.::Club 9/5::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.::Club 9/5::.

.:Bảng xếp hạng:.

Trang ChínhTrang Chính  Portal*Portal*  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Ban than yêu nhau là có thể? Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

Zack_alex

Zack_alex
Hổ trợ thành viên™
Hổ trợ thành viên™
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5649 Đến từ : -'@'-Chí hòa-'@'-
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
Ban than yêu nhau là có thể? Left_bar_bleue0/0Ban than yêu nhau là có thể? Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Ban than yêu nhau là có thể? Ban than yêu nhau là có thể? EmptyWed Mar 12, 2008 12:07 am
Đây là câu chuyện viết về tình yêu giữa 2 người bạn thân , chơi với nhau 6 năm , tình yêu đến thật bất ngờ…( bí mật nhé : chuyện có thật đấy….) mọi chuyện vẫn đang tiếp tục …. Tớ viết chuyện này để khẳng định 1 điều không phải cứ chơi thân với nhau là không thể yêu nhau …hy vọng được mọi người ủng hộ nha

Bạn thân – yêu nhau là điều hoàn toàn có thể
Chàng :
Tên : Hùng
Sinh ngày 10/7/87
Gia đình : 1 gia đình khá giả bị sa sút , cha mẹ đi nơi khác làm việc . sống cùng em gái ở nhà bà nội
Sở thích : internet
Ngoại hình : 1m75 nặng 60 kg , có khuôn mặt baby khá đẹp trai
Tính cách : hơi quái dị , có phần gia trưởng , rất tốt với bạn bè
Điểm yếu : hay bị bạn xấu lợi dụng và chơi đểu

Nàng :
Tên : Uyên
Ngày sinh: 7/10/87
Gia đình : là con út , có 2 chị gái
Sở thích : nghe nhạc , đi mưa
Tính cách : hơi phức tạp , sáng nắng chiều mưa tối sương mù , đêm going
Điểm yếu : hay suy nghĩ linh tinh
Câu chuyện bắt đầu khi vào lớp 10
Uyên xuất hiện với chiếc mũ lưỡi chai màu đen , tóc buộc cao , mặc quần thô có rất nhiều túi và chiếc áo phông hơi rộng .. tóm lại là rất giống 1 thằng con trai
Hùng – ăn mặc bình thường , tóm lại là không có gì nổi bật
Uyên luôn miệng hát “ chưa có hôm nào mệt như hôm nay : tiếng hát ấy như giảm đi cái nhiệt độ cao của ngày hè nơi vùng cao nguyên này , cả lũ học sinh mới đứa thì ngại ngùng , đứa thì mệt mỏi ới cái công việc nhổ cỏ tại sân vận đồng – 1 công việc thường niên dành cho học sinh mới
Cái vui vẻ lạc quan của Uyên thu hút Hùng , dù Uyên không xinh đẹp như 1 số cô gái nổi bật trong lớp mới toanh này , Hùng chợt nhận ra Uyên rất giống 1 cô giáo dạy nó …. Nó tiến lại gần Uyên
- Hêy You ! tui thấy bạn quen lắm , rất giống 1 người
Uyên thản nhiên
-U thấy tui giống ai ?
- 1 cô giáo
- dạy ở đâu?
- trường THCS ….
Uyên mỉm cười và vỗ vai Hùng như người bạn đã quen từ rất lâu :
- Bạn thật có mắt đấy ! mẹ tui chứ ai , ai cũng bảo tui giống mẹ hết nhưng bạn nhìn này ..chẳng giống tẹo nào nhá – Uyên bắt đầu vừa nói vừa chỉ lên khuôn mặt nhễ nhại mồ hôi – này nhé… mắt mẹ tui sâu hơn còn tui thì bình thường , lông mày tui dài hơn… và đẹp hơn đúng không ? mũi mẹ tui đẹp lắm , nhỏ xíu còn tui nài vì giống bố nên hơi quá khổ ….
Hành động của Uyên là H buồn cười quá , thầm nghĩ “ cô bé này ngộ ghê” , Hùng cười nhẹ :
- tớ thấy giống nhau mà
Uyên cười và gật nhẹ đầu :
- ừ thì không giống mẹ giống cha thìgiống ông hàng xóm à?
Vậy là họ đã quen nhau như thế
Từ ngày quen nhau , hai con người có tính cách hơi quái dị , dù khác nhau nhưng thân nhau tự lúc nào không biết …. Uyên hay đi cùng 1 anh chàng học cùng lớp rất đẹp trai , Hùng nghĩ có lẽ là Người yêu của Uyên nhưng sau này mới biết đó là bạn học cùng cấp 1 và cấp 2 vì đến lớp mới toàn người lạ nên tự dưng thân nhau hơn.
Tính cách Uyên nghịch ngợm nhưng rất tốt bụng , trong giờ thi thoảng có những mảnh giấy nhỏ Hùng gửi cho Uyên :
- “ hôm nay sao vui thế”
- “Anh hết xiền mất rồi , cho vay ít xiền trả tiền gửi xe đi Uyên”
- “ ông thầy nàng cưng Uyên nhỉ ? gọi Uyên suốt”
- …..
Bọn trong lớp cứ chắc mẩm “ 2 người này … có vấn đề” nhưng Uyên và Hùng biết chỉ là bạn … là bạn thân ! Uyên nhận Hùng là anh kết nghĩa… thời gian càng trôi đi , tình bạn giữa 2 người càng thân thiết hơn

(=(!_!) - [†]*=-_()_-=*[†]- (@_@)=)

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

https://clb95.forumvi.com

ki_si_rong750@yahoo.com

ki_si_rong750@yahoo.com
[V.I.P]
[V.I.P]
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 1778 Đến từ : trên mặt trời , dưới mặt đất-HON DAO RONG (kin chua)-noi tu hop nhung nguoi dang cap
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
Ban than yêu nhau là có thể? Left_bar_bleue0/0Ban than yêu nhau là có thể? Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Ban than yêu nhau là có thể? Ban than yêu nhau là có thể? EmptyWed Mar 12, 2008 4:47 pm
hhehehehe chac tao cung zay

http://www.360.yahoo.com/ki_si_rong750

ShinichiKudo

ShinichiKudo
Thành viên mới!
Thành viên mới!
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 09/03/2008 Tổng số bài gửi : 53 Đến từ : Đăk Nông
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Ban than yêu nhau là có thể? Ban than yêu nhau là có thể? EmptyWed Mar 12, 2008 9:19 pm
Tui cũng vậy nè, cũng chơi thân với một người nhưng giờ tự nhiên khi ở gần người ấy lại cảm thấy zui hơn và đã nhận ra là mình thik người ấy mất rồi.

http://khungtroimongmo.wow3.info

Zack_alex

Zack_alex
Hổ trợ thành viên™
Hổ trợ thành viên™
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5649 Đến từ : -'@'-Chí hòa-'@'-
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Ban than yêu nhau là có thể? Ban than yêu nhau là có thể? EmptyWed Mar 12, 2008 9:25 pm
Ái chà, them 1 admin bik yêu nha..! Ban than yêu nhau là có thể? 337167

ShinichiKudo

ShinichiKudo
Thành viên mới!
Thành viên mới!
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 09/03/2008 Tổng số bài gửi : 53 Đến từ : Đăk Nông
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Ban than yêu nhau là có thể? Ban than yêu nhau là có thể? EmptyWed Mar 12, 2008 9:32 pm
Con người mà ko bít iu ah, nhưng trước đó tui cũng đã iu 1 người đã hơn 6 năm nhưng vẫn ko có kết quả, ngày càng đi vào tuyệt vọng, nên tui quyết định theo đuổi người khác để quên đi người ấy.

http://khungtroimongmo.wow3.info

ki_si_rong750@yahoo.com

ki_si_rong750@yahoo.com
[V.I.P]
[V.I.P]
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 1778 Đến từ : trên mặt trời , dưới mặt đất-HON DAO RONG (kin chua)-noi tu hop nhung nguoi dang cap
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Ban than yêu nhau là có thể? Ban than yêu nhau là có thể? EmptyWed Mar 12, 2008 10:36 pm
hehhehe doi la the thui

http://www.360.yahoo.com/ki_si_rong750

Zack_alex

Zack_alex
Hổ trợ thành viên™
Hổ trợ thành viên™
Nam

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Ban than yêu nhau là có thể? Ban than yêu nhau là có thể? EmptyWed Mar 12, 2008 10:43 pm
Châm hết... :?:

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Ban than yêu nhau là có thể? Ban than yêu nhau là có thể? EmptySun Mar 23, 2008 4:35 pm
hô hôi....Zack iju ca~ 10 ng`.....1 tháng 3 ngay` lại bị đá..!!! :hello:

http://club95.no1.vn

Sponsored content

.:.Thông tin.:.

Bài gửiTiêu đề: Re: Ban than yêu nhau là có thể? Ban than yêu nhau là có thể? Empty

Ban than yêu nhau là có thể? Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang