.::Club 9/5::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.::Club 9/5::.

.:Bảng xếp hạng:.

Trang ChínhTrang Chính  Portal*Portal*  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Bất ngờ… tôi yêu em! Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

.:.siêu quậy.:.

☼Quản lý 10A3☼
☼Quản lý  10A3☼
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 08/02/2008 Tổng số bài gửi : 5690 Đến từ : tương lai
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
Bất ngờ… tôi yêu em! Left_bar_bleue0/0Bất ngờ… tôi yêu em! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Bất ngờ… tôi yêu em! Bất ngờ… tôi yêu em! EmptyTue Mar 18, 2008 7:42 pm
Bất ngờ… tôi yêu em!

- Tình yêu đến thật bất ngờ và tình cở. Có những “đối tượng” ta nghĩ chẳng… khả nghi chút nào. Nhưng một ngày, cơn gió số phận lại thổi họ đến bên ta, ở lại trong cuộc đời ta…

Câu chuyện thứ nhất:

Bất ngờ… tôi yêu em! 1nam%20gioi

Em làm tôi choáng ngợp. Tôi đang trên đường nỗ lực tìm kiếm một người để làm ý trung nhân thì bị em “bắt cóc”. Em là người chủ động tung ra những chiêu “cưa cẩm” tôi. Lúc đó, tôi thấy em chẳng có gì đặc biệt ngoài nụ cười tươi và làn da trắng. Tôi nghĩ em chẳng thể là đối tượng của tôi, tôi còn bận đi tìm một cô nàng kiêu sa và đỏng đảnh nào đó.

Thực tình cái dạo “bị” em tán, tôi cũng có chú ý đến em. Tôi chú ý như một ngôi sao để mắt đến vệ tinh của mình. Chú ý em để thấy niềm kiêu hãnh của tôi được vỗ về và ca tụng. Nhưng rồi càng chú ý càng thấy hay hay. Em có nhiều nét đáng yêu, em nói chuyện lại rất dí dỏm. Dấn thêm một bước nữa, tôi thấy em ngọt ngào và cũng kiêu căng phải biết. Thế là một ngày tôi nhận ra tôi đang “phản công” lại em.

Càng ngày tôi càng thấy em có một sức hút rất lớn. Và tôi cũng đã phải chứng tỏ bản lĩnh thật nhiều để có được một cuộc tỏ tình lãng mạn. Bây giờ, thỉnh thoảng em vẫn khoe với đám bạn rằng “mình chinh phục được anh ấy đấy”, nhưng trong thâm tâm, tôi nghĩ rằng tôi mới là kẻ “ngã ngựa” mạnh hơn em.

Bất ngờ… tôi yêu em! 866366

(=(!_!) - [†]*=-_()_-=*[†]- (@_@)=)

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Zack_alex

Zack_alex
Hổ trợ thành viên™
Hổ trợ thành viên™
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5649 Đến từ : -'@'-Chí hòa-'@'-
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:
Bất ngờ… tôi yêu em! Left_bar_bleue0/0Bất ngờ… tôi yêu em! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Bất ngờ… tôi yêu em! Bất ngờ… tôi yêu em! EmptyTue Mar 18, 2008 9:29 pm
Tao là.. bất ngờ tao có con :Angel:

https://clb95.forumvi.com

☼Quản lý 10A3☼
☼Quản lý  10A3☼
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 08/02/2008 Tổng số bài gửi : 5690 Đến từ : tương lai
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bất ngờ… tôi yêu em! Bất ngờ… tôi yêu em! EmptyWed Mar 19, 2008 5:37 am
đứa con mấy tuổi rùi bác hiếu Bất ngờ… tôi yêu em! 145973

Zack_alex

Zack_alex
Hổ trợ thành viên™
Hổ trợ thành viên™
Nam

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5649 Đến từ : -'@'-Chí hòa-'@'-
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bất ngờ… tôi yêu em! Bất ngờ… tôi yêu em! EmptyWed Mar 19, 2008 4:32 pm
1 đứa 1 tui 2 đứa 2 tuổi! Bất ngờ… tôi yêu em! 300385

Vjt_Kut3

Vjt_Kut3
Bang chủ
Bang chủ
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 21/02/2008 Tổng số bài gửi : 1697 Đến từ : ๑۞๑ ♥ღ—•¯¶im3¯•—ღ♥๑۞๑
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bất ngờ… tôi yêu em! Bất ngờ… tôi yêu em! EmptyWed Mar 19, 2008 8:33 pm
chui anh H co *** tu hui nao moa em hok hay zy ne........sao hok moi day thang zay anh?....

☼Quản lý 10A3☼
☼Quản lý  10A3☼
Nam

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bất ngờ… tôi yêu em! Bất ngờ… tôi yêu em! EmptyThu Mar 20, 2008 5:54 am
bác hiếu quả là siêu phàm ...khâm phục ...khâm phục Bất ngờ… tôi yêu em! 383416

Zack_alex

Zack_alex
Hổ trợ thành viên™
Hổ trợ thành viên™
Nam

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bất ngờ… tôi yêu em! Bất ngờ… tôi yêu em! EmptyThu Mar 20, 2008 12:49 pm
Nhớ học hỏi tui nhé,, ka ka! :bsmile: ki si rong choi sao lại

☼Quản lý 10A3☼
☼Quản lý  10A3☼
Nam

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bất ngờ… tôi yêu em! Bất ngờ… tôi yêu em! EmptyThu Mar 20, 2008 1:08 pm
ok đại ca Bất ngờ… tôi yêu em! 532995

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bất ngờ… tôi yêu em! Bất ngờ… tôi yêu em! EmptyThu Mar 20, 2008 8:36 pm
^^..hế hế *** cua~ anh Hiu' nho*` em ju*~ ne`..!!!! *** cua~ anh~ y chang/............ pig hô hô

http://club95.no1.vn

☼Quản lý 10A3☼
☼Quản lý  10A3☼
Nam

Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bất ngờ… tôi yêu em! Bất ngờ… tôi yêu em! EmptyFri Mar 21, 2008 2:07 pm
hix...sao mìn hok thấy nhĩ Bất ngờ… tôi yêu em! 233139

Baby_nhok

Baby_nhok
[V.I.P]
[V.I.P]
Nữ

.:.Thông tin.:. Registration date : 01/02/2008 Tổng số bài gửi : 5588 Đến từ : ღ.....cỤ hỒ ciTY.....ღ
Sức sống của bạn
Cảnh cáo Cảnh cáo:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bất ngờ… tôi yêu em! Bất ngờ… tôi yêu em! EmptySun Mar 23, 2008 4:27 pm
hihiihi....con anh~ dep dzai lum'...ọc ọc... Bất ngờ… tôi yêu em! 973486

http://club95.no1.vn

Sponsored content

.:.Thông tin.:.

Bài gửiTiêu đề: Re: Bất ngờ… tôi yêu em! Bất ngờ… tôi yêu em! Empty

Bất ngờ… tôi yêu em! Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang