.::Club 9/5::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.::Club 9/5::.

.:Bảng xếp hạng:.

Trang ChínhTrang Chính  Portal*Portal*  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

....vÀ [E] đà đy...!! Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
....vÀ [E] đà đy...!! Left_bar_bleue0/0....vÀ [E] đà đy...!! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: ....vÀ [E] đà đy...!! ....vÀ [E] đà đy...!! EmptyWed Sep 03, 2008 6:27 pm

Who can say for the certain

Maybe you're still here ..

Em làm fiền ank lắm đấy, cô ngốc. Bây giờ trg fòg ank vẫn cứ thoag thỏag mùi hoa hồg leo. 100 bôg hoa chứ ít àk. Sao lúc đấy ank lại lỡ miệg nói ra ank thjz hoa hồg leo nhỉ? Để 1 trưa hè nóg bức, ank vừa về đến nhà, chưa kịp ngồi mát thì đã nghe thấy giọg em í ới.

Em ôm cả 1 bó hoa, thả nhiên nhét vào tay ank : " Tặg ank này ". Em huyên thuyên 1 hồi. Em k thjz nợ nần ank, ank tặg em 100 bôg hoa hồg rồi thì em cũg muốn tặg lại ank.

....vÀ [E] đà đy...!! W356Em đi trên đườg vô tỳk thấy hàg hoa có bán hồg leo, thế là mua luôn cả chỗ hoa đấy của ng ta. Và em tặg ank. Ank nhìn chỗ hoa mà chỉ muốn bó tay bó chân em lại cho bớt loăg quăg đi. Ank đã fải ngồi chiến đấu cắm cho xog chỗ hoa trg cả sự táy máy và nói nhiều k ngừg của em. Mệt phờ. Nhg ank thjz.

Ank thjz mùi của hoa hồg leo, ank thjz cái vẻ đẹp k bỳk thườg như nhữg bôg hoa khác của hồg leo.

Và ank thjz em, thjz cái cák em nhớ nhữg sở thjz vụn vặt của ank và thực hiện nó 1 cák trẻ con rất cố tỳk.

Ank chỉ k thjz cái cák em nhỳn ank cười : " Chúg ta k fải là người yêu. Nên em k muốn nợ nần gì ank ".

Deep in the stillness

I can hear your speak ......vÀ [E] đà đy...!! 1177683972910091_file

Em ở cạk ank đc bao lâu rồi nhỉ?

Nếu nói là quen nhau thì fải đc đến 2 năm rồi đấy chứ. Nhg thời gian thân nhau, thời gian ở cạk nhau, thời gian ank bắt đầu bị em " hàk hạ " [ như cái cák em vẫn ngúg nguẩy hay nói ] bằg những cú đt bất chợt vào nhữg lúc khó ngờ, thời gian ank " bị " em tha đi khắp phồ phườg Hà Nội, lôi kéo làm đủ trò ngốc nghếck và dở hơi cùg em, týk ra chỉ mới 5 thág. 5 thág, có biết bao là kỷ niệm - em hay nói thế khi 2 đứa ngồi cạk nhau trên hàk lag nhà em nhìn xuốg đườg.

Ấn tượg nhất của ank về em là nói nhiều. Em nói suốt, nói khắp nơi, nói đủ thứ chuyện, nói k mệt. Àk đấy, em nói thì em k thấy mệt nhg người # nghe thì thấy mệt đến mức chả muốn chết. Nhg nếu em im lặg, dù chỉ 3" thôi, cũg đủ làm người # sợ, ank sợ ..

Ank sợ nhữg hôm em gọi đt cho ank, chỉ nói " Ank àk " rồi im lặg, đồi khi mới có tiếg rấm rứt trg ốg nghe, đủ để thôg báo với ank rằg " Em đag khóc ".....vÀ [E] đà đy...!! L1125b5b15dviir8

Ank sợ cả tiếg im lặg của em hôm ank rời Hà Nội. Em gọi đt, gần như hét lên :" Ank đi rồi đấy àk? Ank bỏ em rồi đấy àk? Ank đi màk k nói với 1 câu thế này đấy àk? " Rồi em im lặg. Thậm chí cả 1 tiếg nấc cũg k có. Ank mệt nhoài. " Nghe này, ank đi rồi ank sẽ về. Em phải bỳk tỹk, chỉ cần em bỳk tỹk và ngoan ngoan là đc, nghe k? Ank sẽ về! ". Em cúp máy. Tiếg " cạk " cộc lốc. Ank thở dài ..

You're still an inspiration.

Can it be ..

Để ank nhớ lại xem nào. Em có xyk k nhỉ? Em k xyk. Em chỉ cao thôi. Chiều cao và cái cák đi đứg, cák hàk độg của em đủ khiến nhiều người phải quay lại nhìn em. Thế là em cũg thu hút phết đấy chứ.....vÀ [E] đà đy...!! _StbOF0iXAntxn607s9jc1CkdbsGX3VP_CX0HYl03z8.

Để ank nhớ lại xem nào. Em có dễ thươg hay đág yêu k? Chà, em sẽ hét ầm ĩk nếu ank dùg 2 týk từ này với em mất. Con gái thì ai màk chả thjz đc khen dễ thươg hay đág yêu chứ. Nhg em thjz đc khen là cá týk và hâm nhiều hơn. Em cũg tự nhận đúg bản chất của mỳk đấy chứ.

Ank biết, em sốg mạk mẽ lắm, em truyền sức mạk của em cho bao nhiêu người, biết bao nhiêu người mắk chứg trầm cảm đc em đưa tay kéo lại với cuộc sốg yêu thươg, biết bao nhiêu người rơi ngã đc em đưa tay đỡ dậy.....vÀ [E] đà đy...!! Z7TwFSMcY7blXKqQSsCumDOfC0Nfi0EnYEDnRyzh2vs.

Em truyền sức mạk của em cho bao nhiêu người, cho cả ank nữa. Nên ank mới thjz gọi em là hâm. Cái sức mạk em truyền đi, k biết với người # thì ntn, chứ với ank, chỉ toàn là nhữg hàk độg .. ngốc xít. Ngốc xít đến mức khiến ank bật cười đứg lên quên mất là mỳk vừa thất bại.

....vÀ [E] đà đy...!! Yeah1com_teen_21Are you gently sleeping

Here inside my dream ..

Hôm nay em đẹp lắm. Đẹp như 1 thiên thần. Em mặc chiếc váy đầm màu trắg có ruy băg đỏ - cái váy em bác mất 2 tuần theo đúg mẫu váy cưới trắg có thật nhiều ruy băg đỏ màk em đã từg khoe với ank là em rất thjz. Em đag mặc chiếc váy màk em thjz nhất, em đag mặc chiếc váy mơ ước của em - váy cưới trắg ruy băg đỏ. Tóc em xõa dài, xoăn nhẹ nhàg. Tay em cầm 1 bó hồg đỏ. Miệg em cười rất xyk. Em đẹp lắm.

Hôm nay em đẹp lắm. Vẻ đẹp của em lan tỏa khắp k zan. Nhữg người trg căn phòg này, nhữg người đứg cạk em, cả ank nữa, đều thấy mỳk thật đẹp. Phụ nữ mặc váy trắg. Đàn ôg mặc vest trắg. Họ cài 1 bôg hồg đỏ trên áo. Ank cũg thế. Em đẹp lắm. Ai cũg đẹp.

Tiếg nhạc. Bài hát em thjz nhất.

Bài hát đám cưới của em. To Where You Are của Josh Groban.

Em buồn cười lắm, trẻ con lắm. Ank đứg cạk em màk ank cứ cười mãi. Em mới 17 tuổi thôi đấy, thế màk em đã rủ rê đc ank tưởg tượg về đám cưới rồi. Em bảo em thjz làm cô dâu lắm. Nhất đỵk em sẽ là 1 cô dâu xyk đẹp ank àk. Em sẽ bác 1 chiếc váy cưới trắg với thật nhiều ruy băg màu đỏ. Chú rể của em sẽ mặc 1 bộ vest trắg cài hoa hồg đỏ.

....vÀ [E] đà đy...!! Floatingheartsbgviko3

Đám cưới sẽ tổ chức trg 1 khu vườn thật nhiều cây và có cả hồ nước. Mọi người đến dự sẽ mặc đến dự sẽ mặc đồ trắg hết. A, cả cài hoa hồg đỏ nữa chứ. Đám cưới của em sẽ toàn màu trắg thôi. Mọi thứ và mọi người. Em sẽ dùg hoa hồg và ruy băg đỏ để trag trí. Tất cả sẽ thật đơn giản và thật đẹp, ank nhỉ. A, còn nữa, em sẽ mời ban nhạc, chơi nhữg bản nhạc đám cưới hay nhất, trg đó nhất đỵk phải có bài hát em thjz nhất - To Where You Are của Josh Groban.

Ui, sao màk em thjz đám cưới thế ......vÀ [E] đà đy...!! 071806_1854414040_dkfzombz

Em buồn cười lắm, em trẻ con lắm. Ank đứg cạk em màk ank cứ cười mãi. Em nhìn xem này, mọi thứ đag đúg như em mog muốn nhé, mọi thứ đúg như em sắp đặt nhé. Em nhìn đi. Ank đag nhìn em đấy. Ank muốn em nhìn cùg ank. Ank đã ở cạk ngày hôm nay màk, em muốn ank ở cạk em ngày hôm nay màk. Em đag cười này. Thế sao em k mở mắt ra?

....vÀ [E] đà đy...!! 2268273552_02b665038d

Em đag mặc váy cưới này. Thế sao em k đứg dậy nhảy cùg ank bản nhạc màk em thjz nhất? Em mở mắt ra đi. Và em đừg nằm đấy nữa. Em nghịk ngợm lắm cơ màk, sao hôm nay em k loăg quăg khắp nơi nữa?....vÀ [E] đà đy...!! W3

Ank cười đau xót. Nhìn xug quak màk xem, nhìn khug cảk, nhìn nhữg con người xug quak màk xem. Em sắp xếp mọi thứ thật chu toàn. Chiếc váy cưới trắg ruy băg đỏ thật hợp với chiếc hộp to màu trắg màk ngta vẫn gọi là quan tài. Em nằm trg đấy, thật hợp làm sao ..

Thế này mới đúg ík em sao?....vÀ [E] đà đy...!! Th_tha_s_01_3256_01_001

P/s:....sƯu tẦm đẤy kÁc t/y ạh.....thẤy hAy thAnks chO tỚ 1 phÁt nhAz'.....iU all thịt nhìu...[:x]

(=(!_!) - [†]*=-_()_-=*[†]- (@_@)=)

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

http://club95.no1.vn

nhocsock_kuty

nhocsock_kuty
Tỷ p
Tỷ phú
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 29/06/2008 Tổng số bài gửi : 3306 Đến từ : hỏi chi tính tới khủng bố à
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
....vÀ [E] đà đy...!! Left_bar_bleue0/0....vÀ [E] đà đy...!! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: ....vÀ [E] đà đy...!! ....vÀ [E] đà đy...!! EmptyThu Sep 04, 2008 12:16 am
là seo zị baby......?????

http://dongsonglove.tk

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: ....vÀ [E] đà đy...!! ....vÀ [E] đà đy...!! EmptySat Sep 06, 2008 1:11 pm
kute hem!!! khỏi doc nha..!!hư mec' đó!!!

nhocsock_kuty

nhocsock_kuty
Tỷ p
Tỷ phú
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 29/06/2008 Tổng số bài gửi : 3306 Đến từ : hỏi chi tính tới khủng bố à
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: ....vÀ [E] đà đy...!! ....vÀ [E] đà đy...!! EmptySat Sep 06, 2008 11:34 pm
hịc zị post chi trùi..............

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: ....vÀ [E] đà đy...!! ....vÀ [E] đà đy...!! EmptyMon Sep 08, 2008 6:25 pm
hưx..!! thia' nó đẹp đẹp..!!! nên chôm zìa hoy...!!! ....vÀ [E] đà đy...!! 300385

nhocsock_kuty

nhocsock_kuty
Tỷ p
Tỷ phú
Nam

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: ....vÀ [E] đà đy...!! ....vÀ [E] đà đy...!! EmptyWed Sep 10, 2008 4:30 pm
uhm thì đẹp thui mừ khóc wai` zi........................

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: ....vÀ [E] đà đy...!! ....vÀ [E] đà đy...!! EmptySat Sep 13, 2008 3:56 pm
^^ ....vÀ [E] đà đy...!! 742737

nhocsock_kuty

nhocsock_kuty
Tỷ p
Tỷ phú
Nam

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: ....vÀ [E] đà đy...!! ....vÀ [E] đà đy...!! EmptyWed Sep 17, 2008 8:54 am
ủa baby lại bơi hay seo zị.............^^

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: ....vÀ [E] đà đy...!! ....vÀ [E] đà đy...!! EmptyWed Sep 24, 2008 1:42 pm
:heex: !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

•_Tiểu Thư_•

•_Tiểu Thư_•
Thành viên Tốt
Thành viên Tốt
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 19/10/2008 Tổng số bài gửi : 210 Đến từ : ๑۩۞۩ღ♥_thiÊn đƯờng_ღ♥۩۞۩๑

Bài gửiTiêu đề: Re: ....vÀ [E] đà đy...!! ....vÀ [E] đà đy...!! EmptySun Nov 09, 2008 3:51 pm
hay thịk

Zack_alex

Zack_alex
Hổ trợ thành viên™
Hổ trợ thành viên™
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5649 Đến từ : -'@'-Chí hòa-'@'-
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: ....vÀ [E] đà đy...!! ....vÀ [E] đà đy...!! EmptySun Nov 09, 2008 10:56 pm
Đọc ko hỉu gi hit!......vÀ [E] đà đy...!! 209995

https://clb95.forumvi.com

•_Tiểu Thư_•

•_Tiểu Thư_•
Thành viên Tốt
Thành viên Tốt
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 19/10/2008 Tổng số bài gửi : 210 Đến từ : ๑۩۞۩ღ♥_thiÊn đƯờng_ღ♥۩۞۩๑

Bài gửiTiêu đề: Re: ....vÀ [E] đà đy...!! ....vÀ [E] đà đy...!! EmptySun Feb 22, 2009 2:52 pm
hju~ mừh

Sponsored content

.:.Thông tin.:.

Bài gửiTiêu đề: Re: ....vÀ [E] đà đy...!! ....vÀ [E] đà đy...!! Empty

....vÀ [E] đà đy...!! Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang