.::Club 9/5::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.::Club 9/5::.

.:Bảng xếp hạng:.

Trang ChínhTrang Chính  Portal*Portal*  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Quá khứ là ngọt ngào...Nhưng tìm lại quá khứ thì đau thương...hjx.. Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
Quá khứ là ngọt ngào...Nhưng tìm lại quá khứ thì đau thương...hjx.. Left_bar_bleue0/0Quá khứ là ngọt ngào...Nhưng tìm lại quá khứ thì đau thương...hjx.. Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Quá khứ là ngọt ngào...Nhưng tìm lại quá khứ thì đau thương...hjx.. Quá khứ là ngọt ngào...Nhưng tìm lại quá khứ thì đau thương...hjx.. EmptyFri Apr 04, 2008 10:27 pm
Cái gì đó rơi xuống...Ấm nÓng...nhưng vô vị !
Có cái gì đó rơi xuống...Vỡ vụn nhưng hok Đau....!

Cái gì đó rơi xuống...Tan Tành !... hok lành lại được !

Em muốn giữ lại cho mình một chút Yêu Thương , hok nhiều để anh nói là Đồ Tham Lam Mà giữ để làm gì....
Để làm gì...
Em hok biết ! chỉ thích giữ trong tay...! và nghĩ anh là của mình ! Vẫn còn đấy ! chẳng xa xôi đâu ! Phải hok anh ?....
Em Níu giữ hết Kỉ niệm ! Nhưng em nào có thể sống với nó !

Quá khứ là ngọt ngào...Nhưng tìm lại quá khứ thì đau thương....!

Ai bảo Quên là khó !
Em chỉ sợ Em hok Nhớ được thôi !
NGày xưa...lúc em còn bé ý , thường khóc trên vai anh ! Khóc..Rõ ràng...
Giờ em muốn khóc nhưng tìm hoài một bờ vai mà hok thấy
Giờ em muốn khóc nhưng nghẹn ngào hok tìm đc hơi thở nào đủ ấm
Giờ em muốn khóc nhưng chưa có bàn tay anh xiết chặt , chưa có vòng tay to lớn...!

Nên....
Nước mắt chảy ngược vào trong....Và giờ em hok biết khóc

Em ước lại được như xưa...!.....Cứ tu tu như một đứa trẻ...! biết đâu anh yêu đứa trẻ đó !....Chứ hok yêu em của hiện tại !
........
KHi yêu ai đó em nhận ra rằng...Em chỉ có thể từ bỏ họ khi họ hok Yêu Em...! Điều đó có nghĩA , một ai khÁc sẽ mang đến cho họ cái được gọi là HẠnh Phúc !

KHi Yêu Ai đó Em nhận ra rằng... Em sẽ hok để họ đi vì họ hok cảm thấy Em Yêu Họ NHiều Ra SAo ! , hok để Họ đi Vì nghĩ Rằng Em hok Yêu Họ !....Hok Để họ đi khi Họ nghĩ rằng Em Đang Đùa giỡn !....NHưng em sẼ để hỌ đi khi Em làm họ Mệt Mỏi....!

Khi Yêu Ai đó em nhận ra rằng : Họ hạnh phúc thì Em đau.... NHưng họ hok hạnh phúc Tim Em tan nát !

Khi yêu Ai đó em nhận ra rằng : Em có thể hoàn thiện mình , nhưng em sẽ vẫn là chính mình ! Nếu họ hok yêu em mà chỉ yêu con người mà họ có tạo thành cho em...thì em sẼ đi tìm Cô bé đó cho họ ! Và chỉ cho họ thấy rằng : Đây là người yêu anh ! --- Hok Phải em !

Khi yêu ai đó em nhận ra rằng : Em yêu cẢ cỏ cây , hoa lá...yêu cả con đường....! VÀ khi xa họ....Em tìm cách Nhớ tất cả !.....

Anh thường nói...Sao em hay viết những nỗi buồn thế?
Vì em chỉ muốn nhớ những niềm vui !....
Niềm vui ngự trị trong em....!

Trong em....!
Em có một trái tim màu đen !.....THật xấu xí
Nó Méo mó -- thật xấu xí
Trái Tim Méo mó -- Màu Đen - Của Em cũng biết yêu !

Nhưng Nó hok biết yêu như những trái tim bình thường khác !
Hok biết cách dừng lại -- vì thế máu hok chẠy được !

Vì thế nó mang một màu -- Đen - kìn kịt -
Tim em là cỦa ai khÁc !...Nó giờ chẳng phải Em nữa
Nên Em n0i' nhớ cũng đừng có tin nhé.....
VA`
---------------------------------------------
..........[ Smile ]...........Dot't .......[ cry ]............
---------------------------------------------........ Có Nước mắt .................Có nỤ cười ...................Ko ai là khÓc mãi ................Cũng sẽ kÔ ai cừi mãi .. ........CuỘc sỐng àh ........................Tình iêu àh .........cÓ hạnh phúc.............cÓ nụ cừi ........nhưng phía sau sẽ cÓ nước mắt ..........
........Đấy là quy luật cũa cuộc sỐng ......

............Níu 1 Tình iÊu .................mãi là nỤ cƯời ........Thì ai sẼ bíT Đau zì iÊu .......Sẽ cÓ mấy ai cãm nhận đc vị đắng tình iÊu ..........
.......Sẽ cÓ vấp ngà ...

.....nhƯng chĩ cần bíT ĐứnG zậy ........

.......Chĩ cần bíT cách cãm nhẬn tình iÊu ....

....Thì sẽ cãm thấy ..

...cUộc sống wanh ta thật ĐẹP ..........

.......IEM.......

....1 lần vấp ngã ...

...thật đau thật nhói .

....vẾt thương đau ấy sek cứ mãi hằng trong kí ức .

....khiẾn nhìu lần ta ngỡ ....

...ta iÊu cái kí ức ..

...Chứ kÔ pãi thực tại .......

.....Sai gòi ......

........Sẽ đợi ....1 thời gian ....đễ nÓ yÊn ....Kô đụng chạm ....kÔ nhắc đến ......Kô nghĩ đến .......sẽ thế ....tốt hơn ......:|:|:|

..........Kô bùn phiền ..............Kô Đau ........Kô tiếng khóc ...................Sẽ thay đỗi .......[ như chính bãn thân mình mún ]........
...........Tiếng cừi zẫn còn ...

.....chĩ là Bớt 1 chút đau ..

...1 chút iÊu thương ...

....1 chút nìm tin...

...1 chút Bùn ................
»——†•»♥™¯°—•[»ShjP...aLoNe«]•—°¯™♥«•†——«

(=(!_!) - [†]*=-_()_-=*[†]- (@_@)=)

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

http://club95.no1.vn
Quá khứ là ngọt ngào...Nhưng tìm lại quá khứ thì đau thương...hjx.. Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang