽ mang niềm vui cho người đó.

Nhân Mã (23/11 – 21/12)

Tháng đầu của năm mới gắn liền với nhiều trách nhiệm mới. Để đạt được điều mong muốn, Nhân Mã cần nỗ lực rất nhiều ngay từ đầu tháng. Tuy nhiên, trong thời gian này, Nhân Mã sẽ không có nhiều dịp để cười đùa ** dỏm mà dường như bạn tiếp cận vấn đề nghiêm túc hơn.

Giữa tháng này, bạn sẽ cảm thấy mình cần nghỉ ngơi hơn bao giờ hết. Một số người bạn sẽ giúp bạn làm cho tinh thần thoải mái hơn.

Ma Kết (22/12 – 20/1)

Ma Kết vui vẻ nhưng không không quên nhiệm vụ trong dịp đầu năm mới này. Bạn có cơ hội thể hiện khả năng lãnh đạo “pro” của mình. Tuy nhiên, Ma Kết chớ làm tổn thương đến những người xung quanh nhé. Trong tháng này, sức khỏe là yếu tố Ma Kết cần quan tâm sau một thời gian làm việc quá sức.

Nếu bạn có quá bận rộn cũng nên dành thời gian lắng nghe ý kiến của những người lớn tuổi và có kinh nghiệm nhé. Một số lời khuyên của họ sẽ giúp bạn định hướng công việc ổn thỏa hơn.

Bảo Bình (21/1 – 19/2)

Năm mới, bạn sẽ mong đợi những thành công mới. Trong tháng này, Bảo Bình sẽ có động lực khá lớn để thực hiện mục tiêu của mình. Tuy nhiên, chớ phức tạp hóa vấn đề Bảo Bình nhé. Nếu bạn muốn tăng tốc để thành công đến sớm hơn thì cũng cần lắng nghe ý kiến của bạn bè và người thân. Về chuyện tình cảm, Bảo Bình hãy bộc lộ những cảm xúc với người bạn yêu thương nhé, bạn sẽ nhận được sự chia sẻ và đồng cảm.

Đến tuần thứ 3 của tháng này, Bảo Bình sẽ gặp gỡ rất nhiều người, đi thăm nhiều nơi, thưởng thức nhiều món ngon. Tuy vậy, chớ vì vui quá mà quên chăm sóc sức khỏe nhé.

Song Ngư (20/2 - 20/3)

Hãy liệt kê những điều cần làm và tập trung cao độ vào mục tiêu đó, Song Ngư nhé. Có một số điều cần chú ý về mối quan hệ của bạn với người thân, bạn sẽ cảm thấy không khí khá ngột ngạt trong nửa đầu tháng vì đối tác của bạn không chịu nghe lời. Song Ngư dường như quá nhạy cảm với cảm xúc của người khác nhưng liệu bạn đã chú ý tới cảm xúc của chính mình hay chưa?

Đây là khoảng thời gian lý tưởng để Song Ngư tập những thói quen và khám phá những sở thích của mình. Dành thời gian để tận hưởng cuộc sống khi có thể, Song Ngư nhé.

Nguồn http://news.zing.vn/news/trac-nghiem...an/a42306.html

(=(!_!) - [†]*=-_()_-=*[†]- (@_@)=)

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

http://club95.no1.vn

Zack_alex

Zack_alex
Hổ trợ thành viên™
Hổ trợ thành viên™
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5649 Đến từ : -'@'-Chí hòa-'@'-
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
thÁng 1 của bẠn! Left_bar_bleue0/0thÁng 1 của bẠn! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: thÁng 1 của bẠn! thÁng 1 của bẠn! EmptyThu Jan 01, 2009 8:34 pm
cung có ve chính sac nhi~~~

(=(!_!) - [†]*=-_()_-=*[†]- (@_@)=)

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

https://clb95.forumvi.com
thÁng 1 của bẠn! Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang