.::Club 9/5::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.::Club 9/5::.

.:Bảng xếp hạng:.

Trang ChínhTrang Chính  Portal*Portal*  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

†™Khoc Trong Mua™† Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
†™Khoc Trong Mua™† Left_bar_bleue0/0†™Khoc Trong Mua™† Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: †™Khoc Trong Mua™† †™Khoc Trong Mua™† EmptyTue Apr 08, 2008 9:19 pm
Hôm nay....là một ngày tồi tệ đối với Nhoc , Nhoc đã suy nghĩ rất lâu mới quyết định hẹn người yêu , ra wan trà mà lần đầu tiên 2 đứa gâp nhau , đê nói chuyện ....
Nhoc
Em à mình đã cò một thời gian thật đẹp , thật hạnh phúc , và cũng có kỉ niệm mà có thể là anh sẽ không bao giờ quên được . kỷ niệm mà anh không thể quên được chính là chổ này , chính quán trà này , hôm đó em đã lỡ tay làm đỗ ly trà vào người anh . và nhờ vậy mà mình mời có thể quen nhau . nhưng anh nghỉ mình phải chia tay , vì anh với em không sứng với nhau , và anh với em cũng không hợp nhau , anh không đáng để cho em yêu ...
Nhà anh rất là nghèo , anh là 1 thằng lang thang ngoài đường , là 1 thằng ăn cướp , anh quậy phá ăn chơi , và ba mẹ em cũng không cho mình quen nhau , anh không muôn em phải khó sử , thật thì anh rất yêu em , thôi anh về đây , em hãy tìm 1 người tốt hơn anh , và yêu em nhiều hơn anh đã tường yêu em , chào em....
Trời đang mưa rất to , hình như lâu lấm rồi Nhoc không được nhìn thấy mưa và cũng lâu lấm rồi Nhoc không đi trong mưa một mình như thế này . Nhoc cứ thế mà đi....Đi đi mãi mà không biết là mình đang đi đâu , ngoài đường giờ chẳng còn ai . Chỉ còn một thằng Nhoc lang thang một mình trong mưa . Mưa lạnh lấm ... cô đơn lấm ..
Nhưng Nhoc lại yêu mưa , vì khi mưa rơi sẽ cuốn theo những giọt nước mắt của Nhoc , những giọt nước mắt hiếm hoai của một thằng con trai . Không ai bít là Nhoc đang khóc , những giọt nước mắt của Nhoc...không chảy ngược vào tim mà rơi ra ngoài...qua khoé mi...và hoà tan cùng với những giọt mưa tinh khiết ...
Lúc đó Nhoc ướt gì Nhoc , có thể như mưa , không biết yêu , không biết buồn .... vì tình yêu đã mang tới cho Nhoc quá nhiều đua khổ , và Nhoc cũng không phải sống buôn thả như bây giờ , Nhoc cũng không phải giận mình khi mình quá nhúc nhát đến nổi không dá yêu môt người .
Nhưng Nhoc không thể trở thành mưa được , Nhoc đã từng trao cho một người quá nhiều tình cảm , để rồi cuối cùng phả nhận lấy đau khổ , và cuối cùng Nhoc cũng không thể chụi nổi cái lạnh của mưa , Nhoc đã đứng không nổi nữa rồi , mắt Nhoc mở ết nổi rồi .chúc em luôn hạnh phúc và đừng nhớ tới anh ....

(=(!_!) - [†]*=-_()_-=*[†]- (@_@)=)

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

http://club95.no1.vn

.:.siêu quậy.:.

.:.siêu quậy.:.
☼Quản lý 10A3☼
☼Quản lý  10A3☼
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 08/02/2008 Tổng số bài gửi : 5690 Đến từ : tương lai
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: †™Khoc Trong Mua™† †™Khoc Trong Mua™† EmptyWed Apr 09, 2008 12:33 pm
ui xút đẹm wé †™Khoc Trong Mua™† 125311

Zack_alex

Zack_alex
Hổ trợ thành viên™
Hổ trợ thành viên™
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5649 Đến từ : -'@'-Chí hòa-'@'-
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: †™Khoc Trong Mua™† †™Khoc Trong Mua™† EmptyWed Apr 09, 2008 7:27 pm
Hay ghê.. cho thanks 1 cái để spam! :cool:

https://clb95.forumvi.com

Sponsored content

.:.Thông tin.:.

Bài gửiTiêu đề: Re: †™Khoc Trong Mua™† †™Khoc Trong Mua™† Empty

†™Khoc Trong Mua™† Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang