.::Club 9/5::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.::Club 9/5::.

.:Bảng xếp hạng:.

Trang ChínhTrang Chính  Portal*Portal*  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

hay~ jup' tớ we^n cậu nhé..!!! py py.. Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
hay~ jup' tớ we^n cậu nhé..!!! py py.. Left_bar_bleue0/0hay~ jup' tớ we^n cậu nhé..!!! py py.. Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: hay~ jup' tớ we^n cậu nhé..!!! py py.. hay~ jup' tớ we^n cậu nhé..!!! py py.. EmptyWed Apr 09, 2008 8:30 pm
Có đôi khi, muốn nhìn vào sự thật… nhưng lai sợ sự thật đó làm mình đau đớn …
Có đôi khi, nhớ tha thiết một người… rồi đau lòng vì biết chắc người đó không nhớ mình …
Có đôi khi, muốn quên đi 1 người ... nhưng không thể quên được ...Có đôi khi trên đường đời tấp nập ta vô tình lặng lẽ bước qua nhau
Có lời hứa, của người khác mà mình rất nhớ… nhưng biết chắc người ta sẽ không bao giờ thực hiện…
Sự thực là ..... cuộc sống vẫn thế .....
Sự thực là ..... tớ vẫn đau .....
Sự thực là ..... tớ vẫn buồn .....
Sự thực là ..... tớ vẫn khóc .....
Sự thực là ..... mình đã chia tay
Sự thực là ..... vẫn mãi là sự thực
Dù biết là ......sự thực ......vẫn mãi là sự thực
Nhưng ko giờ .....tớ nhìn nhận sự thực
Để rồi giờ đây..... hiểu ra sự thực
Mình là người đau khổ nhất
Hok còn cậu....
Tớ biết là mình sẽ đau khổ đóa nhưng ...
Hôm nay..khi tớ viết entry này là khi mà tớ đã wên cậu rồi cậu biết hok..
Vì... bên cạnh tớ bây giờ đã có người mà tớ thật lòng yêu thương,tớ mãi mãi hok muốn mất người đó..
Nhưng... sao mà làm bạn zới cậu khó wá zậy nè,tớ đã chủ động nhắn tin cho cậu rồi đó,nhưng cậu chẳng trả lời tin nhắn của tớ nữa..
Cậu àh...cậu đừng lo tớ hok bao giờ dám phá vỡ hạnh phúc của cậu đâu,vì tớ biết khi đánh mất nó thì cậu sẽ đau lắm nên tớ lun mong cậu hạnh phúc...
cậu àh...hãy giúp tớ wên cậu,cậu nhé.

(=(!_!) - [†]*=-_()_-=*[†]- (@_@)=)

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

http://club95.no1.vn

.:.siêu quậy.:.

☼Quản lý 10A3☼
☼Quản lý  10A3☼
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 08/02/2008 Tổng số bài gửi : 5690 Đến từ : tương lai
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
hay~ jup' tớ we^n cậu nhé..!!! py py.. Left_bar_bleue0/0hay~ jup' tớ we^n cậu nhé..!!! py py.. Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: hay~ jup' tớ we^n cậu nhé..!!! py py.. hay~ jup' tớ we^n cậu nhé..!!! py py.. EmptyWed Apr 09, 2008 9:08 pm
ý zạ....hay.....hay.....hay wé :Angel:

Zack_alex

Zack_alex
Hổ trợ thành viên™
Hổ trợ thành viên™
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5649 Đến từ : -'@'-Chí hòa-'@'-
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: hay~ jup' tớ we^n cậu nhé..!!! py py.. hay~ jup' tớ we^n cậu nhé..!!! py py.. EmptyWed Apr 09, 2008 9:26 pm
Chưa doc mà tháy rất :cool:

https://clb95.forumvi.com

☼Quản lý 10A3☼
☼Quản lý  10A3☼
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 08/02/2008 Tổng số bài gửi : 5690 Đến từ : tương lai
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: hay~ jup' tớ we^n cậu nhé..!!! py py.. hay~ jup' tớ we^n cậu nhé..!!! py py.. EmptyThu Apr 10, 2008 12:27 pm
hay~ jup' tớ we^n cậu nhé..!!! py py.. 866546

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: hay~ jup' tớ we^n cậu nhé..!!! py py.. hay~ jup' tớ we^n cậu nhé..!!! py py.. EmptyTue Jun 10, 2008 10:37 am
dzô dzien ghê nha ZkQ!!

war_craft

war_craft
Thành viên pro
Thành viên pro
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 02/02/2008 Tổng số bài gửi : 748 Đến từ : nhà
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: hay~ jup' tớ we^n cậu nhé..!!! py py.. hay~ jup' tớ we^n cậu nhé..!!! py py.. EmptyWed Jun 18, 2008 10:12 am
Hay lém hay~ jup' tớ we^n cậu nhé..!!! py py.. 437392

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: hay~ jup' tớ we^n cậu nhé..!!! py py.. hay~ jup' tớ we^n cậu nhé..!!! py py.. EmptyWed Jun 18, 2008 1:15 pm
dzị ha~....!!!! hay~ jup' tớ we^n cậu nhé..!!! py py.. 437392

Sponsored content

.:.Thông tin.:.

Bài gửiTiêu đề: Re: hay~ jup' tớ we^n cậu nhé..!!! py py.. hay~ jup' tớ we^n cậu nhé..!!! py py.. Empty

hay~ jup' tớ we^n cậu nhé..!!! py py.. Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang