.::Club 9/5::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.::Club 9/5::.

.:Bảng xếp hạng:.

Trang ChínhTrang Chính  Portal*Portal*  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Cô gái có mái tóc đuôi sam Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

hoaxuongrong19062007
Thành viên nhiệt tình
Thành viên nhiệt tình
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 07/03/2008 Tổng số bài gửi : 146 Đến từ :

Bài gửiTiêu đề: Cô gái có mái tóc đuôi sam Cô gái có mái tóc đuôi sam EmptyThu Jun 19, 2008 8:42 am
Cô gái có mái tóc đuôi sam 007
Cô gái có mái tóc đuôi sam
Cô gái có mái tóc đuôi sam Duoisam
ư đây là lần thứ một trăm tớ gặp ấy, có đến lần thứ một trăm ko nhỉ?Tớ cũng chẳng nhớ nữa,...

...chỉ biết rằng khi tớ gặp ấy, tớ bỗng chợt nhận ra rằng, hôm nay là ngày pha lê. Tớ gặp ấy hình như đã lâu lắm rồi thì phải, tớ chỉ nhớ hôm ấy tớ được bố đưa đến trường- như thường lệ, và tớ chợt nhận ra trên con đường Lạc Trung đã quá quen thuộc bỗng hôm nay khác hằn - vì có ấy....

Thực sự thì lúc đó, tớ rất ấn tượng về ấy, cô gái với mái tóc đuôi sam tuyệt đẹp, chiếc xe đạp màu xanh đã cũ, và một cái cặp nhỏ. Thường thì tớ thấy các bạn nữ bây giờ toàn dùng ba lô, hay những túi xách vừa to vừa rộng, tớ ko có ấn tượng, và ấy đã cho tớ ấn tượng đầu tiên.

Liền kề sau đó, tớ gặp ấy, rất, rất nhiều lần... Tớ luôn theo dõi mọi cử chỉ, mọi hành động của ấy. Mà lạ nhỉ, tớ chưa bao giờ làm vậy. Tớ thấy tiếc khi không được nhìn thấy mái tóc đuôi sam của ấy sau một vài lần tình cờ bắt gặp. Và tớ có một cảm giác mong manh rằng, hình như ấy đang học cùng trường với tớ.

Giả thiết ấy là có cơ sở vì một vài lần tớ thấy ấy xuất hiện tại trường. Nhưng có lẽ không phải? Tớ là học sinh đội tuyển trường, tớ nhẵn mặt tất cả bạn bè trong trường, tớ đã vào vài lớp dự hội thảo, nhưng lạ thay, tớ vẫn ko thấy ấy?

Ấy hình như là biểu tượng bác mắn của tớ thì phải. Tớ gặp ấy rất nhiều khi tớ đang trong tốp dẫn đầu lớp, và khi tớ đi thi học sinh giỏi tớ cũng vài lần thấy ấy. Tớ gặp ấy ở Lạc Trung, ở Trần Hưng Đạo, và thật bất ngờ, sau hơn 1 năm trực thuộc biên chế Thăng Long, tớ lại gặp ấy, ở cái quận cách xa trường cũ.

Đối với tớ, ấy là biểu tượng cho sự bác mắn, ấy là người rất quan trọng đối với tớ. Nhưng chắc chắn ấy không thể biết được điều kì lạ này, và tớ cũng chưa hề biết tên ấy.

Tại sao tớ lại gọi ngày tớ gặp ấy là ngày pha lê nhỉ? Vì khi tớ gặp ấy, một cảm giác bình yên trong sáng xâm chiếm lấy tớ. Tớ có quá cả nghĩ ko nhỉ? Cá nhân tớ thì nói không, bởi quả thực, ấy là thiên thần của đời tớ.
Tớ sẽ phải làm quen ấy, quen cho bằng được, ngay trong lần tình cờ sau, vì tớ biết cơ hội ko có lần thứ hai, tớ sẽ làm quen cho bằng đựợc - công chúa bong bóng của đời tớ ạ.

(=(!_!) - [†]*=-_()_-=*[†]- (@_@)=)

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Cô gái có mái tóc đuôi sam Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang