.::Club 9/5::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.::Club 9/5::.

.:Bảng xếp hạng:.

Trang ChínhTrang Chính  Portal*Portal*  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

tim anh troi về em Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
Tác giả

•_Tiểu Thư_•

•_Tiểu Thư_•
Thành viên Tốt
Thành viên Tốt
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 19/10/2008 Tổng số bài gửi : 210 Đến từ : ๑۩۞۩ღ♥_thiÊn đƯờng_ღ♥۩۞۩๑

Bài gửiTiêu đề: Re: tim anh troi về em tim anh troi về em - Page 3 EmptyFri Oct 24, 2008 8:47 am
pipi có bánh kem nàz.....ai en hok tim anh troi về em - Page 3 565470

(=(!_!) - [†]*=-_()_-=*[†]- (@_@)=)

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

ßad†ßoy

ßad†ßoy
Thành viên xuất sắc
Thành viên xuất sắc
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 29/09/2008 Tổng số bài gửi : 384 Đến từ : Nhà Trắng
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
tim anh troi về em - Page 3 Left_bar_bleue0/0tim anh troi về em - Page 3 Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: tim anh troi về em tim anh troi về em - Page 3 EmptySat Oct 25, 2008 1:07 am
co' sao ko !

connik_royal2104

connik_royal2104
Thành viên pro
Thành viên pro
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 02/05/2008 Tổng số bài gửi : 873 Đến từ : hoàng tộc con njk @_@
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
tim anh troi về em - Page 3 Left_bar_bleue0/0tim anh troi về em - Page 3 Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: tim anh troi về em tim anh troi về em - Page 3 EmptySat Oct 25, 2008 4:04 pm
tụi j` thế người nhớn......njk bị tụi j` thế njk đeo cóa tụi j` đeo.......
plè.......plè........... tim anh troi về em - Page 3 215622

Phuthuyrungxanh

Phuthuyrungxanh
Thành viên xuất sắc
Thành viên xuất sắc
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 25/06/2008 Tổng số bài gửi : 412 Đến từ : §aø ßøøm
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: tim anh troi về em tim anh troi về em - Page 3 EmptySat Oct 25, 2008 7:19 pm
Có tội lỗi rất lớn ,rất ư là lớn lón dã man luôn mà tội gì thía te tim anh troi về em - Page 3 799410

connik_royal2104

connik_royal2104
Thành viên pro
Thành viên pro
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 02/05/2008 Tổng số bài gửi : 873 Đến từ : hoàng tộc con njk @_@
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: tim anh troi về em tim anh troi về em - Page 3 EmptySat Oct 25, 2008 9:22 pm
chài zậy cũng nói nữa àh..........hum bjk thỳ đừng nói nha nói bậy njk cạp áh....... tim anh troi về em - Page 3 746876 hehe

ßad†ßoy

ßad†ßoy
Thành viên xuất sắc
Thành viên xuất sắc
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 29/09/2008 Tổng số bài gửi : 384 Đến từ : Nhà Trắng
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: tim anh troi về em tim anh troi về em - Page 3 EmptySun Oct 26, 2008 12:14 am
tUi cÓ 1 cÁi tỘi, kO tiỆn nÓi rA, nhƯng nhìn vÀo thì ai cŨng bik tim anh troi về em - Page 3 598355

Phuthuyrungxanh

Phuthuyrungxanh
Thành viên xuất sắc
Thành viên xuất sắc
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 25/06/2008 Tổng số bài gửi : 412 Đến từ : §aø ßøøm
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: tim anh troi về em tim anh troi về em - Page 3 EmptySun Oct 26, 2008 10:41 am
Biết chứ cái tội ông là người xấu zô đối chứ gì tim anh troi về em - Page 3 598355

connik_royal2104

connik_royal2104
Thành viên pro
Thành viên pro
Nữ

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: tim anh troi về em tim anh troi về em - Page 3 EmptyTue Oct 28, 2008 2:02 pm
hehehe.......nói chí lý.......lém áh......

Sponsored content

.:.Thông tin.:.

Bài gửiTiêu đề: Re: tim anh troi về em tim anh troi về em - Page 3 Empty

tim anh troi về em Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 3 trong tổng số 3 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3