.::Club 9/5::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.::Club 9/5::.

.:Bảng xếp hạng:.

Trang ChínhTrang Chính  Portal*Portal*  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

(¯`·.-:¦ .(¯`° †.º°¨(¯`'•.Chết đau thương rỉ máu tâm hồn¸.•'´¯)¨°º.† °´¯).¦:-.·´¯) Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
(¯`·.-:¦ .(¯`° †.º°¨(¯`'•.Chết đau thương rỉ máu tâm hồn¸.•'´¯)¨°º.† °´¯).¦:-.·´¯) Left_bar_bleue0/0(¯`·.-:¦ .(¯`° †.º°¨(¯`'•.Chết đau thương rỉ máu tâm hồn¸.•'´¯)¨°º.† °´¯).¦:-.·´¯) Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: (¯`·.-:¦ .(¯`° †.º°¨(¯`'•.Chết đau thương rỉ máu tâm hồn¸.•'´¯)¨°º.† °´¯).¦:-.·´¯) (¯`·.-:¦ .(¯`° †.º°¨(¯`'•.Chết đau thương rỉ máu tâm hồn¸.•'´¯)¨°º.† °´¯).¦:-.·´¯) EmptyTue Apr 08, 2008 9:14 pm
Anh ơi............
...............8 ngày rồi...8 ngày rồi kể từ cái ngày ấy đó...........cái ngày ma anh chia tay em.....để đến một thế giới khác................
............một quãng thời gian dài.......dài lắm anh ơi.....nhưng sao em chưa thể quên nó vậy.........................
.................................................. .em............đang rất đau.......................................
em
đang rất
nhớ
anh
....trái tim em đang đau lắm anh ơi.....................................
...................anh nói em đừng trách anh ích kỉ vì anh vẫn yêu em.............................................
.........................em vẫn trách anh đấy................vì em cũng vẫn yêu anh............................
...............em đau..............ai biết được em đau.............
........em khóc.........ai biết nước mắt em mặn đắng................
..........em buồn....biết lấy ai an ủi em...............
.........em cần bờ vai...............nhưng anh không còn nữa............
....có lẽ....cái chết nó nhẹ nhàng quá phải không anh...............
............em đau vì em mất anh hay vì anh bỏ rơi em................
...............bỏ rơi trái tim em lăn lóc..........trơ trọi.......cô đơn.........đang gào thét một nỗi đau.............
......................biết sao đây..............em muốn chờ anh lắm........................
nhưng
....anh.....có chắc anh sẽ quay về không................hay anh đành tâm nhìn em đau dớn bên..........nấm mộ chưa mọc cỏ của anh đây..................
..........................anh oi............em không khóc nữa đâu...............em đang cười..................nhưng.......em cười ra nước mắt...................em đau quá anh ơi....................
...........anh đi rồi......em biết phải làm sao đây...........em đang tiếp tục cuộc sống online như trước đây em vẫn thường sống................
.................................................. ............em.................................... ......................................
.................................................. ........nhớ anh............................................... ........................
.....muốn đợi anh về.....................
=> come back to me
..................về để em thôi nhớ...thôi mong.........thôi buốn.....thôi những đêm dài lạnh nằm ôm con ếch của anh mà khóc.......................
.....................nhưng.................em biết phải làm sao.............khi tất cả mọi người muốn em đối diện với sự thật.............
......đau....................khổ.............. .................
.......anh ơi!!!..................
...sao......cái nick chat anh no cứ of hoài thế anh................
..............sao số điện thoại của anh em không thể nào gọi được vậy....................
........sao cái nụ cười của anh vẫn in đậm tren cái nền diện thoại của em.............
......................anh trêu em đấy à..............
..............anh muốn thử xem con bé này nó ngốc đến chừng nào à..................
....anh ác lắm........tàn nhẫn lắm.................anh cười.............
ừh, cười đi....................cứ cười đi nếu anh muốn................
................em muốn đập tan cái khuôn mặt anh lắm.......................
....nhưng sao em lại..............ôm nó.....ấp ủ nó vào lòng......................
...................biết sao đây.......................biết làm sao cho trái tim nó thôi dừng yêu...........thôi đừng mơ.....thôi đừng nhớ..............và thôi đừng rỉ máu nữa........................
...............anh biết không.....................trái tim em đó..............nó đã khóc 8 ngày rồi................
........................nó nhớ anh suốt một trăm chín mươi hai giờ đồng hố............................
....................đau khổ vì anh cả mười một ngàn năm trăm hai mươi sáu phút......................
.................................................. ...........và................................... .........................
..................rỉ máu suốt sáu trăm chín mươi mốt ngàn hai trăm giây....................
.............................mất bao nhiêu máu rồi anh nhỉ................................
.................................................. .........nhưng................................... ...................
...........chưa một giây một phút hay một giờ nào nó gọi tên anh cả.............................
.........................nó biết rằng nó sẽ phải chôn thật sâu.................................
......................................vùi thật kín..........tất cả............tất cả của ngảy hôm qua...................
.................................tất cả về anh.......một cái hôn...........sâu thật sâu............
.............dài thật dài..............ấm áp đến nồng nàn............nhưng mặn đắng......................
..............tất cả của anh và em.............tất cả của ngày hốm qua.............và hôm nay sẽ là một dấu chầm cho nỗi đau ma người để lại cho em............................
.................................................. ...........QUÊN.................................. ...................................
================================KẾT THÚC====================================

(=(!_!) - [†]*=-_()_-=*[†]- (@_@)=)

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

http://club95.no1.vn
(¯`·.-:¦ .(¯`° †.º°¨(¯`'•.Chết đau thương rỉ máu tâm hồn¸.•'´¯)¨°º.† °´¯).¦:-.·´¯) Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang